'सुपर नर्तक 3': फराह खानने सलमान खान आणि जॅकी श्रॉफ यांना कोरियोग्राफसाठी अवघड अभिनेता म्हणून घोषित केले – डीएनए इंडिया
'सुपर नर्तक 3': फराह खानने सलमान खान आणि जॅकी श्रॉफ यांना कोरियोग्राफसाठी अवघड अभिनेता म्हणून घोषित केले – डीएनए इंडिया
March 17, 2019
कपिल शर्मा शोः लोकप्रिय हसी कविस मजेत सामील होण्यासाठी – द इंडियन एक्सप्रेस
कपिल शर्मा शोः लोकप्रिय हसी कविस मजेत सामील होण्यासाठी – द इंडियन एक्सप्रेस
March 17, 2019

लक्ष्मीची एनटीआर: सेन्सर बोर्डवर वर्मा फायली केस – गुलटे

लक्ष्मीची एनटीआर: सेन्सर बोर्डवर वर्मा फायली केस – गुलटे

सेन्सर बोर्डने अभिव्यक्तीची स्वातंत्र्य कमी केले आहे, असे म्हटले आहे. चित्रपट निर्माते राम गोपाल वर्मा यांनी आज खटला दाखल केला आहे. निवडणुकीच्या पहिल्या टप्प्यात पूर्ण होईपर्यंत सीबीएफसीने कमीतकमी चित्रपट पाहण्यास नकार दिला म्हणून चित्रपट निर्मात्याला त्रास झाला.

एका वक्तव्यात वर्मा यांनी उघड केले की निवडणुकीपर्यंत लक्ष्मीच्या एनटीआर प्रमाणित करण्याच्या प्रक्रियेची सुरूवात सीबीबीसीकडे करण्याचा कोणताही अधिकार नाही. त्यांनी सांगितले की सेन्सर बोर्डला चित्रपट पाहणे आवश्यक आहे आणि नंतर प्रमाणपत्रावर निर्णय घ्यावा लागेल, परंतु मूव्ही स्वतःस नकारण्यासाठी कायदेशीररित्या पात्र नाही. वर्मा म्हणतात की हे एक बेशुद्ध पूर्व-सेंसरशिप आहे.

वर्मा यांनी लोकप्रिय पद्मावत प्रकरणाचा संदर्भही दिला आहे. काही अर्जदार चित्रपटसृष्टीचे प्रकाशन अडथळा आणू इच्छितात आणि सेंसर बोर्डला ते प्रमाणित करण्यास सांगू शकत नाहीत आणि निर्देशक-निर्माता संजय लीला भंसाली यांनी सर्वोच्च न्यायालयात आव्हान दिले आहे. त्यानंतर परत भंसालीने विजय मिळवला आहे.

लक्ष्मीचा एनटीआर प्रकरण आता कोठे जाईल हे आपल्याला पाहावे लागेल.

Comments are closed.