कॉलेज बास्केटबॉल ब्रॅकेटोलॉजी 201 9: सिलेक्शन हव्ह इन लाइन पिक्चर – एसबी नेशन
कॉलेज बास्केटबॉल ब्रॅकेटोलॉजी 201 9: सिलेक्शन हव्ह इन लाइन पिक्चर – एसबी नेशन
March 16, 2019
विनामूल्य एजन्सीच्या पहिल्या आठवड्यानंतर प्रत्येक स्थानावर सर्वोत्कृष्ट खेळाडू उपलब्ध – ब्लेअरचा अहवाल
विनामूल्य एजन्सीच्या पहिल्या आठवड्यानंतर प्रत्येक स्थानावर सर्वोत्कृष्ट खेळाडू उपलब्ध – ब्लेअरचा अहवाल
March 16, 2019

वॉरियर्स 'ड्रॅमंड ग्रीन: अनिर्णीत हेक्लिंगमुळे प्रतिक्रिया देण्यासाठी एनबीए खेळाडूंचे फायदे फक्त नकारात्मक नकारात्मक वर्तन करण्यास प्रोत्साहित करतात – सीबीएस स्पोर्ट्स

वॉरियर्स 'ड्रॅमंड ग्रीन: अनिर्णीत हेक्लिंगमुळे प्रतिक्रिया देण्यासाठी एनबीए खेळाडूंचे फायदे फक्त नकारात्मक नकारात्मक वर्तन करण्यास प्रोत्साहित करतात – सीबीएस स्पोर्ट्स

ओक्लाहोमा सिटी थंडर ऑल-स्टार गार्ड रसेल वेस्टब्रूकला फॅनसह मौखिक अडथळा झाल्यानंतर या आठवड्यात एनबीए हेडलाइन्सवर वर्चस्व गाजले होते. त्याच्या कारवाईसाठी, लीगने त्या लढासाठी वेस्टब्रुक $ 25K दंड केला . दरम्यान, जाझने अयोग्य हेक्लिंगमुळे चाहत्यांना भविष्यातील गेममध्ये आणि विव्हेंट स्मार्ट होम एरेना येथे आयोजित इतर सर्व कार्यक्रमांमध्ये कायमस्वरूपी प्रतिबंधित करण्यास प्रतिबंधित केले .

गोल्डन स्टेट वॉरियर्स पुढे डेरामंड ग्रीनच्या स्थितीत प्रशंसनीय खेळाडूंनी कोर्टावरील खेळाडूंकडे अधिक बोलणे केले. ग्रीन म्हणतात की जोपर्यंत एनबीए अनिर्णीत चाहत्यांना प्रतिसाद देण्यासाठी उत्कृष्ट खेळाडूंना पुढे चालू ठेवेल, तोपर्यंत ही समस्या अस्तित्वात राहील.

“आमच्या दंड आणखी वाईट झाल्यामुळे,” ईएसपीएनद्वारे ग्रीन म्हणाले. “तर मी अशा एखाद्या व्यक्तीसारखा आहे जो कदाचित माझ्या आयुष्याबद्दल आनंदी नाही आणि मला संधी मिळाली आहे, मी दुसर्या कोणाच्या नोकरीसाठी जात आहे आणि मला माहित आहे की मी काहीतरी वेडा आहे आणि ते काहीतरी परत बोलतात का ते पैसा कमवतात, दुःख कंपनीवर प्रेम करतात. म्हणून मला वाटते की आमची दंड उठवितात आणि जगाला स्फोटक होतात, लोक असे करत राहतील. कारण दिवसाच्या शेवटी, ते काय गमावतात? परंतु आमचे कुटुंब आमच्याकडून पैसे कमवतात [ जे आम्ही प्रदान करतो. मला असे वाटते की जोपर्यंत असे होते तोपर्यंत [चाहत्यांनी] ते करणे सुरू ठेवेल. हे असे आहे, मला वाटते.

“मी म्हणालो त्याप्रमाणे, मी असे मानतो की लीग कायम चांगली कामगिरी करत आहे, जेव्हा लोक पूर्णपणे त्यांचा अनादर करीत असतात तेव्हा काहीतरी सांगण्यासारखे आहे, असे नेहमीच होईल,” असे ग्रीन जोडले.

या हंगामात खेळाडूंसह छान संवाद साधला गेला आहे. नोव्हेंबरमध्ये केव्हिन डुरंटला डॅलस मॅव्हरिक्सच्या चाहत्यांना शाप देण्यासाठी 25,000 डॉलर दंड करण्यात आला आणि फॅनला हा गेम पाहण्यासाठी सांगितले.

“हे वेडेपणा आहे, मला वाटते की आपण जे करतो तेच तो आहे, मला वाटते की प्रौढ माणसाने दुसऱ्या कोणाच्या नोकरीमध्ये येऊन बुलं बोलून का उतरले आहे हे मला खरंच समजत नाही. त्यांच्या आयुष्यामध्ये निराशा, पण ते मला मूर्ख आहेत. ”

लीगच्या काही विवादास्पद विषयांबद्दल काही मत व्यक्त करण्यास ग्रीनला नक्कीच भय वाटले नाही. वॉरियर्सकडे निश्चितच अस्थिर व्यक्तिमत्त्व आहे आणि त्याने या प्रकरणात कोठे उभे आहे ते स्पष्ट केले आहे, जे रस्त्याच्या खाली सरकते.

Comments are closed.