स्नॅपडील, शॉपक्लुज, अर्बनक्लप, इतर ई-कॉमर्स लॉबी ग्रुप – लाइव्हमिंट
स्नॅपडील, शॉपक्लुज, अर्बनक्लप, इतर ई-कॉमर्स लॉबी ग्रुप – लाइव्हमिंट
March 14, 2019
बजाज फिनसर्व – अध्यक्ष डॉ. राहुल बजाज यांचा राजीनामा
बजाज फिनसर्व – अध्यक्ष डॉ. राहुल बजाज यांचा राजीनामा
March 14, 2019

टाटा अल्टोरोज: आगामी मारुती बॅलेनो, ह्युंदाई एलिट आय 20 प्रतिद्वंद्वीकडून काय अपेक्षित आहे – ZigWheels.com

टाटा अल्टोरोज: आगामी मारुती बॅलेनो, ह्युंदाई एलिट आय 20 प्रतिद्वंद्वीकडून काय अपेक्षित आहे – ZigWheels.com
Tata Altroz What To Expect

201 9 च्या जेनेव्हा मोटर शोमध्ये टाटा मोटर्सने 45X संकल्पनाचे उत्पादन संस्करण प्रदर्शित केले. जून 1 9-9 पर्यंत ते भारतात लॉन्च होईल. अल्टोरोजने मारुती सुझुकी बॅलेनो आणि हुंडई एलिट आय 20 ची आवड घेऊन प्रीमियम हॅशबॅक सेगमेंटमध्ये येण्याची अपेक्षा केली आहे.

1) गेट-ऑफवरून चालविण्यास मजा येईल

http://www.zigwheels.com/

टाटा ऑल्टोझ यांना तीन इंजिन पर्याय देण्यात येतील. कार्यक्षम पेट्रोल शोधत असलेले लोक नैसर्गिकदृष्ट्या अपेक्षित 1.2-लिटर, 3-सिलेंडर 85PS / 114 एनएम मोटर निवडू शकतात. पण जर तुम्हाला मजा करायची असेल तर टर्बोचार्ज पेट्रोल आणि डिझेल इंजिन्स देखील उपलब्ध होतील. 102PS / 140 एनएम टर्बो-पेट्रोल त्याच्या वर्गात अधिक शक्तिशाली इंजिनांपैकी एक असेल, तर जेटी-फेट्लेड वेरिएंट (जर एक असेल तर) अधिक कार्यप्रदर्शन असू शकते!

Tata Altroz What To Expect

कमी चांगल्या वजनाने, सर्व नवीन एएलएफए एआरसी प्लॅटफॉर्मचा धन्यवाद, टाटाच्या काही चांगली हाताळणी कार डिझाइन करण्याची नवीन क्षमता यासह याचा अर्थ असा होऊ शकतो की ऑल्टोझ गाडी चालवण्यास मजा करतील. शक्तिशाली इंजिनसह नवीन हाताळणी वैशिष्ट्ये एकत्र करा आणि आपल्याकडे एक परवडणारी, सौम्य गरम कुटुंब हॅचबॅक असू शकते! जेनिव्हा शोमध्ये अल्टोझच्या या स्पोर्टी वैशिष्ट्यात टाटा अधिकार्यांनी अनेक वेळा इशारा केला आणि आमच्या अपेक्षा जास्त आहेत.

2) हे एक आरामदायक ठिकाण असेल

Tata Altroz What To Expect

टाटा कारमध्ये साधारणपणे विस्तृत केबिन होते, परंतु आमच्या संपादक, कार्तिकेय सांगतात की अॅल्टोझ जिनेव्हा एडिशनचे केबिन खंड-बेंचमार्क मारुति बॅलेनोसारखे विस्तृत वाटत नाही. स्पेस क्लास-अग्रगण्य (जरी आम्हाला याची खात्री करण्यासाठी कार मोजण्याची संधी मिळत नाही तोपर्यंत आपल्याला प्रतीक्षा करावी लागेल) परंतु त्यात अनेक वैशिष्ट्ये आहेत ज्यामुळे त्यास आरामदायक होण्यासाठी जागा मिळू शकते.

