वॉरियर्स 'ड्रॅमंड ग्रीन: अनिर्णीत हेक्लिंगमुळे प्रतिक्रिया देण्यासाठी एनबीए खेळाडूंचे फायदे फक्त नकारात्मक नकारात्मक वर्तन करण्यास प्रोत्साहित करतात – सीबीएस स्पोर्ट्स
वॉरियर्स 'ड्रॅमंड ग्रीन: अनिर्णीत हेक्लिंगमुळे प्रतिक्रिया देण्यासाठी एनबीए खेळाडूंचे फायदे फक्त नकारात्मक नकारात्मक वर्तन करण्यास प्रोत्साहित करतात – सीबीएस स्पोर्ट्स
March 16, 2019
एनसीएए ब्रॅकेटोलॉजी: ड्यूक बास्केटबॉल पास केंटुकी वाइल्डकॅट्स आणि नॉर्थ कॅरोलिना टार हेल्स – ब्लू ए
एनसीएए ब्रॅकेटोलॉजी: ड्यूक बास्केटबॉल पास केंटुकी वाइल्डकॅट्स आणि नॉर्थ कॅरोलिना टार हेल्स – ब्लू ए
March 16, 2019

विनामूल्य एजन्सीच्या पहिल्या आठवड्यानंतर प्रत्येक स्थानावर सर्वोत्कृष्ट खेळाडू उपलब्ध – ब्लेअरचा अहवाल

विनामूल्य एजन्सीच्या पहिल्या आठवड्यानंतर प्रत्येक स्थानावर सर्वोत्कृष्ट खेळाडू उपलब्ध – ब्लेअरचा अहवाल

10 पैकी 0

  पॉल संसीया / असोसिएटेड प्रेस

  एनएफएल फ्री एजन्सीचा पहिला आठवडा जेव्हा स्प्लेश केले जातात तेव्हा.

  सामान्यतः, संघ चांगले, चांगले नसतात, मोठ्या डीलर्सवर साइन करतात. पण नियमित हंगामात सातत्याने विजय मिळवण्यासाठी त्यांना फ्री एजन्सीच्या दुसऱ्या आणि तिसऱ्या लाटेवर विजय मिळवणे आवश्यक आहे. या स्टेजवर सॉलिड योगदानकर्ते मिळवणारे संघ सामान्यपणे यशस्वी होत असतात.

  हे लक्षात घेऊन, विनामूल्य एजन्सीमधील प्रत्येक स्थानावरील सर्वोत्कृष्ट उपलब्ध खेळाडूंकडे येथे एक नजर आहे.

10 पैकी 1

  अल परेरा / गेट्टी प्रतिमा

  जर एखादी संघ विनामूल्य एजन्सीमध्ये प्रारंभ-स्तरावरील क्वार्टरबॅक शोधत असेल तर पिकिंग कमी आहेत. तथापि, उपलब्ध सर्वोत्तम आणि सिग्नल कॉलर रायन फिट्झपॅट्रिक आहे.

  सन -5 मध्ये 2005 मध्ये सातव्या फेरीत ड्राफ्ट केले. लुई रॅम्स, फिट्जपॅट्रिक 14 वर्षांच्या करियरमध्ये सात संघांसाठी खेळली आहेत. त्याने मसुदा तयार केल्याचा विचार करून, त्याने क्वॉर्टरबॅकच्या स्थितीत कधीही सातव्या फेरीत सर्वात निर्णायक ठरला.

  गेल्या हंगामात बुक्कनेर्ससह खेळताना फिट्जपॅट्रिक आश्चर्यकारकपणे सक्षम होते. त्यांनी एकूण 12.4 गुणांसह 17 टचडाउन फेकून आठ सामने (सात प्रारंभ) केले. तथापि, बर्याच हस्तक्षेपांमुळे (12) तो लाइनअपमध्ये होता आणि बाहेर होता.

  तो नेहमीच काहीसा वळण घेणार आहे, फिट्जपेट्रिक हा उच्च-स्तरीय बॅकअप असू शकतो आणि स्टार्टर म्हणून गेम जिंकण्यास सक्षम आहे. 81.1 च्या करियरच्या रेटिंगचे मत लक्षात घेऊन, एनएफएलमध्ये त्याने 40 सर्वोत्तम क्वार्टरबॅकपैकी एक आहे असे वाटते.

  टीम व्यवहार्य बॅकअप क्वार्टरबॅकसाठी शोधत असल्याने त्याला बर्याच काळापासून बाजारपेठ म्हणून अपेक्षा करण्याची अपेक्षा करू नका.

