कपिल शर्मा शो: परिनेटीने निक जोनासच्या मित्रांना आपल्यासोबत फ्लिरेट केले, अक्षयला आश्चर्य वाटले की कपिलला त्याच्या 'आमदनी' वर का डोळे आहेत – टाइम्स ऑफ इंडिया
कपिल शर्मा शो: परिनेटीने निक जोनासच्या मित्रांना आपल्यासोबत फ्लिरेट केले, अक्षयला आश्चर्य वाटले की कपिलला त्याच्या 'आमदनी' वर का डोळे आहेत – टाइम्स ऑफ इंडिया
March 17, 2019
टायगर वूड्स अविश्वसनीय बंकर होल-आउट प्लेअर 201 9 – पीजीए टूरमध्ये बरोबरीने वाचते
टायगर वूड्स अविश्वसनीय बंकर होल-आउट प्लेअर 201 9 – पीजीए टूरमध्ये बरोबरीने वाचते
March 17, 2019

अभिमन्यू दासानी यांच्यावर क्रूर हल्ले करून रणवीर सिंह मर्द को दार नाही होटा यांना प्रोत्साहन देतात. व्हिडिओ पहा – हिंदुस्तान टाइम्स

अभिमन्यू दासानी यांच्यावर क्रूर हल्ले करून रणवीर सिंह मर्द को दार नाही होटा यांना प्रोत्साहन देतात. व्हिडिओ पहा – हिंदुस्तान टाइम्स

निश्चितच असे नाही की, अभिनयु दासानी आपल्या आगामी पदार्पण चित्रपट ‘ मर्द को दर्ड नही होटा ‘ च्या प्रचारासाठी रणवीर सिंह यांना मिळाल्याची अपेक्षा करीत होते. एका नवीन व्हिडिओमध्ये, रणवीर अभिमन्यूवर क्रूर पेंच वितरीत केल्याचे दिसते.

रणवीर आणि अभिमन्यु कॅमेरासाठी हसताना व्हिडिओ दाखवतात जेव्हा रणवीर अचानक अभिमन्युच्या क्रॉचवर अचानक हल्ला करतात. दुखापत झाल्यानंतर तरुण अभिनेता जमिनीवर फिरत आहे. तथापि, रणवीरला कोणताही अपराधी वाटत नाही. “छान आहे, छान आहे. क्यूकी मर्द को दर्द नही होटा (कारण त्याला त्रास होत नाही), “तो म्हणाला. “@ श्रीविरसिंह सिम्बा यांची भेट सूर्य! दर्ड नाही होटा बाकी सब गरम है. तरीही तुझ्यावर प्रेम आहे तू तुझ्या हाय भाई हा, “अभिमन्यु यांनी व्हिडिओ उद्धृत केला.

हे सुद्धा वाचा: जेव्हा शिल्पा शेट्टी आणि राज कुंद्रा यांना घटस्फोट झाला, तेव्हा अनुराग बसू यांच्याबद्दल धन्यवाद. हे कसे झाले ते येथे आहे

मार्ड को दर्द नाही होटा एक तरुण माणसाच्या भोवती फिरतो, जो वेदनाग्रस्त आहे, गुन्हेगारांना पकडण्यासाठी मार्शल आर्ट शिकत जातो. आपल्या चित्रपटाच्या ट्रेलरला श्रोत्यांना प्रतिसाद देताना अभिमन्यु म्हणाले, “आमच्या चित्रपटाच्या श्रोत्यांना श्रोत्यांना प्रतिसाद मिळाल्याबद्दल मला खूप आनंद झाला आहे. हे अवास्तविक आहे. काही वर्षांच्या संघर्षानंतर आम्ही या चित्रपटास सोडण्यास सक्षम आहोत, म्हणूनच मला या चित्रपटाच्या रिलीझसाठी खरोखरच उत्साह आहे. ”

अभिमन्युला विचारले असता की त्यांच्या आगामी चित्रपटाला सुपरहीरो फिल्म म्हणता येईल का, तो म्हणाला, “ही सुपरहिरो फिल्म नाही. मला वाटतं की या चित्रपटात मी ज्या भूमिका बजावत आहे ती सूर्यांपैकी कुणीही असू शकेल. आपल्या मुलांमध्ये विश्वास ठेवणार्या प्रत्येक मुलाची ही कथा आहे, म्हणून ती सुपरहिरो फिल्म नाही. ”

अभिमन्यू दासानी आणि त्यांचे सह-अभिनेता राधिका मदन यांनी बॉडी डबल्स न वापरता त्यांच्या आगामी चित्रपटातील काही विलक्षण मार्शल आर्ट्सचे अनुक्रम केले. आपल्या मार्शल आर्ट ट्रेनिंगबद्दल बोलताना अभिमन्यू म्हणाले, “अॅक्शन सीक्वन्स करणे खरोखर कठीण होते. आम्ही जवळजवळ नऊ महिने आणि त्या दिवशीही 7-8 तासांपर्यंत त्या क्रिया अनुक्रमांना काढून टाकण्यासाठी प्रशिक्षण केले. मी त्या प्रक्रियेत बरेच काही शिकलो. मी जॅकी चॅन आणि ब्रुस लीच्या मार्शल आर्ट मूव्ही बघितल्या आहेत, पण राधािका (मदन) यांना खरोखरच हा स्टंट सादर करण्यासाठी आणि खूप प्रयत्न करणे ही एक प्रशंसनीय गोष्ट आहे. ”

21 मार्च रोजी रिलीज होणार असून, मर्द को दार नाही होटा अक्षय कुमार आणि परिणीती चोप्रा चित्रपटसृष्टीत केसरीशी विवाद करतील. मर्द को दर्द नही होटा ही एक एक्शन-कॉमेडी फिल्म आहे, जो वासन बाला लिखित आणि दिग्दर्शित आहे आणि रोनी स्क्रूवाला त्याच्या बॅनर आरएसव्हीपी मूव्हीजच्या निर्मात्याद्वारे निर्मित आहे.

अधिकसाठी @htshowbiz चे अनुसरण करा

प्रथम प्रकाशित: 17 मार्च, 201 9 14:56 IST

Comments are closed.