Tata Altroz What To Expect

काल्टिकने ठळकपणे सांगितले की, अल्टोझमध्ये आरामदायक आणि अर्गोनोमिक आसन होते, फ्लॅट-तळ स्टियरिंग व्हीलचे नियंत्रण चांगले वाटले आणि केबिनला सभोवतालच्या छानशास्त्रात सुधारणा करण्याच्या हेतूने सर्वत्र छान स्पर्श झाला. एक स्लाइडिंग फ्रंट सेंटर आर्मस्टेस्ट, एक मागील केंद्र आर्मस्टेस्ट, मागील मजल्यावरील माउंट ए / सी व्हेंट्स, मोठे दरवाजे आणि मोठ्या आकाराच्या बूट यासारख्या वैशिष्ट्यांचा हे अत्यंत व्यावहारिक बनवते.

3) हे ऑडिओफाइलचे स्वर्ग असेल

Tata Altroz What To Expect

जर सर्व आधुनिक टाटामध्ये एक वैशिष्ट्य आहे ज्यामध्ये एक वैशिष्ट्य आहे, तर ते त्यांच्या समभागाच्या साउंड सिस्टमसारखे आहे. हरमन, टाटा कार, Tiago पासून सहकार्याने डिझाइन सशांची शिकार करणारा ससेपारधी कुत्रा आपापल्या विभागांना सर्वोत्तम ऑडिओ प्रणाली काही आहे. Altroz ​​मध्ये हर्मन-डिझाइन केलेले मल्टीमीडिया सिस्टम देखील आहे, त्याच 7-इंचची टचस्क्रीन नेक्सनसारखी, 8-स्पीकर ध्वनी प्रणालीसारखी दिसते.

4) तो अद्वितीय वैशिष्ट्यांसह उभे होईल

टाटा अल्टोरोज जेनेव्हा संस्करणात खालील वैशिष्ट्ये आहेत:

Tata Altroz What To Expect
  • वातावरणीय प्रकाश (रंग समायोजित केले जाऊ शकत नाही हे आम्हाला माहित नाही)
  • 7-इंच फ्लोटिंग टचस्क्रीन इन्फोटेशन सिस्टम
  • ए / सी व्हेंट्स वर शरीर-रंगीत घाला
Tata Altroz What To Expect
  • क्रूज नियंत्रण
  • 7-इंच डिजिटल इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर प्रदर्शित
  • 17-इंच एलोय व्हील (भारतीय-स्पीक कारला अधिक व्यावहारिक 16-इंच युनिट मिळण्याची अपेक्षा आहे)
Tata Altroz What To Expect
  • रियर ए / सी व्हेंट्स
  • लपलेले मागील दरवाजा हाताळते

5) टाटा लॉन्च करण्याआधी इंटेलची जागा सोडवेल

Tata Altroz What To Expect

जेंव्हा एडिशन्सच्या डॅशबोर्ड डिझाइनला जबरदस्त वाटत असताना आम्ही ऑल्टोझ कडून उच्च अपेक्षा करतो. जर टाटा इंडिया-स्पेक कारला ड्युअल टोन असहमती देण्याचा निर्णय घेत असेल तर ते चांगले दिसू शकते, परंतु जेनेव्हा शो कारने सिंगल-टोन गडद इंटीरियरने कार आम्हाला वाहू दिले नाही. तसेच, भांडीसाठी एक दुहेरी-टोन योजना कदाचित खोलीतील अंधकारमय वाटू शकते, गडद इंटीरियर थीमसारखे नाही जे त्याच्या कारणास मदत करत नाही.

टाटा अल्टोरोजसह तुमची अपेक्षा काय? मारुती सुझुकी बॅलेनो आणि हुंडई एलिट आय -220 घेता येईल का? आम्हाला खालील टिप्पण्या विभागात कळू द्या.

Comments are closed.