जेट रिझोल्यूशन योजनेच्या जवळ नरेश गोयल, इतिहाद; परिणाम एक आठवड्यात – व्यवसाय मानक
जेट रिझोल्यूशन योजनेच्या जवळ नरेश गोयल, इतिहाद; परिणाम एक आठवड्यात – व्यवसाय मानक
March 17, 2019
मतदानाचे हस्तांतरण जेडी (एस) – कर्नाटकमधील कॉंगे्रस गठबंधन – टाइम्स ऑफ इंडियासाठी एक आव्हान आहे
मतदानाचे हस्तांतरण जेडी (एस) – कर्नाटकमधील कॉंगे्रस गठबंधन – टाइम्स ऑफ इंडियासाठी एक आव्हान आहे
March 17, 2019

अँड्रॉइड, आयओएससाठी पेटीएम पेमेंट्स बँक मोबाइल अॅप्लिकेशन सुरू करणार – न्यूज 18

अँड्रॉइड, आयओएससाठी पेटीएम पेमेंट्स बँक मोबाइल अॅप्लिकेशन सुरू करणार – न्यूज 18

पेटीएम पेमेंट्स बँक मोबाईल अॅप ग्राहकांना त्यांचे शिल्लक तपासा, फिजिकल डेबिट कार्डाची विनंती वाढवणे, डिजिटल डेबिट कार्ड इ. चा वापर करण्यास सक्षम करेल.

Paytm Payments Bank Launches Mobile App For Android, iOS
अँड्रॉइड, आयओएससाठी पेटीएम पेमेंट्स बँकने मोबाइल अॅप्लिकेशन सुरू केला

पेटीएम पेमेंट्स बँकने आपल्या मोबाइल बँकिंग सेवेसाठी स्वतंत्र मोबाइल एप्लिकेशन लॉन्च केला आहे. मोबाईल अॅप ग्राहकांना त्यांचे शिल्लक तपासण्यासाठी, फिजिकल डेबिट कार्डासाठी विनंती वाढविण्यासाठी, डिजिटल डेबिट कार्डावर प्रवेश करण्यास सक्षम करेल. ग्राहकांना या मोबाइल बँकिंग अॅपद्वारे 24×7 मदत आणि समर्थन मिळविण्यात देखील सक्षम असेल. नवीन अॅप Google Play Store वर डाउनलोड करण्यासाठी आधीपासूनच उपलब्ध आहे, तर iOS वापरकर्त्यांना लवकरच ऍपल अॅप स्टोअरवरील अद्यतन मिळेल.

पेटीएम पेमेंट्स बँकचे एमडी व सीईओ सतीश कुमार गुप्ता यांनी एका वक्तव्यात म्हटले आहे की, “नवीन अॅप पूर्णपणे बँकांच्या ग्राहकांसाठी टप्प्याटप्प्याने मोठ्या प्रमाणावर बँकिंग सेवा पुरविण्यास सुरू करण्यात आला आहे.” “नवीन अॅप्सचा हेतू आपल्या अनेक ऑपरेशन्सच्या ग्राहकांना प्रदान करणार्या विद्यमान अॅपवरून त्याचे ऑपरेशन्स विभक्त करणे हा आहे. तथापि, पीपीबी ग्राहक त्याच्या ग्राहकांना त्यांच्या जुन्या अॅपवर सेवा देत राहतील जेणेकरुन ग्राहकांना तसे करावे. दोन्ही अॅप्स सह-अस्तित्वात असतील. ”

आरबीआयने आवेदक कंपन्यांना स्वत: च्या आवृत्त्या सुरू करण्यास परवानगी दिल्यानंतर पेटीएमने 2017 मध्ये पेमेंट बँक सेवा परत केली. कंपनीने दावा केला आहे की त्याच्या पेमेंट बँकमध्ये आता 43 दशलक्ष ग्राहक आहेत, ज्यापैकी दोन दशलक्ष आता त्यांच्या स्वत: चे शारीरिक डेबिट कार्डे आहेत.

Comments are closed.