सुश्रीता सेन यांचे रोमँटिक लंडनचे सुटी बीह रोमन शॉल; सुशांत सिंह राजपूत त्यांच्या सर्व Instagram पोस्ट्स, आणि बरेच काही हटवते … – टाइम्स ऑफ इंडिया
सुश्रीता सेन यांचे रोमँटिक लंडनचे सुटी बीह रोमन शॉल; सुशांत सिंह राजपूत त्यांच्या सर्व Instagram पोस्ट्स, आणि बरेच काही हटवते … – टाइम्स ऑफ इंडिया
March 17, 2019
कपिल शर्मा शो: परिनेटीने निक जोनासच्या मित्रांना आपल्यासोबत फ्लिरेट केले, अक्षयला आश्चर्य वाटले की कपिलला त्याच्या 'आमदनी' वर का डोळे आहेत – टाइम्स ऑफ इंडिया
कपिल शर्मा शो: परिनेटीने निक जोनासच्या मित्रांना आपल्यासोबत फ्लिरेट केले, अक्षयला आश्चर्य वाटले की कपिलला त्याच्या 'आमदनी' वर का डोळे आहेत – टाइम्स ऑफ इंडिया
March 17, 2019

इन्स्टाग्रामवर विकी कौशलचे प्रेमळ प्रेमळ हरलीन सेठी यांनी केले. दोन तुटलेले आहेत का? – हिंदुस्तान टाइम्स

इन्स्टाग्रामवर विकी कौशलचे प्रेमळ प्रेमळ हरलीन सेठी यांनी केले. दोन तुटलेले आहेत का? – हिंदुस्तान टाइम्स

2018 मध्ये विकी कौशलने रजनी आणि संजू यांनी बुलच्या डोळ्याला धक्का दिला आणि नेटफ्लिक्स सीरीज़ लव्ह पर स्क्वेअर फूटला विजय मिळवून दिला. मॅनमारझियानमध्ये देखील त्यांच्या कामाबद्दल त्यांची प्रशंसा झाली. तथापि, उरी: द सर्जिकल स्ट्राइक या चित्रपटाचे शीर्षक असलेले चित्रपट, विकी हे निश्चितपणे बॉलीवूड ए-लिस्टर बनण्याचे धावत आहेत.

तथापि, अभिनेता त्याच्या प्रेमाच्या आयुष्याबद्दल देखील बातम्या देत आहे. अभिनेता-नृत्यांगना हरलीन सेठी यांच्या नातेसंबंधात त्यांचा संबंध होता. कोकी विद करनवर आधी विकीने इशारा दिला होता, तर हे प्रसिद्धी फिल्मफेअरच्या मुलाखतीमध्ये होते, त्याने हेरलीनशी संबंध असल्याचे कबूल केले होते. तिने याबद्दल कधीच बोललो नाही. तथापि, नवीनतम बातमी अशी आहे की ते कदाचित खंडित झाले आहेत.

पुष्टी नसलेल्या अहवालात असे सूचित केले गेले आहे की हरलीनने इंस्टाग्रामवरील विकीचे अनुसरण केले नाही, यामुळे बरेच अनुमान आले आहेत. दरम्यान, विकी अद्याप तिच्या Instagram वर अनुसरण करते.

गेल्या वर्षी, नेहा धुपियाच्या ‘नो फिलिटर नेहा’च्या कार्यक्रमात तिने तिला विचारले की त्याला टिंडरवर स्वाइप करायचे असेल तर त्याने त्याला घ्यावे. पर्यायांमध्ये हॅरलेनचे नाव देखील समाविष्ट आहे. त्यांनी टिप्पणी केली की तो हॅरलीनसाठी बर्याच वेळा स्वाइप करू इच्छितो, “अचूक, अप सुपर अप,” वर मटकाब जितना चाद जाये “.

कोफी विद करन नंतर, त्यांनी कोणालाही नाव दिले नाही, त्यांनी सांगितले की तो नातेसंबंध होता. “हा एक नवीन संबंध आहे, परंतु ते फारच गंभीर आहे,” असे त्यांनी म्हटले होते.

हे सुद्धा वाचा: परीणीती चोप्रा यांनी केसरीच्या अक्षय कुमारच्या पैशांची, प्रियंकाच्या लग्नात निककडून मिळालेली भेटवस्तू

तथापि, फिल्मफेअरच्या मुलाखतीत त्याने असे म्हटले होते: “एकमेकांना जाणून घेणं चांगलं होतं पण त्याचवेळी अगदी सुरवातीलाच मला वाटतं. तो केवळ गेल्या वर्षापासूनच सुरु झाला. आम्ही सामान्य मित्रांद्वारे भेटलो होतो. आम्ही कधीही त्यावर प्रश्न विचारला नाही. जे काही घडले ते फारच जैविक मार्गाने घडले. आम्ही एकमेकांच्या कंपनीचा आनंद घेतो आणि आम्ही एकमेकांच्या सर्वोत्तम समीक्षक आहोत. ”

त्याचप्रमाणे, हरलीन यांनी इंडियन एक्सप्रेसला सांगितले की प्रेम अनेक वेळा होऊ शकते. तिने म्हटले होते: “माझा विश्वास आहे की प्रेम दोनदा, तीनदा आणि अनेक वेळा होऊ शकते. हे कोणत्याही वयात देखील होऊ शकते. ‘प्यार एक बरा हॉट है’ संकल्पना फक्त कुच कुच होता है, जेथे शाहरुख स्वत: दोनदा प्रेमात पडला. ”

जानेवारीच्या मध्यात, त्यांनी उरीच्या यशस्वी पार्टीनंतर दोघांच्या चित्रांची एक छायाचित्र अपलोड केली होती. उरीच्या लोकप्रिय संवाद ‘होव्ह्स द जॉस’ वर लिहिलेल्या ब्लॅक टी-शर्टवर तिने इन्स्टाग्रामवर लिहिले होते: “हाय सर!”

अधिकसाठी @htshowbiz चे अनुसरण करा

प्रथम प्रकाशित: 17 मार्च, 201 9 14:32 IST

Comments are closed.