मार्च 15, 201 9 | 2:05 वाजता | 15 मार्च 201 9 ला अद्यतनित केले 2:49 वाजता

टॅम्प – यॅन्कीज ओपनिंग डे वर अॅरॉन हिक्सशिवाय असू शकतात आणि लुईस सेव्हरिनोशिवाय मे पर्यंत असू शकतात, असे जनरल मॅनेजर ब्रायन कॅशमॅन यांनी शुक्रवारी सांगितले.

“जाहिरपणे, आम्ही वेळ संपत आहोत”, कॅशमॅन हिक्सच्या निचळ पाठीच्या कडकपणाबद्दल सांगतात. यॅन्कीजने स्टीनब्रेनर फील्डवर बोस्टनला दोन आठवड्यांपेक्षा कमी अंतरावर बोस्टनचा सामना करावा लागला. “आम्ही दीर्घ काळासाठी आमच्यासाठी काय बरोबर आहे ते करू, म्हणून मी आशा करू शकत नाही की मी खुल्या मनाने जाण्यासाठी तयार आहे. ज्यामुळे संक्रमित झाले आहे आणि गमावलेले वेळ, कदाचित तो सज्ज असेल किंवा नसेलही … मला वाटत आहे की तो खुल्या दिवसात निरोगी असेल, त्याच्याकडे पुरेसे बॅट, बचावात्मक प्रतिकार, कंडीशनिंग पुरवणे आवश्यक आहे त्याला दिवसापासून प्लग आणि प्ले करा. ”

हिक्स दोन आठवड्यांपूर्वी बाहेर पडला आहे ज्याची सुरूवातीस काहीतरी एक किंवा दोन दिवस गमवावी अशी त्याला काहीच कल्पना होती. त्याला सोमवारी कोर्टीसोन शॉट मिळाला आणि शुक्रवारी स्वीकारावा लागला की दुखापत त्याला “निश्चितपणे” वाईट वाटत होती.

“मला वाटले की हे दोन दिवस होईल आणि मी जाण्यासाठी तयार आहे,” हिक्स म्हणाले. “हे फक्त येत राहते. मला शॉट मिळाला पाहिजे, जो आपण नेहमी टाळा [टाळा]. आता आम्ही परत पीसलो आहोत. ”

हिक्सने 28 मार्च रोजी ब्रॉन्क्समध्ये सलामीचा सलामी घेतल्यास निराश होणार असल्याचे मान्य केले.

“ओपनिंग डे ऑफ ऑफिसन मध्ये आपण जे तयार आहात तेच आहे,” हिक्स म्हणाले. “हे रोमांचक आहे आणि तुम्हाला ती उशीर वाटू इच्छित आहे … तुम्हाला संघासह खेळायचे आहे. हे नक्कीच कठीण होईल [चुकवायची]. ‘

लुइस सेव्हरिनो
लुइस सेव्हरिनो चार्लस वेनझेलबर्ग / न्यूयॉर्क पोस्ट

खुल्या दिवसासाठी सेव्हरिनो निश्चितपणे परत येणार नाहीत. रोटेटर कफ जळजळ झाल्यामुळे दोन आठवड्यांच्या बंद झाल्यानंतर बुधवारी येईपर्यंत तो थ्रोिंग प्रोग्राम सुरू करणार नाही.

“मी म्हणेन की आपण लवकर मे बघू शकाल”, कॅशमॅनने उजव्या हातावर म्हटले. “त्याला स्क्रॅचपासून सुरुवात करावी लागेल आणि त्याच्या वसंत ऋतुची प्रशिक्षण घ्यावी लागेल. जर त्यास 1 मे पेक्षा जास्त वेळ चुकवायचा असेल तर आम्हाला याची खात्री करून घ्यावी लागेल की आम्हाला त्यात अडचण येत नाही. ”

मासहिरो तनाका सेव्हरिनोला ओपनिंग डे स्टार्टर म्हणून पुनर्स्थित करण्यास सेट आहे, परंतु सेव्हरिनो आणि सीसी सबथियाशिवाय ते रोटेशन कसे हाताळतील हे टीमने निश्चित केले नाही. अनुभवी लेबीला पाच गेम निलंबन द्यावे लागणार आहे आणि नंतर दुखापतींची यादीदेखील आहे.

ऍरॉन बूणेसारख्या कॅशमॅनने प्रसंगी सलामीचा वापर करून नकार दिला नाही आणि तो पुन्हा एकदा उपलब्ध नि: शुल्क एजंट्सना पाठपुरावा करण्याऐवजी त्याने घरात राहण्याची इच्छा दर्शविली.

सेव्हरिनो म्हणाले की त्याला त्याच्या मनात परत येण्याची तारीख नाही आणि त्याला आता खांद्यावर वेदना होत नाही, पण परत येताना तो पूर्णपणे निरोगी असल्याचे सुनिश्चित करू इच्छित आहे.