मौखिक लैंगिक संभोगानंतर स्त्रीला स्ट्रोक ग्रस्त आहे मेंदूमुळे रक्तस्त्राव होतो – न्यू यॉर्क पोस्ट
मौखिक लैंगिक संभोगानंतर स्त्रीला स्ट्रोक ग्रस्त आहे मेंदूमुळे रक्तस्त्राव होतो – न्यू यॉर्क पोस्ट
March 12, 2019
डॉलरच्या तुलनेत रुपया 2 पैशांनी जास्त आहे – एनडीटीव्ही न्यूज
डॉलरच्या तुलनेत रुपया 2 पैशांनी जास्त आहे – एनडीटीव्ही न्यूज
March 13, 2019

हीरो एक्सप्लस 200 ची निर्मिती आवृत्ती लॉन्च करण्यापूर्वी लीक झाली – CarToq.com

हीरो एक्सप्लस 200 ची निर्मिती आवृत्ती लॉन्च करण्यापूर्वी लीक झाली – CarToq.com

हीरो एक्सपील्स 200 संकल्पनाच्या संकल्पना आवृत्तीचे अनावरण केल्यापासून बराच काळ झाला आहे. या बाइकची प्रथम 2017 ईआयसीएमए शो आणि नंतर भारतात 2018 ऑटो एक्सपो येथे अनावरण करण्यात आले. तथापि, बाजारात अद्याप बाइकची निर्मिती आवृत्ती लॉन्च केली जाणार नाही. या वर्षाच्या अखेरीस हीरो मोटोकॉर्प सर्व-नवीन बाइक लॉन्च करण्याची अपेक्षा आहे आणि त्याआधी, आगामी ड्युअल-हेल्प बाइकच्या निर्मिती आवृत्तीची चित्रे ऑनलाइन लीक झाली आहेत.

एक्सपल्स 3

इंपुलसे राइडर्स द्वारा पोस्ट केलेले चित्र , कोयंबटूर हीरो एक्सप्लस 200 ची भिन्न आवृत्ती दर्शविते जी बाइकची निर्मिती आवृत्ती असू शकते. चित्र एका व्हिडीओवरून घेतले गेले आहे, जे आता खाली घेतले गेले आहे. व्हिडीओने अधिकृत टीम रेली रेसर – सीएस संतोषला गचाळ गाडीच्या दिशेने जाणाऱ्या बाइकवर दर्शविले. तथापि, चित्रात दिसणारी बाइक अंतिम उत्पादन आवृत्ती असल्यास याची पुष्टी केली जाऊ शकत नाही.

एक्सपल्स 2

हेही शक्य आहे की हीरो अद्याप बाइकची निर्मिती आवृत्ती अंतिम स्वरूपित करीत आहे आणि काही गोष्टींवर कार्य करीत आहे. बाइकच्या चित्रात असे दिसून आले आहे की शेपटी युनिट, फ्रंट गार्ड आणि इंजिन सिंप गार्डसारख्या काही गोष्टी गहाळ आहेत. हेही शक्य आहे की हीरो बाइकची आणखी एक आवृत्ती विकसित करू शकेल जी हीरो एक्सपील्स 200 आरच्या नियमित आवृत्तीसह विक्री केली जाऊ शकते.

एक्सपल्स 6

2018 मध्ये ईआयसीएमए शो मध्ये, हीरो मोटोकॉर्पने एक्स्पूल 200 च्या टूरिंग व्हर्जनचे प्रदर्शन केले, ज्याला एक्सपल्से 200 टी नाव मिळाले. तर हे शक्य आहे की हीरो वेगवेगळ्या आवृत्त्यांमध्ये बाइक विकू शकेल.

एक्सपल्स 5

हीरो एक्सप्लस 200 आर हीरो एक्सट्रीम 200 आर प्रमाणेच त्याच प्लॅटफॉर्मवर आधारित आहे. हे त्याच इंजिनद्वारे देखील चालते. 200 सीसी, सिंगल-सिलेंडर, एअर-कूल्ड इंजिनमुळे जास्तीत जास्त शक्तीच्या 18.4 इंचार्ज आणि 17.1 एनएमची चक टोक बनविली जाईल. हीरोला अधिकृतपणे असेही दिसून आले की बाइक 21-इंच फ्रंट टायर आणि 18-इंच मागील टायर मिळवेल. दीर्घ प्रवास निलंबनासह एक्सपीएलएस 200 हा एक आरामदायक आणि सक्षम बाइक ऑफ रोड आणि दररोजच्या प्रवास दरम्यान तयार करेल. बाइकला 220 मि.मी. आणि मोठ्या प्रमाणावरील उष्मायनातून मोठ्या प्रमाणावर ग्राउंड क्लिअरन्स मिळतो जो नदी किंवा पाण्यातील जागेच्या माध्यमातून वाहतूक करताना पाणी कोळशापासून दूर ठेवेल. हीरो एक्सप्युलेसमध्ये पूर्ण एलईडी हेडलांप, लांब विंडस्क्रीन, सामान रॅक, नॅकल गार्ड आणि एबीएस मानक म्हणून देखील मिळू शकतात.

एक्सपल्स 4

हीरो ही जगातील सर्वात मोठी मोटारसायकल निर्माता आहे परंतु ब्रँडसाठी एक्सपल्स ही कमी अग्रक्रम असलेली उत्पादने आहे. भारतीय दुचाकी महाकाय हे जगभरात यशस्वी नाव आहे जेव्हा कम्यूटर मोटरसायकल येते. हीरो एक्सपील्स 200 ही भारतीय बाजारपेठेत सुरू होणारी सर्वात स्वस्त ड्यूल-हेल्प बाइक बनण्याची अपेक्षा आहे. किंमत सुमारे रु राहण्याची अपेक्षा आहे. 1 लाख, जे रॉयल एनफील्ड हिमालयनपेक्षा जास्त स्वस्त होईल, जे सध्या भारतीय बाजारात सर्वात स्वस्त एडीव्ही बाइक आहे.

Comments are closed.