हॉट सीटवरील पर्वत: भाजपचे खासदार मनीष खांडुरी कॉंग्रेसमध्ये सामील, पाउरी गढवालमध्ये डोभाल जूनियरवर
हॉट सीटवरील पर्वत: भाजपचे खासदार मनीष खांडुरी कॉंग्रेसमध्ये सामील, पाउरी गढवालमध्ये डोभाल जूनियरवर
March 16, 2019
मॅडम तुसाद – टाईम्स ऑफ इंडियामध्ये दीपिका पादुकोण यांची मोम पुतळा असलेली रणवीर सिंगची चित्रे
मॅडम तुसाद – टाईम्स ऑफ इंडियामध्ये दीपिका पादुकोण यांची मोम पुतळा असलेली रणवीर सिंगची चित्रे
March 16, 2019

यशची पत्नी गाणे बॉलीवूड हीरोइनची ट्यून – मिर्ची 9

यशची पत्नी गाणे बॉलीवूड हीरोइनची ट्यून – मिर्ची 9

<लेख आयडी = "पोस्ट -460 9 44" आयटमकोप = "" itemtype = "https://schema.org/ आर्टिकल">

यश - राधािका पंडित केजीएफ यशची पत्नी राधािका पंडित कन्नड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये यशस्वी नायिका आहे, जी एक दशकापासून उद्योगात आहे आणि सँडलवूडच्या सुपरस्टारबरोबरही अनेक चित्रपट केले. तिच्याकडे अनेक क्रेडिटबस्टर आहेत. तिने नुकतीच एका लहान मुलीला जन्म दिल्यानंतर तिने मातृभूमीचा अवलंब करण्यासाठी अभिनय केला आहे.

बेरोजगार लोकांस उत्तर देण्याचा प्रयत्न करा की त्यांनी अभिनय करणे थांबवावे आणि केवळ मातृभाषा पर्स करावी. ती म्हणाली की ती लोक काय करावे हे सांगण्यासाठी कोणीही नाहीत. सिनेमातून स्वत: ला सोडण्याचा निर्णय घेईपर्यंत ती अभिनेता बनू इच्छिते. अन्यथा कोणीही तिच्या वैयक्तिक जागेमध्ये व्यत्यय आणू नये.

जर आपल्याला आठवते, बॉलीवुड अभिनेत्री करीना कपूर खान देखील त्याच तानाशाहीशी झुंज देत होता आणि तिने तिचा पतीदेखील असा निषेध केला की तिच्या पतीला काय करावे आणि तिच्या वैयक्तिक निवडी आणि व्यावसायिक प्रयत्नांबद्दल काय नसावे हेदेखील सांगण्याचा अधिकार नाही. आजच्या स्त्रीला त्यांच्या व्यावसायिक आणि वैयक्तिक जीवनातील समतोल कसा काढायचा हे माहित आहे. काय म्हणायचे आहे?

< img alt = "द-गणना-मागे-पवन-कल्याण - अलायन्स-बीएसपी" उंची = "150" src = "https://www.mirchi9.com/wp-content/uploads/2019/03/The -कल्पुलेशन-बेहिंद-पवन-कल्याण-अलायन्स-बीएसपी -1-150x150.jpg "रुंदी =" 150 "> चुकू नका पवन कल्याणच्या मागे गणना बसपासह गठबंधन जनसेना अध्यक्ष पवन कल्याण यांनी बहुजन समाजवादी पक्षाचे अध्यक्ष मायावती यांना भेटून सर्वांना आश्चर्यचकित केले …  बालकृष्णा व पवन कल्याण यांचेच उपचार - अभिनेता अली चुकू नका बालय्या आणि पवन पासूनच आजारपण उपचार अलीकडे दिल्याप्रमाणे प्रत्येक राजकीय पक्षाच्या दाराला खुप खुप घासणे आवडतं …  केनी बेट्स यांनी अवेस्ट्रक केले प्रभात चुकू नका तो प्रभावांनी अस्वस्थ झाला होता आम्ही आंतरराष्ट्रीय पातळीवरील क्रिया क्रमांच्या झलकांमुळे पूर्णपणे प्रभावित झालो आहोत … भिम्स-डायलेक्ट-विल-बी-जून-एनटीआर-तेलंगाना चुकू नका भामची बोली एनटीआरची तेलंगाना असेल एनआरआर आरआरआरमध्ये तेलंगणाचे आदिवासी नायक कोरामम भीमचे चरित्र खेळणार आहे ….  पोस्ट मॉर्टम अहवाल वाईएस विवेकानंद रेड्डी यांच्या मर्डरची पुष्टी चुकू नका पोस्ट मॉर्टम अहवाल वाईएस विवेकाचा खून पुष्टी करतो वायएस विवेकानंद रेड्डी यांचे पोस्ट मॉर्टम अहवाल प्राणघातक अवशेष मर्डर खात्री. त्यानुसार …

Comments are closed.