मुंबईच्या सीएसटी फूट ओव्हरब्रिजची लवकरच घसरण होईल, प्रथम तपासणी अहवाल 24 तासांत
मुंबईच्या सीएसटी फूट ओव्हरब्रिजची लवकरच घसरण होईल, प्रथम तपासणी अहवाल 24 तासांत
March 15, 2019
झीओमी एमआय बॅन्ड 4 ने 2019 साठी पुष्टी केली – नवीन वैशिष्ट्ये आणि आक्रमक किंमत – वेअरएबल
झीओमी एमआय बॅन्ड 4 ने 2019 साठी पुष्टी केली – नवीन वैशिष्ट्ये आणि आक्रमक किंमत – वेअरएबल
March 15, 2019

रझेर ब्लॅकविडो (201 9) कीबोर्ड पुनरावलोकन – किटगुरु

रझेर ब्लॅकविडो (201 9) कीबोर्ड पुनरावलोकन – किटगुरु

<लेख आयडी = "द पोस्ट">

डॉमिनिक मोस 4 तासांपूर्वी वैशिष्ट्यीकृत टेक पुनरावलोकने , कीबोर्ड , पुनरावलोकने

<फॉर्म नाव = "content_jump">

रेजरने बर्याच काळातील ब्लॅकविडो कीबोर्डची संपूर्ण होस्ट रिलीझ केली आहे – 2010 च्या मूळ भागापासून ज्यामध्ये आरजीबी देखील नव्हती प्रकाश, ब्लॅकविडो एलिट पर्यंत थेट जे आपल्याला पाहिजे असलेल्या प्रत्येक वैशिष्ट्यासह बनविले आहे. अशा ब्लॅकविडो कुटुंबाच्या सर्व मोठ्या प्रमाणावरील कीबोर्डसह, गोष्टी समजून घेण्यासाठी ग्राहकाला थोडी गोंधळात टाकता येते. त्यामुळेच ‘ब्लॅकविड्व्ह’ म्हणून ओळखल्या जाणार्या नवीन, पूर्ण आकाराचे बोर्ड सोडून रेजर गोष्टी सुलभ करण्याचा प्रयत्न करीत आहे.

आता मला हे कबूल करावे लागेल की मी केवळ रेजर ब्लॅकविडो म्हणून ओळखल्या जाणार्या कीबोर्डला मुक्त करतो की नाही – 2010 पासून ओजी बोर्डसारखेच नाव – गोष्टी सुलभ करणे किंवा त्यास खरोखर अधिक जटिल करणे होय. कोणत्याही परिस्थितीत, ‘ब्लॅकविडॉ (201 9)’ मॉडेल म्हणून ओळखले जाणारे हे नक्कीच निश्चित होईल आणि हे निश्चितपणे पुनरावलोकन करण्यासारखे एक कीबोर्ड आहे. हे ब्लॅकविडो एलिटसारखे वैशिष्ट्यपूर्ण नसलेले असू शकते, परंतु £ 119.99 एमएसआरपीसाठी आपल्याला अजूनही रेजरच्या स्वत: च्या यांत्रिक स्विचेस, प्रति-की चा क्रोमा लाइटिंग आणि सिनॅप्स 3 सॉफ्टवेअर सपोर्टसह पूर्ण-आकाराचा बोर्ड मिळतो.<डेटा-ट्रॅक = "MjAwNywyMCwxLDEw" href = "https://www.scan.co.uk/shops/corsair- गियर-अप-द-डिव्हिजन-2 "id =" href-ad-2007 "लक्ष्य =" _ blank "> src src

वैशिष्ट्ये

 • गेमिंगसाठी डिझाइन केलेले रेजर ™ ग्रीन मेकेनिकल स्विच
 • 80 दशलक्ष कीस्ट्रोक आयुष्य
 • 16.8 दशलक्ष रंग पर्यायांसह रेजर क्रोमा ™ सानुकूलित बॅकलाइटिंग
 • हायब्रिड ऑन-बोर्ड मेमरी आणि क्लाउड स्टोरेज – 5 प्रोफाइल पर्यंत
 • रेजर सिन्सॅप 3-सक्षम
 • केबल राउटिंग पर्याय
 • अंगभूत भूत-भूतकाळासह एन-की-रोल रोल-ओवर
 • ऑन-द-फ्लाय मॅक्रो रेकॉर्डिंगसह पूर्णपणे प्रोग्राम करण्यायोग्य की
 • गेमिंग मोड पर्याय
 • 1000 हर्ट्ज अल्टरपॉलिंग
 • इन्स्टंट ट्रिगर तंत्रज्ञान

<विभाग आयडी = "चेक-इन-बॉक्स">

देखील तपासा

Comments are closed.