10 पैकी 2

  मॅट डनहॅम / असोसिएटेड प्रेस

  ज्या लीगमध्ये धावांचा पाठपुरावा होत आहे त्यापेक्षाही अधिक बदल होण्यासारखे आहे, गेल्या आठवड्यात आम्ही दिग्गजांसाठी एक बाजार पाहिले. लेव्हॉन बेल, मार्क इंग्राम आणि टेव्हन कोलमन यांना मोठ्या प्रमाणात डील प्राप्त झाले. आणि संघ अद्याप तीन-बॅक बॅक शोधत आहेत जे कार्यकर्ता असू शकतात.

  फ्री-एजंट मार्केटवर मार्शन लिंच हा सर्वोत्तम कौशल्य आहे ज्याकडे कौशल्य आहे . 2018 च्या हंगामात लिंचने ग्रंथीच्या दुखापतीने चांगली कामगिरी केली नाही, तर तो ओकंडेन रेडर्सच्या मैदानावर असताना प्रभावी होता.

  लिंचने सहा गेममध्ये तीन टचडाउन काढताना प्रत्येकी 4.2 गाड्या सरासरी केली. प्रो फुटबॉल फोकसच्या मते, कॅलिफोर्नियाच्या मूळ खेळाडूंनी जोरदारपणे प्रयत्न करणे टाळले आणि 0.27 चुकलेल्या प्रयत्नांमुळे लीग आघाडी घेतली. 201 9 मध्ये तो फक्त पार्ट-टाइम प्लेयर असला तरी तो एक धावपटू आणि पास रक्षक म्हणून गुन्हा ठरवू शकतो.

  लिंचचा बाजार लहान असू शकतो-तो एप्रिलमध्ये 33 वर्षांची घसरण करीत आहे परंतु तरीही उच्च पातळीवर तो योगदान देऊ शकत नाही यात शंका नाही. त्याच्या पुढील संघाबद्दल त्याला पिक्य बनण्याची अपेक्षा करा, कारण त्याला कदाचित वेस्ट कोस्टवर राहायचे आहे.

10 पैकी 3

  मार्सिओ जोस संचेझ / असोसिएटेड प्रेस

  201 9 च्या मुक्त-एजंट वर्गात, विशेषतः बाहेरील रिसीव्हरवर, विस्तृत रिसीव्हर स्थितीवर पुष्कळ एलिट प्रतिभाचा अभाव आहे. तथापि, हा एक खोल गट आहे जो अजूनही काही संभाव्य प्रारंभिक बाजारात उतरला आहे.

  2015 च्या मसुद्याच्या तिसर्या फेरीत निवडून घेणारा ख्रिस कोले हा सर्वोच्च प्राप्तकर्ता आहे. कान्सास सिटीसाठी कॉनले बहुतेक क्रमांक 3 प्राप्तकर्ता असून, त्याने स्टारडमची चमक दर्शविली आहे. 2018 मध्ये, कॉनलीने ट्रीक हिल आणि सॅमी वॉटकिन्सच्या मागे 16 सामन्यांत 334 गटासाठी 32 पास मिळवले.

  एनएफएल स्काउटिंग कॉम्बिनेवर कॉनलीने आपल्या एलिट एथलेटिसिझम दाखविला, त्याने 4.35 40-यार्ड डॅश 213 पौंडांवर चालवत. थ्री सिग्मा ऍथलीटच्या मते, त्याने 99 वी टक्के ऍथलेटिक्समध्ये काम केले. 6’3 “वाइडआउट त्याच्या नावावर उत्पादन करीत नाही (फक्त 104 करिअर कॅच), परंतु तो तिसऱ्या क्रमांकावर विश्वासू लक्ष्य असल्याचे सिद्ध झाले आहे.

  जर काही संघ काही युवक (26) आणि गतीसह बाहेरील रिसीव्हर शोधत असेल तर, विनामूल्य एजन्सीच्या या चरणावर कॉनली हा एक वाईट पर्याय नाही.

10 पैकी 4

  मार्क लोमोग्लियो / असोसिएटेड प्रेस

  जॅरेड कुक हा अजूनही बाजारातल्या सर्वोत्तम खेळाडूंपैकी एक आहे, जो लीगला देय द्यायला किती उत्सुक आहे यावर विचार करणे विचित्र आहे – केवळ या ऑफिसनमुळेच संपुष्टात येते.

  2018 मध्ये त्याने रिसेप्शन्स (68), यार्ड्स (8 9 6) आणि टचडाउन (6) मध्ये करिअर उंच सेट केले आणि प्रो बाऊल केले. कुकने कारसह एक मजबूत कनेक्शन विकसित केला, विशेषत: तिसर्यांदा त्याचा आवडता प्राप्तकर्ता बनला.

  तो अजूनही एक अवरोधक म्हणून लढत असताना, कुक त्याच्या पदस्थेत लीगमध्ये अधिक गतिशील रिसीव्हरपैकी एक आहे, विशेषकरून पकडल्यानंतर. 360sportradar नुसार, त्याच्या प्राप्त 343 प्राप्त गज घसरण नंतर आली, सहावा-एनएफएल सर्वात.

