लक्ष्मीची एनटीआर: सेन्सर बोर्डवर वर्मा फायली केस – गुलटे
लक्ष्मीची एनटीआर: सेन्सर बोर्डवर वर्मा फायली केस – गुलटे
March 17, 2019
सुश्रीता सेन यांचे रोमँटिक लंडनचे सुटी बीह रोमन शॉल; सुशांत सिंह राजपूत त्यांच्या सर्व Instagram पोस्ट्स, आणि बरेच काही हटवते … – टाइम्स ऑफ इंडिया
सुश्रीता सेन यांचे रोमँटिक लंडनचे सुटी बीह रोमन शॉल; सुशांत सिंह राजपूत त्यांच्या सर्व Instagram पोस्ट्स, आणि बरेच काही हटवते … – टाइम्स ऑफ इंडिया
March 17, 2019

कपिल शर्मा शोः लोकप्रिय हसी कविस मजेत सामील होण्यासाठी – द इंडियन एक्सप्रेस

कपिल शर्मा शोः लोकप्रिय हसी कविस मजेत सामील होण्यासाठी – द इंडियन एक्सप्रेस
कपिल शर्मा हशा कवी दाखवा
कपिल शर्मा शो लोकप्रिय हसन कवी-अंजुम रहबर, अरुण मिथुन आणि प्रदीप चौबे यांची मेजबानी करेल.

कपिल शर्मा शो लोकप्रिय हसन कवी-अंजुम रहबर, अरुण मिथुन आणि प्रदीप चौबे यांची मेजबानी करेल. प्रतिभावान कवी कपिल आणि त्यांच्या टीमसह होळी साजरी करतात. आनंददायक क्षणांव्यतिरिक्त, या भागामध्ये अनेक संगीत कृत्ये देखील असतील.

प्रदीप चौबे यांचे टोपणनाव वझांंदर कावी यांचे रहस्यः

चौबे जी, ज्याला त्याला प्रेमळपणे संबोधले जाते, त्यांनी उल्लेख केला आहे की त्यांनी त्यांच्या वेट्सवर अनेक कविता लिहिल्या आहेत. आणि त्यांची कविता खूप खोल असल्यामुळे त्यांना ‘वझांडार कवी’ (कवी कवी) म्हणतात. त्याने वजन वाढविले आहे आणि हलक्या प्रमाणात वजन असल्यामुळे केवळ वझांदर म्हणून संदर्भित केले आहे.

कपिल के घर हैसी होगी 3 गोनी, आ रहि है शायरा और हस्य कवी! देखीय # द कपिलशर्मा शो , रविवारी रात्री 9 .30 वाजता जारी. @ KapilSharmaK9 @kikusharda @haanjichandan @Krushna_KAS @bharti_lalli @ sumona24 @RochelleMRao @trulyedward @banijayasia pic.twitter.com/jExhfKW6XN

सोनी टीव्ही (@ सोनीनीटी) मार्च 13, 201 9

प्रदीप चौबे कपिल शर्मा शो
कपिल शर्मा शो वर वानंदार कवी यांच्या टोपणनावाने छापलेली प्रदीप चौबे.

कपिलने इतक्या उशीरा विवाह का केला ते सांगते:

कपिल शर्मा विवाहाच्या विवाहाच्या संदर्भात वास्तविकता प्रकट करेल. लोक त्याच्या कारकीर्दीबद्दल त्याला कसे विचारतात ते तो शेअर करेल आणि जेव्हा त्यांना माहित असेल की तो विनोदी आहे, तेव्हा त्यांनी त्यांचे विवाह प्रस्ताव नाकारले. आपल्या करिअरबद्दल विचारल्यावर आपल्या नातेवाईकांना काय सांगायचे आहे, याची आजची सासू कशी काय विचारतात ते कविता अर्जुनदेखील सांगतील.

चौबी जीची हशा कवीची ओळख

कवी त्याचा महाविद्यालयीन काळांत भाग घेतील, त्यांना गायन करताना रस होता आणि त्या साठी दोन पदकेही जिंकली- एक गाणे सुरू करण्यासाठी आणि दुसरा गाणे समाप्त करण्यासाठी. त्याला घरी एक दुसरा हार्मोनियम देखील मिळाला आणि तो मोठ्याने प्ले करण्यासाठी वापरला. एका आठवड्यानंतर, त्याचे शेजारी आले आणि त्यांनी हर्मोनियम संपविण्यास सांगितले कारण ते एका आठवड्यापासून हप्तानंतर त्या रात्री झोपू इच्छितात. आणि स्वतःच्या अशा घटनांनी त्यांना हस कविता लिहिण्यास प्रवृत्त केले.

अरुण मिथुन कपिल शर्मा शो
बच्चन यादव यांनी अरुण मिथुन यांना एक तरुण प्रदीप चौबे याची आठवण करून दिली.

बच्चा यादव यांनी अरुण चौबे यांची आठवण करून दिली:

बछा यादव, ज्यांना ‘जादू’ सांगण्याचा एक वेगळा मार्ग आहे, त्यांच्या शायरीसमवेत पाहुण्यांना आश्चर्यचकित करतील. त्याला ऐकून अरुणने सांगितले की त्याला तरुण प्रदीप चौबे यांची आठवण करून दिली आहे. त्यांच्या मते, बछचा भाव आणि शायरी प्रदीपच्या कवितांप्रमाणेच आहेत.

अंजुम रहबर यांचे प्रेम पत्रः

अंजुम पत्र लिहिताना प्रेम व्यक्त करेल. तिला पत्र लिहायला ती कशी आवडते हे तिला समजावून सांगते आणि तरुणपणात त्याला खूप प्रेम पत्र देखील मिळतील. खरं तर, तिचे कुटुंब प्रेमाच्या पत्रात आले आणि तिला तिच्याबद्दल भीती वाटली. तिने आपले घर सोडले हे देखील उघड होईल कारण तिच्या निवडी तिच्या कुटुंबाच्या निवडीशी जुळत नव्हती.

अंजुम रबड़ कपिल शर्मा शो
अंजुम राहबर प्रकट करेल की तिने आपले घर सोडले कारण तिच्या निवडी तिच्या कुटुंबाच्या निवडीशी जुळत नव्हती.

आत्मविश्वास आणि आत्मविश्वास यांच्यातील फरक लक्षात घेता:

प्रदीप एका कवी संमेलनमध्ये स्टेजवर 60 कवि आणि 7000 पुरुषांसोबत एक घटना सांगतील. कवितेचे वाचन करण्याची त्यांची संधी अखेरची होती कारण तो एक ज्येष्ठ नागरिक होता. त्याचे वळण फक्त 4 वाजताच आले होते जेव्हा फक्त दोन लोक बाकी होते. त्यांनी संपूर्ण कविता ऐकली आणि दुसऱ्या व्यक्तीला चांगला श्रोत्यासाठी आभार मानले कारण तो एकमात्र होता जो त्याच्याविषयी वाचण्याची वाट पाहत होता. श्रोत्याने नंतर त्याला सांगितले की तो प्रदीपची वाट पाहत नव्हता. प्रत्यक्षात, प्रदीपच्या मागे गेल्यानंतर तो स्वतःची कविता वाचण्याची वाट पाहत होता. कवी म्हणेल की त्या क्षणी त्याला आत्मविश्वास आणि आत्मविश्वास यांच्यातील फरक समजला.

Comments are closed.