ब्लू जॅकेट्स-लाइटनिंग स्टूनर रेंजर्ससाठी वाईट बातमी असेल – न्यूयॉर्क पोस्ट
ब्लू जॅकेट्स-लाइटनिंग स्टूनर रेंजर्ससाठी वाईट बातमी असेल – न्यूयॉर्क पोस्ट
April 14, 2019
डी जे. ऑगस्टिन ऑर्लँडोसाठी क्लच वर आला ईसी आरडी 1; गेम 1 – एनबीए
April 14, 2019

तरुण अलाबामा क्यूबींनी ए-डे – AL.com कसा पाहिला

तरुण अलाबामा क्यूबींनी ए-डे – AL.com कसा पाहिला

52

मायकेल कॅसग्रॅन्डे | mcasagrande@al.com

ए-स्टार तारा बद्दल नाही.

अधिक आणि अधिक, ते मोठ्या स्तरावर परिचय – एक लहान पाऊल – येणार्या नवीन लोकांसाठी त्यांच्या नवीन घराची भावना अनुभवत आहे. दोन रकी क्वार्टरबॅकसह, शनिवारी वसंत ऋतूमध्ये भरपूर शिकणे झाले.

टॉलिया टॅगोवाईलोआ आणि पॉल टायसन यांच्यासाठी ब्रायंट-डेनी स्टेडियमवर पदार्पण केल्यामुळे अपेक्षित मिश्रित परिणाम मिळाले. मॅक जोन्स, आता जॅकन हर्ट्ससह आता क्रमांक 2 आता ओक्लाहोमा येथे आहे, 271 यार्ड आणि दोन टचडाउनसाठी 1 9 23 मध्ये फेकले जाणारे सर्वात मोठे आकडे होते.

टोलिया टैगोवाईलियाने 9 3 गजांच्या 6 9 पास आणि टचडाउन पूर्ण केले. प्रथम-संघाचा गुन्हा म्हणून बॅक अप म्हणून, टायसन 8 गजांच्या 1-फॉर -5 होते आणि व्हाइट टीमच्या 31-17 च्या विजयातील गेम-सीलिंग टचडाउनसाठी एक व्यत्यय आला.

“खुप स्पष्टपणे,” सबान म्हणाला, “तिथे काही चिंता होती.”

एडी स्मिथने समोरच्या पायथ्याशी पोचले तेव्हा ताजिया टैगोआलाओआने दुसर्या फेरीत प्रवेश केला. तिसऱ्या तिमाहीत क्रिमसन संघ 24-10 च्या मागे घसरल्यानंतर टायसनचा थोडासा अधिक खर्च झाला. लाइनबॅकर जेलेन मूडीने गेम-सीलिंग स्कोअरसाठी 30 गडी राखली.

“तोलियाने एक पिक टाकला पण मला वाटले की त्याने काही चांगले केले आहे,” सब्न म्हणाला. “तो नैसर्गिकरित्या स्वाभाविक आहे आणि काही द्रुत निर्णय घेतो. पॉल त्याच्या दृष्टीने थोडासा अधिक उत्सुक आहे … मला वाटते की काय करावे हे त्याला माहीत आहे. मला वाटते की कधीकधी तेथे थोडी चिंता असते आणि जेव्हा आपल्याला बर्याच चिंता येतात तेव्हा कार्य करण्यासाठी ते खरोखर चांगले नसते. ”

ज्येष्ठ टॅगोईलाओलाही 2 9-यार्ड टचडाउन पास जयेल वॅडलकडे गेला. धावपट्टीवर फेकून त्याने अखेरच्या जोनच्या समोरच्या कोप-यावर जलद गतीने रिसीव्हर मारला आणि फक्त त्याच्या माणसाने त्याला पकडले.

त्याचा मोठा भाऊ, तुआ टैगोइलाओआ, त्याने त्या नाटकावर जे पाहिले ते तोडले.

“मला वाटले की तो चांगला चेंडू होता, एक चांगला चेंडू होता,” तुआ टॅगोव्हिलोआ म्हणाले. “धाव खूप सुंदर दिसत, छान दिसत. मी विचार केला की तो अप गेलं असतं आणि कॅचला खूपच सोपे बनवलं असतं, पण मला वाटले की हे जॅलेनने जबरदस्त पकडले होते. ”

टोलिया टैगोईलाओआ आपला मोठा भाऊ बनल्यानंतर एक वर्षाच्या एप्रिल महिन्यात एलाबाला वचनबद्ध झाला आहे. एका दिवसात ज्या दिवसात 313 यार्ड आणि तीन टचडाउन 17 9 पैकी 17 वर गेले होते त्यापैकी एक व्यत्यय आला.

“तो ताजा माणूस म्हणून कठीण आहे,” Tuua Tagovailoa सांगितले. “एक गेममध्ये आल्यानंतर मी एक ताज्या खेळाडू होतो पण मला वाटते की त्यांनी तेथे जाण्यासाठी आणि प्रतिस्पर्धासाठी चांगले कार्य केले. आम्ही पुन्हा बोर्डला जात आहोत. ”

जोन्ससह, काही प्रारंभिक प्रतिकूल परिस्थितीला प्रतिसाद देऊन सबान आनंदी होता. फ्रेशमॅन लाइनबॅकर शेन लीने जोन्सचा तिसरा दिवस तोडला आणि गेमच्या पहिल्या टचडाउनची स्थापना करण्यासाठी 30-यार्ड ओळीत परतला.

तिथून तो नियंत्रणात होता.

“चांगली बातमी अशी आहे की मॅकला जेव्हा खराब खेळायला लागते तेव्हा मात करण्यासाठी आवश्यक असलेल्या सर्वात मोठ्या गोष्टींपैकी एक म्हणजे तो थोडावेळ त्याच्याकडे लटकतो आणि नेहमी पुढच्या खेळाकडे जात नाही,” असे सब्न म्हणाले. “मला वाटतं आज त्याने ते चांगले केले आहे.”

जोन्स, तिसर्या वर्षाचा कर्णधार, विजयी प्रयत्नात दोन टचडाउन टाकला. त्याच्या दुपारी देखील गेमचे एमव्हीपी, जॉन मेटचीचे 4 9-yard पास समाविष्ट होते.

मायकेल कॅसग्रांडे अलबामा मीडिया ग्रुपसाठी अलबामा हॅट लेखक आहेत. Twitter @ बिकासग्रांडे किंवा फेसबुकवर त्याचे अनुसरण करा .

Comments are closed.