बजाज फिनसर्व – अध्यक्ष डॉ. राहुल बजाज यांचा राजीनामा
बजाज फिनसर्व – अध्यक्ष डॉ. राहुल बजाज यांचा राजीनामा
March 14, 2019
जेव्हा एलोन मस्कने टेस्ला व्हिस्टलबॉवर नष्ट करण्याचा प्रयत्न केला – ब्लूमबर्ग क्विंट
जेव्हा एलोन मस्कने टेस्ला व्हिस्टलबॉवर नष्ट करण्याचा प्रयत्न केला – ब्लूमबर्ग क्विंट
March 14, 2019

होंडा अद्यतने सीबीएस आणि एबीएस सह कम्युनेटर श्रेणी 31 मार्चपूर्वीची अंतिम मुदत – कार आणि बाईक

होंडा अद्यतने सीबीएस आणि एबीएस सह कम्युनेटर श्रेणी 31 मार्चपूर्वीची अंतिम मुदत – कार आणि बाईक

201 9 होंडा सीबी शाइन, सीडी 110 ड्रीम आणि नवी यांना कोम्बी-ब्रेकिंग सिस्टम (सीबीएस) मिळते, तर सीबी युनिकॉर्नला आगामी सुरक्षा नियमांची पूर्तता करण्यासाठी एबीएस मिळते.

होंडा मोटरसायकल आणि स्कूटर इंडिया (एचएमएसआय) ने सीबी शाइन , नवी आणि सीडी 110 ड्रीम डीएक्सच्या कॉम्बी ब्रेक सिस्टम (सीबीएस) आवृत्त्या जाहीर केल्या आहेत, तसेच मॉडेल वर्ष 2019 साठी एबीएस-सुसज्ज सीबी युनिकॉर्नसहही. सर्व दुचाकी 31 मार्च 201 9 रोजीच्या अंतिम मुदतीच्या सेटसह आगामी सुरक्षितता विनियमांना अद्ययावत करण्यासाठी अद्ययावत केले. बहुतेक होंडा श्रेणी आधीच सुरक्षा वैशिष्ट्यांसह सुसज्ज आहेत, तर मानकांची पूर्तता करण्यासाठी सुरक्षा प्रणाली मिळविण्यासाठी ही शेवटची मॉडेल आहेत. 200 9 च्या सुरुवातीला कंपनीने दुचाकी वाहनांवर सीबीएस सुरू केले.

1kjtaopk

201 9 होंडा सीबी युनिकॉन 150 चा एक सिंगल-चॅनेल एबीएस आणि कॉस्मेटिक बदल होतो

Honda CB Unicorn 150

201 9 होंडा सीबी युनिकॉन एबीएस आवृत्तीचे मूल्य 78,815 (एक्स-शोरूम, दिल्ली) येथे आहे आणि त्याला सिंगल-चॅनेल युनिट मिळते. निर्मात्याच्या म्हणण्यानुसार, 201 9 मॉडेलमध्ये ट्यूबललेस टायर्स, सुधारित मीटर कन्सोल आणि ब्लू रोशनीसह सील चेन आणि वाढीव सुविधा आणि टिकाऊपणासाठी सील चेन देखील आहेत. 201 9 होंडा सीबी युनिकॉनवर यांत्रिक मशीन्स अपरिवर्तित राहतात जे 14 9 सीसी सिंगल सिलेंडर, 12.7 बीएचपी आणि 12.8 एनएम पीक टॉर्कसह ऑफरवर वीज काढते. मोटर 5-स्पीड गियरबॉक्ससह जोडलेले आहे.

3ttcv1ps

201 9 होंडा सीबी शाइनवर सीबीएसचा समावेश हाच एकमात्र अद्यतन आहे

201 9 होंडा सीबी शाइनसह, बाइकला सीबीएस मानक म्हणून मिळते जे किंमत 58,338 (एक्स-शोरूम, दिल्ली) आहे. बाइकला नवीन वर्षासाठी कोणतेही कॉस्मेटिक बदल दिसले नाहीत आणि 124 सीसी सिंगल-सिलेंडर मोटर 10.16 बीएचपी आणि 10.3 एनएम पीक टॉर्कसह वापरत आहे. इंजिनची 4-स्पीड गिअरबॉक्ससह जोडणी केली जाते. अधिक महाग असलेली होंडा सीबी शाइन एसपी आधीच ऑफरवर सुरक्षा सुविधा मिळवते.

s8bj4v6k

201 9 होंडा सीडी ड्रीम सीबीएस 110 सीसी इंजिनमधून वीज काढत आहे

एंट्री लेव्हल 201 9 होंडा सीडी 110 ड्रीम डीएक्सला सीबीएस देखील मिळते आणि त्याची किंमत ,0 50,028 (एक्स-शोरूम, दिल्ली) आहे. सुरक्षा तंत्रज्ञानाशिवाय, 201 9 सीडी ड्रीमला नवीन रजत पाच-स्पोकल एलोय व्हील, क्रोम हँडलबार आणि वाहक, रंगीत फ्रंट फेंडर आणि मागील कार्ल, स्पष्ट निर्देशक आणि अद्ययावत ग्राफिक्स देखील मिळतात.

847 डी 60 आर 8

201 9 मॉडेल वर्षासाठी मोटो स्कूटर अपरिवर्तित राहिले आहे

0 टिप्पण्या

शेवटी, होंडा नवी सीबीएसची किंमत ,1 47,110 (एक्स-शोरूम, दिल्ली) येथे आहे आणि केवळ सुरक्षा तंत्र ऑफर करते. एक्टिया-व्युत्पन्न 109 सीसी सिंगल-सिलेंडर, 8 बीएचपीसह एअर-कूल्ड इंजिन आणि सीव्हीटी स्वयंचलितरित्या ऑफरवर नवीन वर्षासाठी मोटो स्कूटर समान आहे.

नवीनतम ऑटो बातम्या आणि पुनरावलोकनांसाठी , ट्विटर आणि फेसबुकवर कार अँड बाइकचे अनुसरण करा आणि आमच्या YouTube चॅनेलची सदस्यता घ्या.

Comments are closed.