भारतीय पियानोवादक लिडियन नधश्वरम यांनी 'द वर्ल्ड बेस्ट' जिंकला; आर. रहमान आणि इतरजण मला आभार मानतात – टाइम्स ऑफ इंडिया
भारतीय पियानोवादक लिडियन नधश्वरम यांनी 'द वर्ल्ड बेस्ट' जिंकला; आर. रहमान आणि इतरजण मला आभार मानतात – टाइम्स ऑफ इंडिया
March 16, 2019
वॉरियर्स 'ड्रॅमंड ग्रीन: अनिर्णीत हेक्लिंगमुळे प्रतिक्रिया देण्यासाठी एनबीए खेळाडूंचे फायदे फक्त नकारात्मक नकारात्मक वर्तन करण्यास प्रोत्साहित करतात – सीबीएस स्पोर्ट्स
वॉरियर्स 'ड्रॅमंड ग्रीन: अनिर्णीत हेक्लिंगमुळे प्रतिक्रिया देण्यासाठी एनबीए खेळाडूंचे फायदे फक्त नकारात्मक नकारात्मक वर्तन करण्यास प्रोत्साहित करतात – सीबीएस स्पोर्ट्स
March 16, 2019

कॉलेज बास्केटबॉल ब्रॅकेटोलॉजी 201 9: सिलेक्शन हव्ह इन लाइन पिक्चर – एसबी नेशन

कॉलेज बास्केटबॉल ब्रॅकेटोलॉजी 201 9: सिलेक्शन हव्ह इन लाइन पिक्चर – एसबी नेशन

शुक्रवारी रात्री एनसीएए टूर्नामेंटच्या बबल टीमसाठी चांगली कामगिरी नव्हती, कारण अद्याप आपल्याकडे बर्यापैकी संभाव्य आश्चर्यकारक ऑटो बिड विजेते आहेत. संध्याकाळीच्या कारवाईने दुपारच्या सुमारास अॅटलांटिक 10 टूर्नामेंटसह एक ट्रेंड सुरू केला. व्हीसीयू रॅमच्या क्वॉर्टर फाइनल रॅंड आयलँड रॅम्समुळे होणाऱ्या या परिषदेमुळे आता जवळजवळ दुसर्या संघात स्थान मिळणार आहे.

टीप: नेहमीच पूर्वी असतात.