  पास-हेवी संघांना लवकरच साइन इन करण्याचा विचार करा.

10 पैकी 5

  मार्क ब्राउन / गेट्टी प्रतिमा

  गुणवत्ता आक्षेपार्ह लाइनमेन नेहमी फ्री-एजंट मार्केटवर येत नाहीत. तथापि, सध्या काही उपलब्ध आहेत जे 201 9 मध्ये बहुतेक संघांसाठी प्रारंभ करू शकतील आणि मियामी डॉलफिन्सच्या पूर्वी जोश सिट्टॉन हा एक खेळाडू असेल.

  1 9 20 मध्ये त्याला खांदा दुखापत झाल्यामुळे सिटॉन 2018 च्या सर्व हंगामात चुकला. त्याआधी तो नऊ हंगामांमध्ये 135 गेम खेळत असत. जेव्हा सिट्टॉन शेतात असेल तेव्हा तो अद्यापही एनएफएलमधील सर्वोत्तम गार्डमध्ये आहे आणि त्याच्या 11 वर्षाच्या कारकीर्दीत त्याने प्रो बाऊलला चार वेळा नामांकित केले आहे.

  काही युवक त्याच्या वय (32) आणि अलीकडील दुखापतीच्या इतिहासामुळे घाबरले असले तरी सिटोन अजूनही उच्च स्तरावर खेळू शकतो. त्याला एक-वर्षावर स्वाक्षरी करण्याची अपेक्षा आहे, तो सिद्ध करा.

10 पैकी 6

  जेमी स्क्वेअर / गेटी प्रतिमा

  नादमुकोंग सुह अजूनही बाजारातील सर्वोत्तम खेळाडू आहे.

  सन 2018 मध्ये, लॉस एंजेलिस रॅमच्या सुपर बाऊलचा धावांचा एक महत्त्वाचा भाग होता, परंतु पाच-काळ ऑल-प्रो परत आणण्यासाठी टीमकडे आता कॅपची जागा नाही. वेड फिलिप्सच्या बचावामध्ये सुह हा एक प्रभावी धावपटू होता.

  2018 मध्ये, सुहने एकूण 5 9, 1 9 क्वार्टरबॅक हिट्स आणि 4.5 बोक्स रेकॉर्ड केले. त्याच्या खेळातील सर्वोत्तम भागांपैकी एक त्याचे स्थायित्व आहे, कारण त्याने आपल्या कारकीर्दीतील फक्त दोनच सुरुवात गमावल्या आहेत कारण 2011 मध्ये दोन गेम निलंबन केल्याबद्दल धन्यवाद. प्रयत्न कधी कधी येऊ शकतात आणि नेहमीच उपलब्ध असतात.

  शेवटच्या ऑफिसनप्रमाणेच सुह 15 मिलियन डॉलरच्या एक वर्षाच्या व्यवहारासाठी शोधत आहे. 32 वर्षाच्या असूनही, अशी अपेक्षा आहे की ते आपल्या मागण्या पूर्ण करण्यासाठी सुपर बाऊल विंडोमध्ये आहेत. तथापि, सुहासने आपला पुढचा संघ शोधण्याचा वेळ घेतला तर आश्चर्यचकित होऊ नका.

10 पैकी 7

  चार्ली नेबर्गाल / असोसिएटेड प्रेस

  हे ऑफिसन, आम्ही सरासरीपेक्षा किंचित जास्त सरासरी पाहिले-सरासरी पास-रोशर्स विनामूल्य एजन्सीमध्ये पैसे मिळतात. जॅडरियस स्मिथ, प्रेस्टन स्मिथ आणि ट्रे फ्लॉवर यांना मोठ्या प्रमाणात डील मिळाले. परंतु त्या लीगच्या सर्वोत्तम आणि सर्वाधिक सिद्ध पास-रोशर्समध्ये स्वारस्य नसल्याचे स्पष्ट करीत नाही.

  कॅन्सस सिटी चीफ्सने या ऑफिसनच्या आधी जस्टिन ह्यूस्टनची सुटका केली होती आणि अद्यापही प्रभावीपणे पुन्हा सुरू झाल्यानंतरही त्यांनी एक संघाशी करार केला आहे. ह्यूस्टन हा चार वेळा प्रो Bowler आहे, ज्याची 9 6 व्या सुरूवातीस 78.5 करिअरची सोय आहे.

  मागील काळात त्याला दुखापत झाली होती, त्याने मागील दोन हंगामात 27 गेम खेळले आहेत, 24 गमावलेल्या चुका आणि 18.5 बोक्स रेकॉर्ड केल्या आहेत. उत्पादनावर निर्धास्तपणे, हाऊसने या ऑफिसनवर बाजारपेठेतील सर्वोत्तम पास-रशर ठरविले.

