गीकोबेन्चद्वारे पोको एफ 1 लाईट की चष्मा उघडकीस – जीएसएमआरएएनए.ए.एम. बातम्या – जीएसएमआरएएनए
गीकोबेन्चद्वारे पोको एफ 1 लाईट की चष्मा उघडकीस – जीएसएमआरएएनए.ए.एम. बातम्या – जीएसएमआरएएनए
March 15, 2019
ही चंद्राची टोयोटा जागामध्ये लॉन्च करण्याची योजना आहे – सीएनबीसी पहा
ही चंद्राची टोयोटा जागामध्ये लॉन्च करण्याची योजना आहे – सीएनबीसी पहा
March 15, 2019

Google पिक्सेल 4 लीक्स: डिस्प्लेमध्ये चार कॅमेरे आणि अ होल संभाव्य – गिझमोचिन

Google पिक्सेल 4 लीक्स: डिस्प्लेमध्ये चार कॅमेरे आणि अ होल संभाव्य – गिझमोचिन

Google कडून पिक्सेल-ब्रँडेड स्मार्टफोनने स्मार्टफोन प्रेमींमध्ये लोकप्रियता वाढवली नसली तरी त्यांच्याजवळ एक इंच संशय नसलेला एक निष्ठावान फॅनबेस तयार करण्यात सक्षम आहे. ते पुरेसे नसले तरी दरवर्षी ब्रँडचा फॅन बेस मोठा होत आहे.
पिक्सेल फोनच्या यूएसपी पैकी एकात हे तथ्य आहे की पिक्सेल फोन मालकांसाठी नवीनतम आणि सर्वोत्कृष्ट Android वैशिष्ट्ये नेहमीच इतर टॉप ब्रँडेड स्मार्टफोनच्या पुढे चालविली जातात.

प्रभावशाली समग्र कामगिरीशिवाय, पिक्सेल 3 आणि पिक्सेल 3 एक्सएल स्मार्टफोन या वेळी अमेरिकन बाजारात उपलब्ध सर्वोत्तम कॅमेरा उपलब्ध आहेत. याशिवाय, “नाइट साइट” वैशिष्ट्य वाढवून Google च्या अजोड लो-लाइट फोटोवर फोनचा दावा आहे.

पिक्सेल 3 लाइटसह पिक्सेल 3 लाइटसह कंपनीच्या पुढील पिढीतील फोनच्या अधिकृत पुष्टीची कमतरता असूनही पिक्सेल 4 आणि पिक्सेल 4 एक्सएलच्या पुढे स्टोअरच्या शेल्फ् ‘चे अवशेष दाबले जात आहेत, अफवा मिल कंपनीच्या आसपासच्या सर्व प्रकारच्या कल्पना पुढील पिढीतील पिक्सेल फॅबल, जे नवीन लीकच्या स्वरूपात ऑनलाइन समोर आले आहे.

स्मार्टफोन डिझाइन ट्रेंडच्या संदर्भात Google कडे अद्याप बरेचसे लक्ष वेधण्यात हे रहस्य नाही. गुरुवारी, स्लेशलेक्सच्या वापरकर्त्याने Google च्या नवीन पिक्सेल 4 एक्सएल डिझाइनच्या रूपात जे म्हटले आहे त्याचा एक स्केच सामायिक केला. प्रश्नातील डिझाइन कंपनीच्या एकूण डिझाइन ओळख पक्सेल प्राप्त पिक्सेल 3 लाइनअपवरून कायम ठेवत असल्याचे दिसते, तथापि, मागे मागे ड्युअल-लेन्स कॅमेरा असतो.

वरच्या बाजूस, फोनने ऑल-स्क्रीन डिझाइन खेळले आहे ज्यात दुहेरी-लेन्स होल-पंच कॅमेरा समाविष्ट आहे, नुकत्याच प्रकाशित गॅलेक्सी एस 10 + वर सापडलेल्यासारखाच. आपण खालील प्रतिमा तपासू शकता:


स्केच एकदम सोपा आहे आणि भूतकाळात इतर समान अपेक्षित स्मार्टफोनसाठी समान स्केच काढल्या गेल्या आहेत.

आम्ही “जी” लोगो आणि समोरच्या बाजूने तसेच मागील-कॅमेरा असलेल्या कॅमेरा घटकांद्वारे बनविलेल्या कलाकृती स्पष्टपणे पाहू शकतो. दुःखदपणे, वास्तविक पिक्सेल 4 एक्सएल प्रोटोटाइपची प्रतिमा लवकरच कधीही इंटरनेटवर दिसण्याची अपेक्षा केली जात नाही. जर Google परंपरेला चिकटून राहिल तर पिक्सेल 4 आणि पिक्सेल 4 एक्सएल या वर्षी ऑक्टोबरमध्ये स्टोअरच्या शेल्फ् ‘चे अव रुप मारू शकतील.

(स्त्रोत: 1 , मार्गे )

Comments are closed.