  • माउंटन वेस्टचा टॉप बीड, नेवाडा वुल्फ पॅक , एरिक मुसलमनच्या चार हंगामांमध्ये तिसऱ्यांदा सेमीफाइनल फेरीत सॅन दिएगो स्टेट ऍझटेक्सवर पडला. पण आज रात्रीच्या चॅम्पियनशिप गेममध्ये (बी.बी.एस. 6 वाजता) बीड चोरला ग्वाही दिली जात नाही, कारण दुसऱ्या क्रमांकाच्या युटा राज्य एजग्जने 85-60, लास वेगासमध्ये रात्रीच्या दुसर्या गेममध्ये सहजपणे फ्रेस्नो स्टेट बुलडॉग हाताळले. आज संध्याकाळी एजेट्सने अझ्टेक्ससह रबर मॅच घेण्याकरिता बबलचे चाहते कठोर परिश्रम करणार आहेत.
  • क्लीव्हलँडमधील एमएसी सेमीफायनलमध्ये, टॉप-बीड बफेलो बुल्सने सेंट मिशिगन चिप्पावास 85-81 असे पराभूत केले. आज रात्री मध्य-अमेरिकेत एक-बिड लीग असल्याचे सुनिश्चित करण्यासाठी आज रात्री त्यांनी बोल्डिंग ग्रीन फाल्कन्स (7:30 वाजता ईएसपीएन 2), कॉन्फरन्स प्लेमध्ये पराभूत झालेल्या दोन संघांपैकी एक संघ मागे टाकला.
  • मेम्फिसमधील अमेरिकन अॅथलेटिक टूर्नामेंटमध्ये दोन संभाव्य खेळाडू आहेत. पहिला यजमान टाइगर्स आहे जो आता या हंगामात लीग शत्रूंच्या विरूद्ध 10-1 असा आहे. पण एक उल्लेखनीय संघ आहे ज्याने FedEx फोरममध्ये स्वागत केले नाही – टॉप-बीड ह्यूस्टन कॅगर्स – आणि ते दुपारी (3 वाजता, ईएसपीएन 2) बदलतात. इतर संभाव्य आश्चर्यचकित विजेते विचिटा स्टेट शॉकर्स आहेत , ज्यांनी शेवटच्या 13 गेमपैकी 11 विजय मिळविले आहे, त्यात शुक्रवारी रात्रीच्या ऑउल्सवरील क्वार्टर फाइनल विजय समाविष्ट आहे. ग्रेग मार्शलचा संघ रात्रीच्या पंधराव्या सिनसिनाटी बियरकॅट्सवर (5:30 वाजता ईएसपीएन 2) खेळतो.
  • त्यानंतर पीएसी -12 आहे , जे आता शुक्रवारी झालेल्या निकालांनंतर एनसीएए टूर्नामेंटमध्ये तीन टीम्स ठेवू शकते. (माझा # पीएसी 1 बिड बिट इतकाच .) टॉप-सीड वॉशिंग्टन हुस्की 66-61 ला लास वेगासच्या रात्रीच्या पहिल्या गेममध्ये कोलोराडो म्हशींना रोखू शकले, तर दुसऱ्या क्रमांकावरील अॅरिझोना राज्य सन डेव्हिल्सने ‘ ओव्हरटाइम नंतर 79-75 पडणे, ओरेगॉन डक्स मागे मिळवा. त्यानुसार गेल्या आठवड्यात नियमित-हंगामाच्या अंतिम फेरीत (10:30 वाजता ईएसपीएन) पुनरावृत्ती झाली, जेव्हा डाना अल्ल्मॅनच्या टीमने सिएटलमध्ये माइक हॉपकिन्सला बंद केले, तर हस्कीने 55-47 अशा फरकाने फक्त 18 अर्ध पॉइंट जिंकले.

शेवटच्या रात्रीच्या अमेरिकन आणि पीएसी -12 मधील अंतिम परिणाम एसएलसी टूर्नामेंट मधील केंटकी वाइल्डकॅट्सच्या आधीच्या झालेल्या नुकसानामुळे अलाबामा क्रिमसन टायडने एकत्रित केले होते. परंतु, हे, आम्हाला यापुढे आश्चर्य वाटू नये की निवड समिती कशी 16-19 बिग 12 टूर्नामेंट विजेता वेस्ट व्हर्जिनियाची निवड करेल!

टीप: टीम रेकॉर्ड आणि नेट डेटा शुक्रवार, 15 मार्च 201 9 रोजी खेळलेल्या गेम प्रतिबिंबित करते . ( WarrenNolan.com वरून माहिती .)

अंतिम फोर इन फील्डमध्ये कोठे ठेवायचे हे पाहण्यासाठी आजचे पूर्ण ब्रॅकेट पोस्ट पहा.

शेवटचे चार बाईज: ओले मिस , टीसीयू , फ्लोरिडा , ओहायो राज्य

सेंट जॉन्स (21-12; 8-10 बिग पूर्व)
नेटः 72; क्वाड्रंट 1 (क्यू 1) रेकॉर्डः 5-7; क्वाड्रंट 2 (क्यू 2) रेकॉर्डः 5-3; रस्ता / तटस्थ रेकॉर्डः 7-7; शेड्यूलची ताकद (एसओएस): 73; वेळापत्रक नसलेल्या कॉन्फरन्सची शक्ती (एनसीएसओएस): 216

