बदाला बॉक्स ऑफिस कलेक्शन डे 9: अमिताभ बच्चन आणि तापसे पन्नूची फिल्म इज अ हिट, 57 कोटी रुपये – एनडीटीव्ही न्यूज
बदाला बॉक्स ऑफिस कलेक्शन डे 9: अमिताभ बच्चन आणि तापसे पन्नूची फिल्म इज अ हिट, 57 कोटी रुपये – एनडीटीव्ही न्यूज
March 17, 2019
लक्ष्मीची एनटीआर: सेन्सर बोर्डवर वर्मा फायली केस – गुलटे
लक्ष्मीची एनटीआर: सेन्सर बोर्डवर वर्मा फायली केस – गुलटे
March 17, 2019

'सुपर नर्तक 3': फराह खानने सलमान खान आणि जॅकी श्रॉफ यांना कोरियोग्राफसाठी अवघड अभिनेता म्हणून घोषित केले – डीएनए इंडिया

'सुपर नर्तक 3': फराह खानने सलमान खान आणि जॅकी श्रॉफ यांना कोरियोग्राफसाठी अवघड अभिनेता म्हणून घोषित केले – डीएनए इंडिया

'Super Dancer 3': Farah Khan reveals Salman Khan and Jackie Shroff are the toughest actors to choreograph

, इस्ताग्रामला

अद्ययावत: 17 मार्च, 201 9, 01:57 पंतप्रधान IST

सुपर डान्सर 3 च्या आगामी भागामध्ये फराह खान कंडरला विशेष अतिथी म्हणून पाहिले जाईल. गीता कपूर यांचे दिग्दर्शक कोण आहेत, या आठवड्याचे प्रकरण गुरू-शिष्ट स्पेशल आणि फराह आहे. या मालिकेत फराहने बॉलिवुड अभिनेता आणि नाचण्याच्या कौशल्यांकडे बीन्सचा वापर केला. दिग्दर्शक अनुराग बसू यांनी या चित्रपटातील दिग्दर्शक-दिग्दर्शकांना विचारले होते की ते शिकवण्यास सर्वात कठीण होते.

फराह पुढे म्हणाला, “जॅकी श्रॉफ सर्वात कठीण होते. माझ्या सुरुवातीच्या काळात मी हा चित्रपट करत होतो तेव्हा माझे करियर सुरू होण्याआधीच संपत होते कारण मला गाणी मिळाली जिथे मला जॅकी श्रॉफला नाचवायची होती, अनिल कपूर आणि पूजा भट्ट. ” तिने पुढे म्हणाला, “देख Bhidu, ya toh माई लिप-सिंक कर sakta कॉल कोण toh पावले, dono नमस्कार साधु नाही होगा “(पहा, मी एकतर लिप-सिंक करू किंवा चरण करू आणि दोन्ही एकत्र करू शकत नाही)”

मेन हू ना दिग्दर्शकाने सलमान खानबद्दल एक मनोरंजक प्रकटीकरण केले. तिने म्हटले, “सलमान खानच्या पहिल्या स्क्रीन टेस्टच्या दरम्यान मी सलमानला नाचणे शिकवायचे होते, मी प्रत्यक्षात 4 तासांनंतर पळून गेले आणि रडलो की कोणीही नाचण्यास आपल्याला शिकवू शकत नाही, आपल्याला काहीच माहिती नाही. मी निर्मात्यांना चित्रपट मेन प्यार Kiy एक त्याला निवडले होते माहित आले आणि मी चित्रपट पाहिले तेव्हा मी तो मध्ये ते किती चांगले होते पाहण्यासाठी आणखी धक्काच बसला तेव्हा विचारण्यात आला होता. ”

दरम्यान, कामकाजाच्या दिशेने, फराह रोहित शेट्टी यांच्या होम प्रॉडक्शन अंतर्गत एक एक्शन-कॉमेडी चित्रपट दिग्दर्शित करणार आहेत.

Comments are closed.