किडनी-संबंधित रोगांवरील हॉस्पिटलमध्ये जागरुकता वार्ता आणि निवारक चाचण्या – हिंदू
किडनी-संबंधित रोगांवरील हॉस्पिटलमध्ये जागरुकता वार्ता आणि निवारक चाचण्या – हिंदू
March 13, 2019
टाटा अल्टोरोज: आगामी मारुती बॅलेनो, ह्युंदाई एलिट आय 20 प्रतिद्वंद्वीकडून काय अपेक्षित आहे – ZigWheels.com
टाटा अल्टोरोज: आगामी मारुती बॅलेनो, ह्युंदाई एलिट आय 20 प्रतिद्वंद्वीकडून काय अपेक्षित आहे – ZigWheels.com
March 14, 2019

स्नॅपडील, शॉपक्लुज, अर्बनक्लप, इतर ई-कॉमर्स लॉबी ग्रुप – लाइव्हमिंट

स्नॅपडील, शॉपक्लुज, अर्बनक्लप, इतर ई-कॉमर्स लॉबी ग्रुप – लाइव्हमिंट

नवी दिल्ली: स्नॅपडील, शॉपक्लूस आणि अर्बनक्लप समेत अनेक ई-कॉमर्स कंपन्यांनी ई-कॉमर्स कौन्सिल ऑफ इंडिया नामक एक व्यापार संघटनेची घोषणा केली आहे. लक्ष्य म्हणजे पॉलिसी वकिला देणे तसेच भारतीय ई-कॉमर्स उद्योगातील डेटा प्रॅक्टिस, लॉजिस्टिक्स, पेमेंट्स आणि इतर समस्यांसह सर्वोत्तम प्रथा प्रोत्साहित करणे.

स्नॅपडीलचे सीईओ कुणाल बहल म्हणाले की, “ई-कॉमर्स क्षेत्र भारतातील अर्थव्यवस्थेचा एक महत्त्वपूर्ण भाग आहे आणि खरेदीदार आणि विक्रेत्यांकडे प्रचंड महत्त्व आहे.” आणि धोरणकर्त्यांनी या क्षेत्राला संपूर्ण संभाव्य क्षमता विकसित करण्यास मदत केली आहे ज्यामुळे भारतासाठी सतत फायदे होतील. ”

8 मार्च रोजी या मोहिमेबद्दल अहवाल देणारा पहिला मिंट होता.

2017 मध्ये सचिन बंसल आणि भाविश अग्रवाल इ-कॉमर्स कंपन्यांकरिता लॉबी ग्रुप इंडियाटेक तयार करण्यासाठी एकत्र आले होते. तथापि, गेल्या वर्षी फ्लिपकार्टमधून बन्सलच्या बाहेर पडल्यानंतर लॉबी ग्रुपने आपल्या नवीन मुख्य कार्यकारी अधिकारी रमीश कैलासम यांच्या नेतृत्वाखालील ऑपरेशन सुरू करण्याचा प्रयत्न केला होता.

इंडीटेक, ज्याचे संस्थापक सदस्य मॅकमीट्रिप, ओला आणि गुंतवणूकदार स्टीडव्यूव्ह कॅपिटल यांचा समावेश आहे, त्यांनी भारतीय स्टार्टअपसाठी लेव्हल प्लेइंग फील्ड, सोपे प्रारंभिक सार्वजनिक ऑफर (आयपीओ) नियम आणि भारतीय उद्योजकांच्या हितांचे रक्षण करण्यासाठी एक विभेदक मतदान संरचना समाविष्ट केली आहे. शक्तिशाली गुंतवणूकदारांच्या विरोधात.

ई-कॉमर्स काउन्सिल ऑफ इंडियामध्ये बीवाकॉफ आणि मामार्थ अशा काही ऑनलाइन ब्रॅंड्स देखील संस्थापक सदस्य आहेत. ई-कॉमर्स क्षेत्रासाठी एक युनिफाइड व्हॉइस तयार करणे असोसिएशनचे हेतू.

तसेच वाचा: महान भारतीय स्टार्टअप लढाईः संस्थापक बनावट गुंतवणूकदार

Comments are closed.