एक गुरुवारी रात्री च्या blowout नुकसान मार्क्वेट संघात सेंट जॉन नियमित हंगामात दोन वेळा हाताळले एक धोकादायक स्पॉट मध्ये त्यांना ठेवले, कारण वरच्या 70 बाहेर रँकिंग नुकसान आणि त्यानंतरच्या क्रमवारीत घट असूनही निव्वळ विशेषतः, सेंट जॉन असावी फील्ड, व्हॅलानोवा आणि व्हीसीयू विरूद्ध इतरांसह, गोल्डन ईगल्सवरील त्या विजयांद्वारे हायलाइट केलेल्या 1 आणि 2 च्या विरुद्ध 10-10 रेकॉर्डचे धन्यवाद. तथापि, बिग ईस्ट प्ले मधील तुलनेने कमजोर गैर-कॉन्फरन्स शेड्यूल आणि काही गंभीर विसंगती, त्याच डीपॉल संघाकडून नियमित हंगामाच्या स्वीपसह रेड स्टॉर्म बुधवारीच्या पहिल्या फेरीत पराभूत झाला, जो जॉनीसला घाम देण्याचे कारण देईल.

अॅरिझोना राज्य (22-10; 12-6 पीएसी -12)
नेटः 63; प्रश्न 1 रेकॉर्डः 3-3; प्रश्न 2 रेकॉर्डः 8-3; रस्ता / तटस्थ रेकॉर्डः 9 -7; एसओएसः 70; एनसीएसओएसः 48

सलग दुस-या हंगामात, बॉबी, हर्लेय संघ मजबूत नॉन-परिषद कामगिरी, एक घर विजय ठळक आधारित शेतात मिळावे कॅन्सस आणि लास वेगास मध्ये विजय एक जोडी मिसिसिपी राज्य आणि युटा राज्य. या विजयामुळे सिन डेव्हिल्सच्या खराब पीएसी -12 मधील खराब खेळ आणि प्रिन्सटन आणि एक वेंडरबिल्ट संघ जो एसईसी गेम जिंकू शकला नाही अशा संघटित खेळाडूंना गैर-लीग हानीचा सामना करावा लागला. त्या पराभवाचा, एनईटी टॉप 100 च्या बाहेरच्या संघांविरूद्ध नोंदविलेल्या पाच ऍरिझोना राज्यांपैकी दोन, त्यांच्या स्वत: च्या रँकिंगला अपयशी ठरवतात आणि कदाचित त्यांच्या निवडीची तुलना खूप दूरच्या कॉलवर करू शकतात.

मंदिर (23-8; 13-5 अमेरिकन अॅथलेटिक)
नेटः 54; प्रश्न 1 रेकॉर्डः 2-6; प्रश्न 2 रेकॉर्डः 6-2; रस्ता / तटस्थ रेकॉर्डः 10-7; एसओएसः 75; एनसीएसओएसः 220

उल्ल्सचा केस मुख्यतः दोन विजयांवर अवलंबून आहे, यापैकी दोघे लीकोरस सेंटरमध्ये – शनिवारी यूसीएफच्या विरूद्ध आणि एक 9 जानेवारीला पुन्हा ह्यूस्टनवर चालले होते. अन्यथा, मंदिराच्या प्रोफाइलचे मुख्य आकर्षण घरापासून दूर आणि निराशाजनक हानीची कमतरता असलेल्या 10-7 विक्रमांची नोंद आहे आणि शुक्रवारी रात्रीच्या विचिटा राज्यला झालेल्या हानीमुळे दोन्ही गोष्टी मंद होतात. निवृत्तीपूर्वीच्या एनसीएए स्पर्धेत फ्रॅन डंफीला पाठविण्याकरिता ओव्हलला कदाचित मेम्फिसमध्ये दोन गेम जिंकण्याची गरज होती. पण त्यांनी तसे केले नाही आणि आता ते स्वप्न प्रत्यक्षात येऊ शकतात का ते पाहण्यासाठी थांबले पाहिजे.

