लालू यादव यांच्या बॅल प्लेवर दोन आठवड्यांमध्ये प्रतिक्रिया द्या: सीबीआय
लालू यादव यांच्या बॅल प्लेवर दोन आठवड्यांमध्ये प्रतिक्रिया द्या: सीबीआय
March 15, 2019
पोलाची लैंगिक आघात व्हिडिओ आणि इंटरनेटवरील फोटो काढा: मद्रास एचसी ते सेंटर
पोलाची लैंगिक आघात व्हिडिओ आणि इंटरनेटवरील फोटो काढा: मद्रास एचसी ते सेंटर
March 15, 2019

जश-ए-मोहम्मद चीफ मसूद अझर यांच्या मालमत्तांचे फ्रान्स मुक्त करते

जश-ए-मोहम्मद चीफ मसूद अझर यांच्या मालमत्तांचे फ्रान्स मुक्त करते
पॅरिस

फ्रान्सच्या जयश-ए-मोहम्मद (जेएम) प्रमुख मसूद अझर यांची मालमत्ता गोठविण्याचे फ्रान्सने आज जाहीर केले आहे.

फ्रान्सच्या अंतर्गत गृह मंत्रालयाने, अर्थ मंत्रालयाने व परराष्ट्र मंत्रालयाने जारी केलेल्या संयुक्त निवेदनात म्हटले आहे की, फ्रान्समध्ये मसूद अझर यांना दहशतवादी कार्यात असलेल्या युरोपियन संघाच्या यादीवर चर्चा करण्यावर चर्चा होईल.

जयश-ए-मोहम्मद समेत भारतातील हल्ले करणार्या गटांवर हल्ला करण्यासाठी पाकिस्तान जागतिक शक्तींवर दबाव आणत आहे. जम्मू-काश्मीरच्या पुलवामामध्ये झालेल्या 14 फेब्रुवारीच्या हल्ल्याच्या जबाबदाऱ्यानुसार 40 सैनिक ठार झाले.

लोकसभा निवडणुका 201 9 साठी ndtv.com/elections वर नवीनतम निवडणूक बातम्या , थेट अद्यतने आणि निवडणूक वेळापत्रक मिळवा. 201 9 च्या भारतीय सार्वत्रिक निवडणुकांसाठी आम्हाला 543 संसदीय जागांपैकी प्रत्येकाकडून अद्यतनांसाठी फेसबुकवर आवडतं किंवा Twitter आणि Instagram वर आमचे अनुसरण करा.

Comments are closed.