इन्स्टाग्रामवर विकी कौशलचे प्रेमळ प्रेमळ हरलीन सेठी यांनी केले. दोन तुटलेले आहेत का? – हिंदुस्तान टाइम्स
इन्स्टाग्रामवर विकी कौशलचे प्रेमळ प्रेमळ हरलीन सेठी यांनी केले. दोन तुटलेले आहेत का? – हिंदुस्तान टाइम्स
March 17, 2019
अभिमन्यू दासानी यांच्यावर क्रूर हल्ले करून रणवीर सिंह मर्द को दार नाही होटा यांना प्रोत्साहन देतात. व्हिडिओ पहा – हिंदुस्तान टाइम्स
अभिमन्यू दासानी यांच्यावर क्रूर हल्ले करून रणवीर सिंह मर्द को दार नाही होटा यांना प्रोत्साहन देतात. व्हिडिओ पहा – हिंदुस्तान टाइम्स
March 17, 2019

कपिल शर्मा शो: परिनेटीने निक जोनासच्या मित्रांना आपल्यासोबत फ्लिरेट केले, अक्षयला आश्चर्य वाटले की कपिलला त्याच्या 'आमदनी' वर का डोळे आहेत – टाइम्स ऑफ इंडिया

कपिल शर्मा शो: परिनेटीने निक जोनासच्या मित्रांना आपल्यासोबत फ्लिरेट केले, अक्षयला आश्चर्य वाटले की कपिलला त्याच्या 'आमदनी' वर का डोळे आहेत – टाइम्स ऑफ इंडिया

अखेरचे अद्यतनित – 17 मार्च 201 9, 14:44 IST

01/9 द कपिल शर्मा दर्शवा: aamdani ‘परिणिता निक कारण योना जसा मिळतो’ कपिल त्याच्या डोळे आहे का मित्र तिच्या flirted, अक्षय चमत्कार ‘

कपिल शर्मा शोच्या नवीनतम भागामध्ये, अक्षय कुमार यांनी आपल्या नवीनतम चित्रपटातील एका गाण्यावर अभिनय केला आणि त्यानंतर कपिल यांनी स्टेजवर स्वागत केले. अक्षयने आपल्या सुरुवातीच्या दिवसांत चित्रपटांमध्ये सर्व स्टंट्स सादर केल्या आणि सेटवर लढाऊ मास्टरने अतिरिक्त पॅडिंगसाठी देखील थट्टा केला. कपिलने अक्षयला त्याच्या अलीकडील चित्रपटाविषयी विचारले, जिथे त्याने आपल्या कपड्यांवर आगीने चालताना पाहिले होते. ते म्हणाले की ते अनावश्यक होते असे त्यांना वाटले. अक्षय यांनी प्रेक्षकांकडे लक्ष वेधले की त्यांचे अभिनंदन त्याला कपिलपेक्षा वेगळे करते आणि म्हणूनच तो अधिक कमावतो.

readmore

02/9 अक्षय शो थांबवू कधीही कपिल विचारतो

शोमध्ये कपिलने अक्षयचे आभार मानले. अक्षय म्हणाले की, अक्षय अनेक चित्रपट करीत असतात आणि अनेक वेळा शोमध्ये उपस्थित होते – कधीकधी प्रिमीयर प्रकरण आणि शेवटच्या अतिथी म्हणून इतर वेळा. अक्षय यांनी कपिल यांना असे सांगून प्रोत्साहन दिले की ते लोक हसत राहतील कारण तेथे काही लोक आहेत जे ते करू शकतात. तो त्यांना TKSS करण्यास सांगू लागला कारण त्यापैकी दोघे वृद्ध होत गेले आणि एका छडीने स्टेजवर आले.

readmore

03/9 अक्षय त्याच्या ‘aamdani’ वर लक्ष येत कपिल आरोप

कपिलने प्रेक्षकांना सांगितले की अक्षयच्या दोन चित्रपट आहेत. यामुळे अभिनेता त्यांना म्हणाला की त्याच्याकडे नेहमीच ‘अमानानी’ आहेत. कपिलने श्रोत्यांबरोबर शेअर केले की चार विवाह मान्यतेच्या मेजवानीनंतर त्याला काहीच पैसे नसल्याने त्याने पुन्हा शो सुरू केले आहे. कपिल नावाच्या जवानांपैकी एकाने चार मुलींना स्क्रीनवर रोखण्यासाठी सर्वात महान माणूस म्हटले, त्यांची संभाषणे विवाहापर्यंत वाढली आणि कपिलने आपल्या पत्नीची भीती बाळगली असे कपिलने सांगितले.

readmore

04/9 कपिल परिणीती विचारतो ती नाही त्याच्या लग्नाच्या उपस्थित नाही का

जवानांनी स्टेजवर प्रदर्शन केले आणि एक पत्नी देखील त्यांच्याबरोबर गेली. तेथे इतरही होते ज्यांना श्रोत्यांच्या समोर गाण्याची संधी मिळाली. कपिलने त्यांच्याशी संवाद साधला. प्रेक्षकांमधील इतरांना जवानांचे मनोरंजन करायला सांगितले होते. नंतर परीनीती चोप्रा स्टेजवर दिसू लागले. कपिलने परिणीतीला विचारले की तिने आपल्या लग्नात उपस्थित का नाही. तिने तिला सांगितले की तिला लग्न मिळाल्याचे भासता येत नाही. कपिलने कौटुंबिक दबावाखाली असल्याने त्याने लग्न करावे असे त्याला वाटले.

