एमआयटी अभियंते ओरिगामी-प्रेरित ऑब्जेक्ट ग्रिपर – 3 डी प्रिंटिंग इंडस्ट्री तयार करण्यासाठी 3 डी प्रिंटिंगचा वापर करतात
एमआयटी अभियंते ओरिगामी-प्रेरित ऑब्जेक्ट ग्रिपर – 3 डी प्रिंटिंग इंडस्ट्री तयार करण्यासाठी 3 डी प्रिंटिंगचा वापर करतात
March 15, 2019
Google पिक्सेल 4 लीक्स: डिस्प्लेमध्ये चार कॅमेरे आणि अ होल संभाव्य – गिझमोचिन
Google पिक्सेल 4 लीक्स: डिस्प्लेमध्ये चार कॅमेरे आणि अ होल संभाव्य – गिझमोचिन
March 15, 2019

गीकोबेन्चद्वारे पोको एफ 1 लाईट की चष्मा उघडकीस – जीएसएमआरएएनए.ए.एम. बातम्या – जीएसएमआरएएनए

गीकोबेन्चद्वारे पोको एफ 1 लाईट की चष्मा उघडकीस – जीएसएमआरएएनए.ए.एम. बातम्या – जीएसएमआरएएनए

भारतातील पोको एफ 1 नावाचे पॅकोफोन एफ 1 – मागील ऑगस्टमध्ये लॉन्च झाले होते आणि तिथेच सर्वात स्वस्त स्नॅपड्रॅगन 845 फोन बनवून बाजार खरोखरच हलविला. आता कंपनी अधिक टोन डाउन व्हर्जनवर कार्यरत आहे जे कदाचित कमी किंमत टॅग देखील घेईल.

पोको एफ 1 लाइट गीनेबेंचवर स्नॅपड्रॅगन 660 चिपसेट आणि 4 जीबी रॅमसह पॉप अप केले आहे. युनिटने अँड्रॉइड पाई चालविली आणि क्रमश: गीकेबेंचच्या सिंगल आणि मल्टि-कोर चाचण्यांमध्ये 1,341 आणि 4,830 गुण मिळविले. नेहमीप्रमाणे, हे डेटाबेस डिस्प्ले रेझोल्यूशन आणि स्टोरेजसारख्या इतर कोणत्याही विनिर्देशांना प्रकट करीत नाही.

जिओबेन्चवर त्याच हार्डवेअरसह आणखी एक झिओमी स्मार्टफोन “यूरेनस” दर्शविला गेला आहे, तथापि, तो पोको एफ 1 लाइटपेक्षा थोडासा कमी आहे. सध्या हे स्मार्टफोन काय असू शकते हे अस्पष्ट आहे, परंतु “यूरेनस” हा केवळ पोको एफ 1 लाइटसाठी कोडनेम असू शकतो.

आगामी आठवड्यांमध्ये आम्ही एफ 1 लाइट बद्दल अधिक ऐकण्याची अपेक्षा करतो.

स्रोत | व्ही

Comments are closed.