Music 99 आणि ₹ 12 9 महिन्यात दरमहा भारतात YouTube संगीत प्रीमियम आणि YouTube प्रीमियम जमीन, गॅलेक्सी एस 10 मालकांना 4 महिने विनामूल्य मिळते – XDA विकसक
Music 99 आणि ₹ 12 9 महिन्यात दरमहा भारतात YouTube संगीत प्रीमियम आणि YouTube प्रीमियम जमीन, गॅलेक्सी एस 10 मालकांना 4 महिने विनामूल्य मिळते – XDA विकसक
March 13, 2019
डेव्हिड मे क्राय 5 पुनरावलोकन: डेमन-हंटिंग ऍप्लीटी – बीबीसी न्यूज
डेव्हिड मे क्राय 5 पुनरावलोकन: डेमन-हंटिंग ऍप्लीटी – बीबीसी न्यूज
March 13, 2019

Google ने त्याच्या कीबोर्ड अॅप – द नेक्स्ट वेबमध्ये ऑफलाइन डिक्शनरी एआय निचरा केला

Google ने त्याच्या कीबोर्ड अॅप – द नेक्स्ट वेबमध्ये ऑफलाइन डिक्शनरी एआय निचरा केला

Google ने ऑफलाइन कार्य करणार्या एआय-संचालित डिक्शनरीसह Android साठी त्याचे Gboard कीबोर्ड अॅप अद्यतनित केले आहे. 80 एमबी मोबाईल अॅप अपडेटमध्ये उच्चार ओळखण्यासाठी क्लाउड-आधारित न्यूरल नेटवर्क सिस्टीम प्रभावीपणे मिडियाआइराइझ केल्याचे कंपनी सांगते आणि त्यास वेगवान आणि अधिक विश्वसनीय श्रुतलेखनास अनुमती देते.

ते मोठे आहे कारण याचा अर्थ असा की उच्च-गुणवत्तेच्या उच्चार ओळख परिणाम वितरणासाठी आपल्याला सर्व्हरशी कनेक्ट करणे आपल्या फोनची आवश्यकता नाही – आणि वैशिष्ट्य वापरण्यासाठी आपल्याला हाय-स्पीड वाय-फाय नेटवर्कमध्ये प्रवेश करण्याची आवश्यकता नाही.

2014 पासून नवीन सिस्टीम कार्यरत आहे आणि एकल-चरण सोल्यूशनसाठी उच्चार ओळखण्यासाठी पारंपारिक तीन-चरण प्रक्रिया रद्द करते. सामान्यतया, उच्चार ओळख सॉफ्टवेअर प्रथम उच्चारित शब्दांना ध्वनी नावाच्या ऑडिओच्या लघु भागामध्ये मॅप करते, नंतर या ध्वनींना अनुक्रमित शब्द तयार करण्यासाठी जोडते आणि शेवटी ते मजकूर मध्ये वळवते.

Google मधील कार्यसंघाने एक नवीन दृष्टीकोन विकसित केला आहे जो सतत आपल्या भाषणावर प्रक्रिया करतो आणि एका वेळी एकापेक्षा अक्षरे आउटपुट करतो. त्याने 2 जीबी ते 80 एमबी पर्यंत लिखित शब्दांपर्यंत ऑडिओ जुळण्यासाठी भाषेचे व ग्राफ मॉडेलचे संकुचित केले आहे, यामुळे ते बर्याच फोनवर सहजतेने फिट होऊ शकते.

सध्या ते केवळ अमेरिकन इंग्रजीतील पिक्सेल डिव्हाइसेसवर उपलब्ध आहेत – परंतु Google च्या भाषण ओळख आणि मोबाइल इनपुट ग्रुपमधील टीम लीड फ्रान्कोइज बायफ्वेज यांनी द वेर्जला सांगितले की कंपनी अधिक भाषांमध्ये आणि भविष्यात अधिक डिव्हाइसेससाठी उपलब्ध होऊ शकेल. .

आम्ही लवकरच त्याच्या घडामोडींमधून Gboard चे नवीन भाषण ओळख वैशिष्ट्य ठेवणार आहोत. आपल्याकडे पिक्सेल फोन असल्यास, आपण या पृष्ठावरून Gboard डाउनलोड करुन आपल्यासाठी हे वापरून पाहू शकता.

टीएनडब्ल्यू कॉन्फरन्स 201 9 येत आहे! आमच्या वैभवशाली नवीन स्थान, स्पीकर आणि क्रियाकलापांची प्रेरणादायक ओळखी आणि येथे क्लिक करुन या वार्षिक तंत्रज्ञानाचा भाग कसा बनला आहे ते पहा .

पुढे वाचा: थायलंडने त्याचे प्रथम आयसीओ / एसटीओ पोर्टल कॉल केले पाहिजे ते येथे आहे

Comments are closed.