Hyundai-Santa-Fe-LWB-revealed-3

ह्युंदाई सांता फे एलडब्लूबी नियमित मॉडेलपेक्षा 160 मि.मी. लांब आहे आणि व्हीलबेस 100 मिमीने वाढते आणि यात बरेच प्रगत तंत्रज्ञान देखील आहेत.

चिनी बाजारातील खरेदीदार मागील भागासाठी अधिक महत्त्व देतात, यामुळे निर्माते दीर्घ-व्हीलबेस मॉडेल विकसित करतात आणि यातील बहुतेक मॉडेल चीनी बाजारपेठेसाठी विशिष्ट असतील. हुंडईने गेल्या वर्षी चौथ्या पिढीचे सांता फे सुरू केले आणि आता कंपनीने चीनी बाजारासाठी दीर्घ-व्हीलबेस पर्याय प्रकट केला आहे.

सांता फेची एकूण लांबी 160 मिमी वाढली आणि व्हीलबेस 100 मिमीने वाढले, ज्याने द्वितीय आणि तृतीय पंक्तीच्या प्रवाश्यांसाठी जागा सुधारली. एसयूव्ही सहा-सीटरमध्ये कप्तान आसने किंवा मध्यभागी एक बेंच सीट असलेले सात सीट असलेले पर्याय उपलब्ध आहे परंतु कर्णधारांच्या जागा प्रवास अधिक आरामदायक बनवतात.

सांता फे एलडब्लूबी ने त्याच मॉडेलला नियमित मॉडेल म्हणून राखून ठेवला आहे. एसयूव्ही हुंडईच्या सिग्नेचर ग्रिलसह येते, जे इतर मॉडेलपेक्षा आणि स्प्लिट हेडलॅम्प डिझाइनपेक्षा मोठे आहे कारण एलईडी डीआरएल टॉपवर ठेवलेले आहे आणि प्रोजेक्टर हेडलाम्प्स त्या खाली स्थगित करण्यात आल्या आहेत. धुके दिवे बम्परच्या खालच्या भागात एकत्रित केले जातात.

हुंडई-सांता-फे-एलडब्ल्यूबी-उघड

डिझाइनमध्ये बदल बी-खांबानंतर सुरू होते कारण तिसरे-पंक्ती काचेचे मोठे आहे. एसयूव्हीला नवीन एलईडी टेलि दिवे मिळते म्हणून हुंडईने मागील बाजूस पुन्हा डिझाइन केले आहे. टेलगेटला नवीन बम्परसह अद्ययावत डिझाइन देखील मिळते. कंपनीने एक इंटिग्रेटेड स्पिरलर देखील दिले आहे, जे एसयूव्हीसाठी एक स्पोकल स्वरुप देते.

आंतरिक मॉडेल नियमित मॉडेलसह सामायिक केले जाते परंतु ह्युंदाईने नवीन इन्फोटेशन सिस्टमसारख्या काही बदल केले आहेत, जे अद्यतनित सॉफ्टवेअर मिळवते. केंद्रीय कन्सोलमधील काही नियंत्रणासह गियर नब देखील नवीन डिझाइनसह येतो आणि वैश्विक मॉडेलपेक्षा देखील भिन्न आहे. सांता फे एलडब्लूबी बर्याच तंत्रज्ञानाद्वारे भरलेली आहे.

हुंडई-सांता-फे-एलडब्ल्यूबी-उघड-2

नवीन मॉडेलची स्टँड आउट वैशिष्ट्य म्हणजे हुंडईची बायोमेट्रिक प्रमाणीकरण तंत्रज्ञान आहे कारण फिंगरप्रिंट सेन्सरचा वापर इंजिन सुरू करण्यासाठी केला जातो. सांता फे एलडब्ल्यूबीला प्रचंड कंपनसंख्या असलेल्या (ध्वनिलहरी) सेन्सर आधारित प्रणाली मिळते, जी लॉक झाल्यानंतर कारच्या आत एक बालक किंवा पाळीव प्राणी चालकाला चेतावणी देते. कंपनीने इंजिनच्या तपशीलाबद्दल तपशील दिलेला नाही.