बीटीएस – 'मॅप ऑफ द सोल: पर्सन' पुनरावलोकन – एनएमई. कॉम
बीटीएस – 'मॅप ऑफ द सोल: पर्सन' पुनरावलोकन – एनएमई. कॉम
April 13, 2019
झीओमी रेडमी गो हँड-ऑन: संभाव्यत: सर्वोत्कृष्ट Android Go बजेट फोन पैसे खरेदी करू शकतात – XDA विकसक
झीओमी रेडमी गो हँड-ऑन: संभाव्यत: सर्वोत्कृष्ट Android Go बजेट फोन पैसे खरेदी करू शकतात – XDA विकसक
April 14, 2019

'बॉलिवुड नेड्स न्यू टॅलेंट ऑल द टाइम' – एनडीटीव्ही न्यूज

'बॉलिवुड नेड्स न्यू टॅलेंट ऑल द टाइम' – एनडीटीव्ही न्यूज

अनन्य पांडेय, त्यांच्या स्टुडेंट ऑफ द इअर 2 सह-तारा तारा सुत्रिया.

नवी दिल्ली:

अनन्या Panday, सह प्रथमवेळी दाखल आहे वर्ष 2 या आगामी चित्रपटाच्या विद्यार्थी , चित्रपट ट्रेलर लाँच कार्यक्रमात सांगितले चित्रपट उद्योगात नेहमी ‘नवीन प्रतिभा,’ अहवाल बातम्या एजन्सी यांनी आवश्यक आहे. माजी डिस्ने इंडिया स्टार तारा सुत्रिया यांच्यासोबत तिला चित्रपटांमध्ये लॉन्च केले जात आहे. त्याच प्रसंगी, अनन्यने असेही म्हटले की तिला “स्पर्धा आवडते” आणि तिला असे वाटते की “स्पर्धा मजेदार आहे.” तिने पत्रकारांना सांगितले: “मला स्पर्धा आवडते आणि तुम्ही ते चित्र पाहू शकता. स्पर्धा इतकी मजेदार आहे. हे नवीन लोकांना नवीन प्रेरणा देत आहे. उद्योगाला नेहमीच नवीन प्रतिभेची गरज आहे.”

तारा सुत्रियांनी अनन्या यांच्या वक्तव्याचीही प्रतिध्वनी केली आणि ते म्हणाले: “मला वाटत नाही की स्पर्धा अस्वस्थ होणार आहे. ते निरोगी राहणार आहे. मी उत्साहित आहे. मी दोन चित्रपट पाहिले आहेत आणि आपण आमच्या चित्रपटास पहाल.”

दरम्यान, अनन्या यांनी आपल्या पहिल्या चित्रपटाविषयी बोलताना अनन्या पत्रकारांना सांगितले: “मी इथे नाही कल्पना करू शकत नाही. आजचा दिवस स्वप्नासारखा आहे. हे खूपच खरे आहे. करण जोहर (निर्माता) आणि पुण्य मल्होत्रा ​​(दिग्दर्शक) मी खूप उत्साही आहे. ” अनन्या अभिनेता चंकी पांडय आणि भावना पंडे यांची कन्या आहे.

स्टुडंट ऑफ दी इअर 2 हा करण जोहर निर्देशित स्टुडंट ऑफ द इयरचा सिक्वेल आहे, जो 2012 मध्ये रिलीझ झाला होता आणि तिने अलिआ भट्ट, सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​आणि वरुण धवन यांची अभिनय केली . पुंट मल्होत्रा ​​यांनी दिग्दर्शित केलेला विद्यार्थी आणि आदित्य सील आणि समीर सोनी यांचाही यात समावेश आहे.

10 मे रोजी ‘ स्टुडंट ऑफ द इयर 2′ सिनेमातील सिनेमा सुरू होईल.

(पीटीआयमधील इनपुटसह)

लोकसभा निवडणुका 201 9 साठी ndtv.com/elections वर नवीनतम निवडणूक बातम्या , थेट अद्यतने आणि निवडणूक वेळापत्रक मिळवा. 201 9 च्या भारतीय सार्वत्रिक निवडणुकांसाठी आम्हाला 543 संसदीय जागांपैकी प्रत्येकाकडून अद्यतनांसाठी फेसबुकवर आवडतं किंवा Twitter आणि Instagram वर आमचे अनुसरण करा.

Comments are closed.