  फक्त 30 व्या वर्षी, तो अद्याप उच्च-पातळीवर योगदान देऊ शकत नाही, जरी तो फक्त पास-रेस भूमिका मर्यादित असेल. ह्युस्टन मुक्त एजन्सीतील सर्वात मोठी चोरी होऊ शकते.

10 पैकी 8

  मॅट रोर्के / असोसिएटेड प्रेस

  मागणीमध्ये आश्चर्याची गोष्ट असणारी एक स्थिती असल्यास, ते लाइनबॅक होते.

  क्वॉन अलेक्झांडर आणि सीजे मोस्ले यांच्यासारख्या खेळाडूंनी नवीन लीग वर्षाच्या पहिल्या काही दिवसात रेकॉर्ड-सेटिंग सौदे केले. तथापि, अद्याप काही गुणवत्ता लाइनबॅक उपलब्ध आहेत जे योग्यरित्या येऊ शकतील आणि काही मुबलक संघांसाठी प्रारंभ करतील.

  अशाच एका व्यक्तीने जॅच ब्राउनला नुकतेच जाहीर केले आहे.

  रेडस्किन्सने गेल्या 16 हंगामात 16 सामन्यांत खेळला होता. 12 वर्षाच्या सुरुवातीस तो खेळत असताना, त्याने लीगमधील सर्वात उत्पादक लाइनबकर्सपैकी एक आहे आणि मागील 45 गेममध्ये 250 सोलो रेकॉल्स रेकॉर्ड केले आहेत.

  2 9 वाजता, ब्राउन अद्याप एक उत्पादक कमकुवत-बाजूचा लाइनबॅकर असू शकतो जो साइडलाइनपासून साइडलाइनपर्यंत पोहचू शकतो. त्याला त्वरित साइन इन करण्याची आणि पुढील हंगामात पुन्हा पुन्हा तयार करण्याची अपेक्षा आहे.

10 पैकी 9

  बिल कोस्ट्रॉन / असोसिएटेड प्रेस

  कोणत्याही कारणास्तव, कोअरबॅक मार्केटने मुक्त एजन्सीच्या पहिल्या लाभामध्ये व्याजदर पाहिला नाही. अजूनही अनेक गुणवत्तावान खेळाडू उपलब्ध आहेत जे बहुतेक संघांसाठी सुरू करू शकतात. अशा प्रकारचा एक खेळाडू मॉरिस क्लिबोर्न आहे, जो न्यूयॉर्कच्या जेट्ससह शेवटच्या दोन हंगामात खेळला आहे.

  क्लेबॉर्नेसाठी क्षमता कधीही अडचणीत आली नाही, परंतु संपूर्ण कारकिर्दीत निरोगी राहण्यासाठी त्याला संघर्ष झाला आहे. तथापि, त्याने गेल्या दोन हंगामात जेट्ससाठी 30 गेम प्रारंभ केले.

  2 9 वाजता क्लेबॉर्न हा दीर्घकालीन उपाय नसतो, परंतु तो एक वर्षांचा एक चांगला भाडेकरू असू शकतो जो स्वस्त किंमतीसाठी उच्च-अंत प्ले प्रदान करू शकतो. बाजारपेठेत अजूनही तो सर्वोत्तम बाह्य कोपरबॅक आहे.

10 पैकी 10

  मायकल झगडिस / गेट्टी प्रतिमा

  गेल्या वर्षाच्या तुलनेत, सुरक्षित बाजारपेठा लवकर एजन्सीमध्ये वाढत होता. लँडन कॉलिन्स, अर्ल थॉमस आणि अॅड्रियन आमोससारख्या खेळाडूंनी मोठ्या प्रमाणात सौदे केले. तथापि, अद्याप काही गुणवत्ता प्रारंभकर्ते बाकी आहेत.

  एक म्हणजे ट्रे बोस्टन, ज्याने एक वर्षाचा अनुभव घेतला होता, तो सिद्ध झाला होता-तो गेल्या हंगामात व्यवहार करतो. त्यांनी गेल्या हंगामात ऍरिझोना कार्डिनल्ससाठी 13 गेम सुरू केले, एकूण 7 9 अडचणी आणि तीन अडथळ्यांना पराभूत केले.

  26 व्या वर्षी, बोस्टन आपल्या कारकीर्दीच्या प्रारंभी प्रवेश करू लागले. जर संघ खर्या मुक्त सुरक्षिततेचा शोध घेत आहेत तर ते बाजारात सर्वोत्तम पर्याय आहेत. दुसरे काहीही नसल्यास, ऑफसेसनच्या सुरुवातीस इतर सुरक्षिततेच्या किंमतीच्या एका भागासाठी तो घन खोली प्रदान करतो.

Comments are closed.