मॅडम तुसाद – टाईम्स ऑफ इंडियामध्ये दीपिका पादुकोण यांची मोम पुतळा असलेली रणवीर सिंगची चित्रे
मॅडम तुसाद – टाईम्स ऑफ इंडियामध्ये दीपिका पादुकोण यांची मोम पुतळा असलेली रणवीर सिंगची चित्रे
March 16, 2019
भारतीय पियानोवादक लिडियन नधश्वरम यांनी 'द वर्ल्ड बेस्ट' जिंकला; आर. रहमान आणि इतरजण मला आभार मानतात – टाइम्स ऑफ इंडिया
भारतीय पियानोवादक लिडियन नधश्वरम यांनी 'द वर्ल्ड बेस्ट' जिंकला; आर. रहमान आणि इतरजण मला आभार मानतात – टाइम्स ऑफ इंडिया
March 16, 2019

कर्करोग निदानानंतर सोनाली बेंद्रे तिच्या पहिल्या व्यवसायात आहेत. इथे पहा – हिंदुस्तान टाइम्स

कर्करोग निदानानंतर सोनाली बेंद्रे तिच्या पहिल्या व्यवसायात आहेत. इथे पहा – हिंदुस्तान टाइम्स

गेल्या वर्षी जुलै महिन्यात कर्करोगाने निदान झाल्यानंतर अभिनेता सोनाली बेंद्रे यांनी त्यांच्या पहिल्या दूरदर्शन व्यवसायाची एक व्हिडिओ सामायिक केली. व्हिडिओ सामायिक करण्यासाठी इंस्टाग्रामला घेऊन, सोनालींनी आपल्या चाहत्यांना मोहिमेला पाठिंबा दर्शविला जे मातेंना त्यांच्या मुलांच्या प्रश्नांची योग्य उत्तरे कशी नसतात याची कथा सांगायला सांगतात.

“एकदा मी माझ्या दादीने आपल्या साडीच्या पल्लूच्या शेपटीवर गाठ बांधली. एक उत्सुक बालक म्हणून मी तिला विचारले की तिने ती का केली. ती म्हणाली की ती नेहमीच सर्वकाही लक्षात ठेवू शकत नाही, म्हणून ही गाठ तिच्यासाठी काय आवश्यक आहे याची आठवण करून देत राहील. तुला आजही करायचे आहे. गठ्ठ्याने बांधून ठेवा आणि आपले # मुजसबानाहीपटा # आयडीडिन्ट कथा सामायिक करण्यासाठी प्रतिज्ञा घ्या. आपली कथा दुसर्या आईला चांगल्या प्रकारे तयार करण्यास मदत करू शकते. मी संरक्षित गाठी बांधण्यासाठी आणि त्यांची कथा सामायिक करण्यासाठी @ क्रिचिटरबॅल्स आणि @chandrama_poetry ना नामित करतो, “असे व्हिडिओ ने सांगितले. गेल्या वर्षी न्यूयॉर्कमध्ये कर्करोगाचा उपचार झाल्यानंतर केमोथेरपीला हरवल्यानंतर तिच्या केसांचा थोडीशी पिक घेताना सोनाली व्हिडीओतील गुलाबी रंगात दिसली.

दोन महिन्यापूर्वी सोनाली भारतात परतली. अलीकडेच मुकेश अंबानी यांचे पुत्र आकाश अंबानी आणि त्यांची पत्नी श्लोक मेहता यांच्या विवाहसोहळ्यात पती गोल्डी बहल यांच्याशी ती भेटली होती.

आकाश अंबानी यांच्या लग्नाच्या वेळी पती गोल्डी बहल सोनाली बेंद्रे. (वरिंदर चावला)

तसेच वाचा: कार्तिक आर्यन सारा अली खानबरोबर व्हायरल चुंबन व्हिडिओवर शांतता खंडित करतात. त्याचे उत्तर येथे आहे

नुकतीच जागतिक कर्करोगाच्या दिवशी इंस्टाग्रामला जाणीवपूर्वक जागरुकता, जागरूकता आणि सकारात्मकतेने लढण्यासाठी एक शक्तिशाली संदेश सामायिक करावा लागला. अभिनेताने एका संदेशासह स्वतःचा एक मोनोक्रोम फोटो पोस्ट केला.

“सी” शब्द हा असा भयंकर शब्द आहे की, लोकांना आजारपणाचा सामना करण्यास मदत करण्यासाठी आणि त्याबद्दल जागरुकता पसरविण्यासाठी विशेष दिवस नेमणे महत्वाचे होते.

“जागतिक कर्करोग दिवस … जर कोणी विचार केला असेल की ती अशी गोष्ट बनली असती … पण ती आहे! आणि फक्त सी शब्दाचा उल्लेख फक्त ऐकणाऱ्यांच्या हृदयात घाबरतो. आम्हाला एवढी भीती वाटते की आम्ही त्याबद्दल बोलू इच्छित नाही … म्हणूनच आम्ही अशी एक दिवस असणे आवश्यक आहे जिथे आम्ही बँड मदत काढून टाकू आणि या रोगास तोंड देण्यास मदत करू. ”

ती कशीही डरली ती तिला म्हणाली पण लवकरच आपल्या लक्षात आले की वाळूमध्ये डोके बांधणे त्याला मदत करणार नाही. ती पुढे म्हणाली, “मला खूप भीती वाटली, पण लवकरच मला हे जाणवले की वाळूमध्ये माझे डोके दफन करणे हे याप्रकारे हाताळण्याचा मार्ग नव्हता. आणि म्हणून … मला मिळालेल्या छोट्याशा अनुभवामुळे, मी तुम्हाला सर्व समजून घेण्यास वेळ दिला आहे. ”

दिलजेले, सर्फरोश, डुप्लिकेट आणि हम साथ साथ है अशा 90 9च्या चित्रपटांमधील त्यांच्या भूमिकेसाठी प्रसिद्ध असलेले सोनाली, चित्रपट निर्माते गोल्डी बेहलशी विवाहबद्ध आहेत. या जोडप्याचे 13 वर्षीय मुलगा रणवीर आहेत.

अधिकसाठी @htshowbiz चे अनुसरण करा

प्रथम प्रकाशित: मार्च 16, 201 9 14:40 IST

Comments are closed.