आता विनामूल्य रीबूट iOS आणि ऍपल टीव्ही सिस्टम पुनर्प्राप्ती साधन डाउनलोड करा – 9to5Mac
आता विनामूल्य रीबूट iOS आणि ऍपल टीव्ही सिस्टम पुनर्प्राप्ती साधन डाउनलोड करा – 9to5Mac
April 14, 2019
इएमयूआय 9 अपडेट मिळवत स्मार्टफोनची पुढील बॅच येथे आहे – जीएसएमआरएएनए.ए.एम. खबर – जीएसएमआरएएनए.कॉम
इएमयूआय 9 अपडेट मिळवत स्मार्टफोनची पुढील बॅच येथे आहे – जीएसएमआरएएनए.ए.एम. खबर – जीएसएमआरएएनए.कॉम
April 14, 2019

नोकिया फोन्सच्या डिझाइनचे प्रमुख अलासडेअर मॅक्फेल कंपनी सोडतात? – नोकिओमोब

नोकिया फोन्सच्या डिझाइनचे प्रमुख अलासडेअर मॅक्फेल कंपनी सोडतात? – नोकिओमोब
रून फोर्सिथ आणि अलास्डेयर मॅक्फेल

एचएमडी ग्लोबलला व्यवस्थापनात काही बदल होत आहेत, आणि मला असे म्हणायला हवे की काही आवश्यक आहेत, खासकरून पुरवठा आणि विपणन चॅनेलमध्ये नवीन नोकिया फोन पुरेसे दिसत नाहीत.

परंतु, बदलांसह बदल केले जाऊ नये, परंतु शस्त्रक्रिया शुद्धतेसह केले पाहिजे. एचएमडीकडे नोकिया पार्श्वभूमीसह बरेच चांगले कर्मचारी आहेत आणि बदल यादृच्छिक नसू शकतात. बदल केवळ मार्केटिंगमध्ये होत नाहीत तर शीर्ष व्यवस्थापनातही होत आहेत. असे दिसते की एचएमडीचे हेड ऑफ डिझाईन (दोनपैकी एक) अलासडेयर मॅक्फेल यांनी 2019 च्या सुरूवातीला कंपनीला सोडले असेल तर लिंक्डइनमधील डेटा सत्य आहे. विद्युत् (आणि एकमेव) डिझाइनचे प्रमुख लिंक्डइनच्या मते, राउन फोर्सिथ आहेत, ज्यांना आम्हाला एमडब्ल्यूसी2019 दरम्यान एचएमडी गावात भेटण्याची आणि गप्पा मारण्याची संधी होती. अलास्डेर मॅक्फेलने एचएमडी ग्लोबलमध्ये दोन वर्षांचे डिझाइन केले आणि त्यापूर्वी ते मायक्रोसॉफ्ट मोबाईलचे प्रिन्सिपल डिझायनर होते आणि जवळपास सात वर्षांपर्यंत नोकियामध्ये त्यांचीही भूमिका होती.

राउन फोर्सिथ देखील एक अतिशय अनुभवी डिझायनर आहे आणि मला वाटते की तो भविष्यात नोकिया फोनवर उत्कृष्ट डिझाइन आणत राहील. पण, हे पाहून मला वाईट वाटते की नोकिया भावना असलेले लोक एचएमडी ग्लोबल आणि नोकिया फोन सोडत आहेत. हे कसे प्रगती होईल आणि याचा फोनवर कसा प्रभाव पडेल ते आम्ही पाहू. अलासडेयरने स्वतःची कंपनी डस्टलंडन सुरू केली आणि कदाचित तो सल्लागार म्हणून एचएमडीबरोबर काम करीत आहे. आम्ही त्यांच्या भविष्यातील कामांमध्ये भाग्यवान आहोत. 🙂

टीपसाठी धन्यवाद रॉकी;).

Comments are closed.