बेलमोंट (25-5; 16-2 ओवीसी)
नेटः 47; प्रश्न 1 रेकॉर्डः 2-2; प्रश्न 2 रेकॉर्डः 2-1; रस्ता / तटस्थ रेकॉर्ड: 13-4; एसओएस: 1 9 6; एनसीएसओएसः 74

निवड समितीला मोठ्या प्रमाणावर उमेदवारी मिळावी म्हणून ब्रुइन्सकडे जवळजवळ सर्वच गोष्टी आहेत, वगैरे विजय वगळता. सर्वात विशेष म्हणजे, बेलमोंटला क्वाड 1 आणि 2 गेममध्ये एक मजबूत रस्ता / तटस्थ रेकॉर्ड आणि 4-3 गुण आहेत. प्रामाणिकपणे, रिक बर्डचा संघ नियमित हंगामात जॅक्सनव्हिले राज्यकडे दोनदा गमावलेला नसतांना निवडीसाठी ना-ब्रेनर असेल. ब्रुयन्सचा 17 क्वाड 4 विजय निवडीसाठी एक मोठा अडथळा आहे, तर त्यापैकी 14 लीग प्लेमध्ये आले आहेत, म्हणून शीर्ष 75 गैर-कॉन्फरन्स शेड्यूलचा हा भाग होता. आणि मी गुरुवारी दुपारी लिहिले की, समितीवरील सहा मध्य-मुख्य प्रतिनिधींच्या उपस्थितीमुळे ब्रुन्सचा डोकावून घेण्यात मदत होऊ शकली, विशेषत: एक वर्षांत या स्पर्धेत इतकी चुकीची पावर कॉन्फरन्स टीम.

एनसी राज्य (22-11; 9-9एसीसी)
नेटः 34; प्रश्न 1 रेकॉर्डः 3-9; प्रश्न 2 रेकॉर्डः 5-0; रस्ता / तटस्थ रेकॉर्डः 7-7; एसओएस: 178; एनसीएसओएसः 353

जर एनईटी कमिटीच्या निर्णयावर प्रभुत्व ठेवत असेल तर, वुल्फपॅक जागा घेण्यास खोलीत असेल आणि ही संपूर्ण संभाषण अत्यंत मूर्खपणाची वाटेल. परंतु निवडकांनी एनसी राज्यच्या प्रोफाइलमध्ये खरोखरच खोदले असेल तर त्यांना कमिटीच्या वर्तनावर आधारित किमान लाल झेंडे दिसतील. वुल्फपॅकला तीन क्वाड 1 विजय आणि आठ चौकारांमधून आठ आणि आठ जणांचे मालक असले तरी, दोघेही एनसीएए टूर्नामेंट स्क्वॉड्स, औबर्न आणि सिराक्यूस , रालेघे मध्ये घडत असताना, दोनपेक्षा जास्त झाले. आणि एनसी राज्य एसीसीमध्ये 9-9 वर संपल्यानंतर, ऑरेंजवर विजय एनसीएएच्या स्पर्धकांवरील त्यांचा एकमेव कॉन्फरन्स विजय होता. मग नॉन-कॉन्फरन्स शेड्यूल आहे आणि आम्ही मेट्रिकच्या गुणवत्तेवर चर्चा करू (आणि करू), तरीही कमिटी तिचा वापर करते. आणि टॉप 200 च्या बाहेर क्रमवारीत असलेल्या संघांवरील आठ प्रचंड घरगुती विजय बहुधा पॅकच्या एनईटी रँकिंगला इंधन देते. आणि सर्व काही सांगितले आणि केले तेव्हा शेड्यूलिंग महत्वाकांक्षा अभाव केवीन कीट्स ‘संघ बर्न शकते की आहे.

