बंद

प्रत्येक वर्षी मार्च मध्ये एक नवीन कॉलेज बास्केटबॉल नायक उद्भवते. या एनसीएए स्पर्धेत चाहत्यांनी लक्ष दिले पाहिजे अशी काही संभाव्य एनबीए लॉटरी निवडी आहेत. यूएसए आज खेळ

डेस मोनेस, आयोवा – लुईव्हिलच्या खंडपीठांवरील सुट्ट्या आणि जर्सीच्या विस्फोटाने कोचच्या रूपात विस्फोट केला आणि रिझर्व्हने फ्लोरिडाच्या जमिनीवर काय कार्डिनल खेळाडू गमावल्या हे स्पष्टपणे सांगितले: मिनेसोटा सेंटर डॅनियल ओटुरू डाव्या विंगात लपून बसले.

लुईव्हिल सेंटर स्टीव्हन हनोचने पाठपुरावा केला पण खूप उशीर झाला; सर्वच हनोख चुकीचे होते कारण ओटुरूने शीर्षस्थानी एक पास पकडला आणि गोपरर्सला सात मिनिटांच्या अंतराने मागे ठेवण्यासाठी उलट दिशेने फ्लिप केले. गुरूवारच्या पहिल्या फेरीतील एनसीएए टूर्नामेंटमध्ये हाफटाइम होण्यापूर्वीच त्याने दोन मिनिटे मागे टाकले.

वेल्स फार्गो एरेना येथे 86-76 च्या विजयामुळे 11 तीन पॉइंटर्सच्या डब्यात असताना मिनेसोटा रिमच्या सभोवताली फिरत होता.

201 9 च्या एनसीएए स्पर्धेच्या पहिल्या गेममध्ये कार्डिन्सने खरोखरच प्रथम गेममध्ये लाट निर्माण केले – खरे तर – 64 च्या संपूर्ण फेरीतील पहिले गेम – परंतु कोच ख्रिस मैकने अपेक्षा केली नाही की लुईव्हिलने 2011 पासून स्पर्धेतून त्याच्या पहिल्याच बाहेर येण्याची अपेक्षा केली आहे.

कार्ड्स त्यांचे पहिले हंगाम मॅक 20-14 अंतर्गत समाप्त झाले.

“एनसीएए टूर्नामेंटमध्ये आपला सीझन इतका द्रुतगतीने समाप्त करणे हे खरोखर कठीण वाटत आहे,” असे मॅक म्हणाले. “मला आमच्या गटाबद्दल फार अभिमान आहे. त्यांनी बर्याच लोकांच्या अपेक्षा ओलांडल्या आहेत. त्या क्षणी हे पहाणे कठिण आहे परंतु आमच्या परिषदेत 11 व्या प्रेसीसनने निवडलेल्या गटास आणि एनसीएए स्पर्धेत आमच्या परिषदेचे प्रतिनिधित्व करण्यासाठी, मी ते हल्ले घेत नाही. ”

दोन्ही संघांमधील असंगतपणामुळे तुलनेने अगदी पहिल्या अर्ध्या भागामध्ये अनेक वेगाने वाढ झाली. देशाच्या सर्वात वाईट तीन-पॉइंट नेमबाजी संघांपैकी मिनेसोटा, गोळीबाराच्या बाहेरून फायरिंग ठेवण्याचे ठरविले आणि नंतर काय घडणार आहे याची कल्पना करणारा 21-17 आघाडी घेण्यास मागे फिरले.

हनोच आणि जॉर्डन नोरा यांनी लुईव्हिलच्या 33 अर्धशतकांसह 15 गुण मिळविले कारण कार्डिनल्सने पाच गुणांनी मागे टाकले.

गोफरने गोफर्सने बचावात्मक स्विचवर कार्डचे शोषण केले होते म्हणून फ्रीझ-फॉरेस्ट लाइनमध्ये प्रवेश केला आणि कार्ड्स खराब क्लोजआउटसाठी पैसे दिले. लुईव्हविलेने जीवनाच्या चिन्हे दर्शविल्या आणि शेवटच्या काही मिनिटांत 1 9-पॉइंटची तूट कमी केली, परंतु मिनेसोटाच्या 50 टक्के शूटिंगवर मात करू शकले नाही.

लुईव्हिल गार्डचे रयान मॅकमहॉन म्हणाले की, आम्ही देशामध्ये 15 व्या क्रमांकाची संरक्षणात्मक क्षमता ठेवली होती आणि आम्ही बचावावर 80 गोष्टींचा त्याग केला. “तो आपल्याला गेम जिंकणार नाही.”

धन्यवाद! आपण क्रीडासाठी जवळजवळ साइन अप केले आहे

आपल्या वृत्तपत्र नोंदणीची पुष्टी करण्यासाठी ईमेलसाठी लक्ष ठेवा.

लुईव्हिलचे नेतृत्व करण्यासाठी क्रिस्टन कनिंघमने दुसर्या हाफमध्ये 22 गुण मिळवून 17 धावा केल्या. हनोचने 14 गुणांसह, डॅरिस पेरी 12 आणि नवरा यांनी 10 गुण मिळवून 11 गुण मिळवले. गॅब कॅल्शियूरने 24 गुणांसह मिनेसोटा आघाडी घेतली.

ऑटो प्ले

लघुप्रतिमा दर्शवा

मथळे दर्शवा