व्हिवो ऍपेक्स पूर्वावलोकन: नाही राहील, पोर्ट नाही, नाही बटणे! – बातम्या 18
व्हिवो ऍपेक्स पूर्वावलोकन: नाही राहील, पोर्ट नाही, नाही बटणे! – बातम्या 18
April 13, 2019
बीटीएस – 'मॅप ऑफ द सोल: पर्सन' पुनरावलोकन – एनएमई. कॉम
बीटीएस – 'मॅप ऑफ द सोल: पर्सन' पुनरावलोकन – एनएमई. कॉम
April 13, 2019

सैफ अली खान, पापाराजी यांना तमूरच्या चित्रांवर क्लिक करणे: “बस करो यार, बचाचा अंध हो जायेगा” – एनडीटीव्ही बातम्या

सैफ अली खान, पापाराजी यांना तमूरच्या चित्रांवर क्लिक करणे: “बस करो यार, बचाचा अंध हो जायेगा” – एनडीटीव्ही बातम्या

विमानतळावर सैफ अली खान, करिना कपूर आणि तैमूर. (प्रतिमा सौजन्याने: Instagram )

नवी दिल्ली:

पापराजीचा घुसखोरी अखेर सैफ अली खानकडे आला, जो इतरथा त्याच्या लहान मुलगा तमूर यांच्याकडे प्रसारमाध्यमांकडे लक्ष वेधण्यात आला होता . आईएएनएसच्या अहवालानुसार सैफ तमूर आणि करीना कपूरसह पटौदी मार्गावर होते आणि विमानतळावर विमानतळावर शांततेने छायाचित्रांवर तात्पुरते छायाचित्र काढत होते. ” बस करो यार, बच्चा आधा हो जायेगा” (थांबवा, मुलगा आंधळा होईल), “सैफ यांनी त्याच्या पाठोपाठ कॅमेऱ्याला सांगितले. तिमूर, आपल्या वडिलांच्या खांद्यावर आरामाने बसलेले, फोटोग्राफरच्या समुद्रातून बाहेर पडल्यावर वेव्ह केले. तमूर, 2, शॉर्ट्स आणि लाल टोपीसह जोडलेल्या निळ्या शर्टमध्ये uber-cute दिसला.

याव्यतिरिक्त, तेव्हा पापाराझ्झी ठरू सैफ अली खान आणि करिना विनंती, पवित्र खेळ अभिनेता आहे: “आम आदमी पार्टीचे ko Lena है toh पाहा, ठरू कर्ण तोडा ajeeb है (आपण फोटो घेऊ इच्छित, आपण त्यांना, तो ठरू विलक्षण आहे), “आयएएनएस.

तमूर अली खान , जे पपराझीने वारंवार छायाचित्रण केले आहे, सर्वात लोकप्रिय असलेल्या मुलांमध्ये आहे. सोशल मीडियावरील अनेक फॅन क्लब छोटे नवाबचा मागोवा ठेवण्यासाठी समर्पित आहेत. कामाम कपूरच्या जिम सेल्फीमध्ये तमूर चित्रपटात काम करणाऱ्या ताइमुरची छायाचित्रे ताइमूर त्यांच्या वतीने त्यांच्या प्रगतीपथाच्या प्रोजेक्टवर वारंवार घेतली जातात.

चित्र येथे आहे:

कामाच्या मोर्च्यावर करीना कपूर अक्षय कुमार, दिलजीत दोंजंज आणि किरा अडवाणी यांच्यासोबत गुड न्यूज चित्रपटाची निर्मिती करीत आहेत. यावर्षी नंतर ती तख्तची दिग्दर्शक करण जौहरबरोबर चित्रपटाची सुरूवात करणार आहेत. सैफ अली खान हे पवित्र गेम्स 2 चित्रित करीत आहेत तर त्यांच्याकडे तानाजी आहे: अन्संग वॉरियर पाइपलाइनमध्ये आहे.

(आयएएनएसकडून इनपुटसह)

लोकसभा निवडणुका 201 9 साठी ndtv.com/elections वर नवीनतम निवडणूक बातम्या , थेट अद्यतने आणि निवडणूक वेळापत्रक मिळवा. 201 9 च्या भारतीय सार्वत्रिक निवडणुकांसाठी आम्हाला 543 संसदीय जागांपैकी प्रत्येकाकडून अद्यतनांसाठी फेसबुकवर आवडतं किंवा Twitter आणि Instagram वर आमचे अनुसरण करा.

Comments are closed.