दिवसाच्या उच्चांकाच्या तुलनेत रुपया 6 9 .11 / डॉलर्सवर आहे
दिवसाच्या उच्चांकाच्या तुलनेत रुपया 6 9 .11 / डॉलर्सवर आहे
March 16, 2019
स्पेक कंपारो: 201 9 यामाहा एमटी -15 बनाम केटीएम 125 ड्यूक बनाम बजाज पलसर एनएस 200 वि. टीव्हीएस अपाचे आरटीआर 200 4व्ही – ओव्हरड्राइव्ह
स्पेक कंपारो: 201 9 यामाहा एमटी -15 बनाम केटीएम 125 ड्यूक बनाम बजाज पलसर एनएस 200 वि. टीव्हीएस अपाचे आरटीआर 200 4व्ही – ओव्हरड्राइव्ह
March 16, 2019

स्मीग्जने 'स्माइल्स' प्रोग्राम – योरस्टोरी.कॉमसह 55,000 भागीदारांना 14 कोटी रुपयांचा लाभ दिला

स्मीग्जने 'स्माइल्स' प्रोग्राम – योरस्टोरी.कॉमसह 55,000 भागीदारांना 14 कोटी रुपयांचा लाभ दिला

अन्न वितरण युनिकॉर्नने गेल्या वर्षी ‘स्वािगी स्माइल्स’ सुरू केले, ज्याचे कल्याण, वैयक्तिक विकास आणि त्याच्या वितरण भागीदारांचे प्रेरणा यावर लक्ष केंद्रित केले गेले.

आपल्या वितरण भागीदारांसाठी ‘राइड टू योर ड्रीम्स’ थीम अंतर्गत, बेंगळुरू स्थित खाद्यपदार्थ युनिकॉर्न स्विगीने स्विगी स्माइल्स प्रोग्रामला वर्षातील 1.25 लाख वितरण भागीदारांच्या 55,000 वाहनांवर तैनात केले आहे.

स्विगी स्माइल्स त्याच्या वितरण भागीदारांसाठी कल्याण, विकास आणि प्रेरणा यावर लक्ष केंद्रित करते. डिलिव्हरी पार्टनरने 14 कोटी रुपयांच्या फायद्यांचा आणि खरेदी, शिक्षण आणि अपशकल्यामध्ये अनेक पुरस्कार मिळविले आहेत असे संघाने दावा केले आहे.

स्वािगी स्माइल्सच्या माध्यमातून खाद्यपदार्थ युनिकॉर्नने आपल्या भागीदारांसाठी 3.7 कोटी रुपयांचे वैयक्तिक कर्जे सुलभ करण्यात मदत केली आहे.

स्माइल्स, वितरण भागीदार आणि त्यांच्या कुटुंबांसाठी ऑन-कॉल डॉक्टर सुविधा, त्यांच्या मुलांसाठी शैक्षणिक कर्जे सुलभ करण्यास मदत करतात आणि जीवन, अपघात आणि वैद्यकीय विमा. हे आर्थिक परिणामांबद्दल काळजी न करता भागीदार वैद्यकीय आपत्कालीन स्थिती हाताळण्यास देखील मदत करते.

याशिवाय, स्विगी मूव्ही तिकीट, आणि ईकॉमर्स आणि किराणा वाउचरसारख्या मौलिक फायदे देखील प्रदान करते.


तसेच वाचा: स्विगी डन्झो आहे, स्वगी स्टोअरसह अन्न वितरणापेक्षाही जास्त आहे


स्वािगी संस्थापक

एका वक्तव्यात, स्वागगीचे व्हीपी-ऑपरेशन , सचिन कोटंगळे म्हणाले,

“प्रत्येक महिन्यात लाखो ऑर्डर वितरित केल्याने आम्हाला नेहमीच विश्वास आहे की आमचे वितरण भागीदार स्वॅजीचे रीडबोन आहेत. स्वगीज स्माइल्स हा एक दीर्घकालीन दृष्टीकोनातून एक बाजारपेठ बनविण्याचे एक ठोस पाऊल आहे जे त्यांना उत्कृष्ट श्रेणीतील लाभ प्रदान करेल. ”

कार्यक्रम वारंवारता, ऑर्डर पूर्ण करणे आणि त्यांच्या कार्यकाळाचा कालावधी यासारख्या विविध पॅरामीटर्सवर वितरण भागीदारांना बक्षीस देतो.

स्वािगीने बँक ऑफ बडोदाशी देखील करार केला आहे जेणेकरुन डिलिव्हरी पार्टनरसाठी बाइक कर्ज सुलभतेने उपलब्ध होईल . फूडटेक स्टार्टअपमुळे बॅंकेला वितरण क्षमता आणि वितरण भागीदारांच्या क्रेडिट इतिहासासारख्या तपशीलांसह बँक प्रदान होते. यामुळे, त्यांना सक्षम दरांवर बाइक कर्ज सुरक्षित करण्यात मदत होते.

वितरण भागीदारांसाठी परिचालन कार्यक्षमता आणि कमाई वाढविण्यासाठी प्लॅटफॉर्मने नवीन भागीदार अॅप तयार केला आहे. अॅपच्या मुख्य ठळक वैशिष्ट्यांमध्ये ‘हेटमॅप’ समाविष्ट आहे जे भागीदारांना ऑर्डरच्या उच्च घनतेसह स्थानांवर निर्देशित करते आणि त्यांना अधिक कमाई करण्यास सक्षम करते .

अॅप डिलीव्हरी पार्टनरच्या दैनंदिन आणि डिलिव्हरी-विवर फी, त्याच्या होम स्क्रीनवरील ऑर्डर आणि प्रोत्साहनांवरील तपशील देखील सादर करते. पॅची इंटरनेट कनेक्टिव्हिटीच्या वेदना टाळण्यासाठी समाकलित केलेल्या नेव्हिगेशनसह, पूर्ण वाचनीयता आणि कमी बॅटरी ड्रेनसाठी ते गडद-मोड इंटरफेस वापरते.


हे सुद्धा वाचा: स्विडीसाठी धक्कादायक असलेला 2018 अंत; नेस्पर्सच्या नेतृत्वाखाली $ 1 बी वाढविले

Comments are closed.