अलाबामा (18-14; 8-10 एसईसी)
नेटः 61; प्रश्न 1 रेकॉर्डः 3-10; प्रश्न 2 रेकॉर्डः 7-3; रस्ता / तटस्थ रेकॉर्डः 8-10; एसओएसः 14; एनसीएसओएसः 43

शुक्रवारी एसईसी टूर्नामेंटच्या क्वार्टर फाइनलमध्ये, क्रिमसन टायडने ओले मिसवर गुरुवारी झालेल्या विजयावर विजय मिळविला नाही, केंटुकीने अपेक्षितपणे 73-55 असा विजय मिळविला होता. अलाबामा खात्रीने वाइल्डकॅट्सवरील दुसर्या विजयाचा उपयोग करू शकला असता, जो त्यांचा चौथा क्वाड 1 विजय मिळवत होता आणि तुस्कलॉसापासून दूरपर्यंतचा सर्वोत्तम निकाल होता. याचे कारण असे की एनसी राज्यपेक्षा जास्त, घरापासून दूर कामगिरी एव्हरी जॉन्सनच्या संघाविरुद्ध काम करणारे सर्वात मोठे घटक आहे, कारण कोलमन कोलिझियम येथे त्यांचे दोन सर्वश्रेष्ठ विजय आले होते. टेक्सास ए अँड एम प्रोग्रामने आपल्या प्रशिक्षकांना फटके मारले, सहकारी बबल टीम फ्लोरिडा गमावले आणि जॉर्जिया राज्यला 4 डिसेंबर रोजी झालेल्या होम लॉसमुळेही टायडची शक्यता दुखावली.

इंडियाना (17-15; 8-12 बिग टेन)
नेटः 53; प्रश्न 1 रेकॉर्डः 6-9; प्रश्न 2 रेकॉर्डः 2-6; रस्ता / तटस्थ रेकॉर्ड: 4-10; एसओएसः 5 9; एनसीएसओएसः 210

गुरुवारी बिग टेन टूर्नामेंटच्या दुसर्या फेरीत हूसीयर्सने ओहायो राज्यला पराभूत केले तर ते या क्षणी क्षेत्रातील असतील. आणि पाच शीर्ष 30 विजय आणि क्वाड 3 आणि 4 गमावल्यामुळे अनुपस्थित असल्याने हूझीअर्सला अद्याप आश्चर्यचकित बोली मिळवून दिली आहे. तथापि, विसंगत क्वाड्रंट 2 गेममध्ये इंडियानाच्या 2-6 गुणांसह सर्वोत्तम असणार्या असंगततेमुळे अर्चि मिलरचा क्लब एनआयटीला मिळेल .

टेक्सास (16-16; 8-10 बिग 12)
नेटः 38; प्रश्न 1 रेकॉर्डः 5-10; प्रश्न 2 रेकॉर्डः 4-5; रस्ता / तटस्थ रेकॉर्ड: 4-10; एसओएसः 6; एनसीएसओएसः 17

आज लाँगहोर्न्स आजच्या बिग 12 फाइनलपर्यंत पोहचले असते, तर ते एनसीएए टूर्नामेंट फील्डसाठी निवडलेल्या पहिल्या 16-गमावलेल्या मोठ्या संघाचे असू शकले असते. पण शाक स्मार्टच्या संघाने क्वार्टर फाइनलमध्ये कँससला पराभूत करण्याची आणि उपांत्य फेरी गाठण्यासाठी आवश्यक असलेली लढत जिंकली आणि 18-16 षटकांची नोंद केली. पण जय्हॉक्सला गुरुवारच्या हानीने 500 हून अधिक रेकॉर्डची हमी दिली आणि मला वाटत नाही की उपलब्ध 36 मोठ्या स्पॉट्सपैकी एक भरण्यासाठी समिती अशा संघाची निवड करणार आहे. लॉंगहोर्न्सच्या शीर्ष 40 नेट रेटिंगमध्ये देखील पाच क्वाड 1 विजयी आणि अनुसूची रँकिंगची उत्कृष्ट क्षमता आहे.

पुढील चार बाहेर: ओरेगॉन , लिप्सकॉम , यूएनसी ग्रीन्सबोरो , क्लेम्सन

Comments are closed.