readmore

05/9 परिणीती शेअर ती अक्षय पैसे प्रवचन

त्यांच्या संवाद दरम्यान, अर्चना पुराण सिंह यांनी लक्ष वेधले की अक्षयाने केळे चोरले होते आणि ते खात होते. अक्षयने त्यांना सांगितले की ते टीआरपीवर चांगले काम करीत आहेत आणि अजूनही केळ्या मोजत आहेत. परीनीतींनी अक्षयबरोबर काम करण्याचा आणि त्यांनी सेटवर कित्येक खेळ खेळण्याचा अनुभव अनुभवला. तिने कपिलला सांगितले की त्यामुळं त्याने खूप पैसे गमावले आहेत. अक्षयने त्यांना सत्य सांगण्यास सांगितले आणि श्रोत्यांना सांगितले की त्यांना त्यांच्याकडून काहीही मिळाले नाही. कपिलने इतके सारे चित्रपट केल्याबद्दल अक्षयची थट्टा केली की तो कलाकारांना असुरक्षित करतो.

readmore

06/9 कृष्ण अभिषेक आणि त्याच्या मसाज पार्लर’चा

कपिलने तिच्या देखाव्यासाठी परिणीतीची प्रशंसा केली. नंतर तिने कपिलच्या आईला विचारले की तो तिच्यासोबत कशा प्रकारे फ्लर्ट करीत आहे. कृष्णा अभिषेक सप्त म्हणून प्रवेश केला. अक्षयच्या फिटनेसबद्दल बोलले आणि श्रोत्यांना सांगितले की ट्रेन नंतर धावण्यामुळे त्यांचे वजन कमी झाले आहे. कृष्ण यांनी अक्षय यांना सांगितले की तो खूप पैसे वाचवतो, म्हणून त्याने त्याला एक कोटी आणि हजार रुपये द्यावे. त्यांनी सांगितले की त्यांनी अर्चनाचा एक हजार देखील समावेश केला आहे. त्यांनी परिणीती यांना त्यांच्या मसाज पार्लरबद्दल माहिती दिली आणि त्यांच्याकडे तीन प्रकारचे मसाज असल्याचे सांगितले – एक ग्राहक रोमान्टिक होईपर्यंत ते देत राहिले, तर इतर दोघे ‘गॅबर’ आणि ‘एट्राज’ मालिश होते.

readmore

07/9 परिणीती मिळतो निक मित्र तिच्या flirted

त्यानंतर कपिलने परीिनी यांना विचारले की, प्रियंकाच्या लग्नात त्यांना भारतीय रुपये किंवा डॉलर मिळाले आहेत. ती म्हणाली की तिला दोन्ही आणि हिरे देखील मिळाले आहेत. कपिलने नंतर तिला सर्व काही सांगू नये म्हणून सांगितले की त्याची ‘साली’ देखील त्याला विचारू शकते. निकच्या मैत्रिणींनी तिच्यासोबत झगडावण्याचा प्रयत्न केला तर कपिलने परिणीतीला विचारले. या परिणीतीला उत्तर दिलं, “लाइन तो बहत मारी, पण मने दी नही.”

readmore

08/9 अक्षय कुमार Bacha यादव यांच्या वर्ग घेते

बाचा यादव यांनी पारनीती आणि अक्षयसाठी ‘नमस्ते’ च्या वैयक्तिक नावावर प्रवेश केला. त्यानंतर अक्षय यांना विचारले की तो शोमध्ये इतक्या उशीर का झाला आणि आयकर भरण्यात व्यस्त होता का. अक्षय यांनी कपिलला विचारले की त्यांच्या शोचे लेखक केवळ त्याने केलेल्या पैशांमध्येच रूची आहे. त्याने त्याला स्टेजवरही बोलावले. अक्षय यांनी यादव यांचे वर्गही त्यांना अनेक प्रश्न विचारले. कपिलनेही त्यांच्या धातीची मजा केली होती, त्यांनी सांगितले की त्यांच्या धोती बांधण्यासाठी बरेच लोक घेतात. यादव आनंदी होते की परिणीती त्यांच्या चुटकुलेवर हसत होते आणि म्हणतात ‘हसी तो फरसी’. बाखांनी स्पष्ट केले की त्यांच्या चार मुलांचे वेगवेगळे पुरुष कसे जन्माला आले.

readmore

09/9 परिणीती त्याच्या लग्नाला आहे कपिल सांगतो, ‘त्याच्या बँड bajaoed’

भारती सिंह बच्चन यादव यांचे पुत्र गुड्डू म्हणून आले. कपिलने गुड्डूला विचारले की तो शाळेत का गेला नाही. त्याने त्याला सांगितले की त्याची आई ठीक नव्हती म्हणून त्याने शाळेची बस चुकवली. कपिलने त्यांना सांगितले की जर त्यांनी अभ्यास केला नाही तर त्यांना मुली मिळणार नाहीत. त्याने कपिलला सांगितले की तो विवाहित आहे, म्हणूनच तो होईल. त्यानंतर अक्षय आणि परिणीती यांच्याबरोबर एक गेम खेळला ज्यामध्ये नंतरने अभिनय करावा आणि माजीला फिल्मचे नाव गृहीत करावे लागले. बाचा यादव आणि गुड्डू यांनी परिणीतीच्या प्रेमासाठी लढा दिला. गुड्डू यांनी अक्षय यांना सांगितले की त्यांना त्यांचे वडील बदलायचे आहेत. बच यादव यांनी गुड्डूला सांगितले की ते शक्य नव्हते. गुड्डूने मजा केली, अर्चना पुराणसिंगकडे निर्देश करीत, की नेत्यांच्या चेअरसुद्धा बदलतात. त्यानंतर ‘बाल की खाल’ या विभागात अक्षयला त्याच्या फिटनेसबद्दल आणि परीनीतीबद्दल तिचे सौंदर्य विचारात घेण्यात आले.

readmore

Comments are closed.