कपिल शर्मा शोः लोकप्रिय हसी कविस मजेत सामील होण्यासाठी – द इंडियन एक्सप्रेस
कपिल शर्मा शोः लोकप्रिय हसी कविस मजेत सामील होण्यासाठी – द इंडियन एक्सप्रेस
March 17, 2019
इन्स्टाग्रामवर विकी कौशलचे प्रेमळ प्रेमळ हरलीन सेठी यांनी केले. दोन तुटलेले आहेत का? – हिंदुस्तान टाइम्स
इन्स्टाग्रामवर विकी कौशलचे प्रेमळ प्रेमळ हरलीन सेठी यांनी केले. दोन तुटलेले आहेत का? – हिंदुस्तान टाइम्स
March 17, 2019

सुश्रीता सेन यांचे रोमँटिक लंडनचे सुटी बीह रोमन शॉल; सुशांत सिंह राजपूत त्यांच्या सर्व Instagram पोस्ट्स, आणि बरेच काही हटवते … – टाइम्स ऑफ इंडिया

सुश्रीता सेन यांचे रोमँटिक लंडनचे सुटी बीह रोमन शॉल; सुशांत सिंह राजपूत त्यांच्या सर्व Instagram पोस्ट्स, आणि बरेच काही हटवते … – टाइम्स ऑफ इंडिया
अद्ययावत: 17 मार्च 201 9, 14:01 IST 2878 दृश्ये

भारतीय चित्रपट उद्योगातील मुलांना एकट्या माता म्हणून स्वीकारण्यासाठी ब्रेकिंग स्टिरियोटाइपपासून सुष्मिता सेन लाखों चाहत्यांसाठी शुद्ध प्रेरणा आहे. सोशल मीडियावर बॉयफ्रेंड रोहमन शाल यांच्याबद्दल तिने प्रेमळपणे तिला कसे घोषित केले ते विसरू नका. आता, चित्रपटाची पुन्हा एकदा चित्रीकरणाच्या चित्रासह Instagram लाल चित्रित केली गेली आहे. सध्या तिच्या लंडनमध्ये लंडनमध्ये काम करणार्या अभिनेत्रीने काही अतिशय मोहक चित्रे शेअर केली आहेत, जिथे दोघांनाही जीवनाचा वेळ येता येतो. दुसरीकडे, अभिनेता सुशांत सिंह राजपूत यांनी त्यांच्या सर्व Instagram पोस्ट्स हटविल्या आहेत ज्यांनी अनेक चाहत्यांना आणि नेत्यांना आश्चर्यचकित केले आहे. पोस्ट हटविण्याशिवाय, अभिनेताने आपला बायो देखील बदलला आहे, जो आता म्हणतो, ‘सध्या येथे नाही’, ज्यामुळे त्यास गोंधळात टाकता येते. मनोरंजनाच्या जगातून अधिकसाठी व्हिडिओ पहा.

अधिक वाचा वाचा

Comments are closed.