नेब्रास्काच्या स्प्रिंग गेम – Rivals.com वरून 10 गोष्टी आम्ही शिकल्या आहेत
नेब्रास्काच्या स्प्रिंग गेम – Rivals.com वरून 10 गोष्टी आम्ही शिकल्या आहेत
April 14, 2019
तरुण अलाबामा क्यूबींनी ए-डे – AL.com कसा पाहिला
तरुण अलाबामा क्यूबींनी ए-डे – AL.com कसा पाहिला
April 14, 2019

ब्लू जॅकेट्स-लाइटनिंग स्टूनर रेंजर्ससाठी वाईट बातमी असेल – न्यूयॉर्क पोस्ट

ब्लू जॅकेट्स-लाइटनिंग स्टूनर रेंजर्ससाठी वाईट बातमी असेल – न्यूयॉर्क पोस्ट

रेंजर्स बद्दल पुरेशी. 1 9 81 पासून जेव्हा ब्लू जॅकेट्सने सर्वात धक्कादायक प्रथम फेरी गाठली तेव्हा कोलंबस-टॅम्पा बेने रेंजर्सवर कसा प्रभाव पाडला ते सांगावे, जेव्हा 111-पॉइंट्स किंग्जने 111-पॉइंट ऑइलर्सचा पराभव केला.

ब्लू जॅकेट्सने शुक्रवारी 5-1 च्या फरकाने विजेतेपद पटकावले. यात हळूहळू स्वार्थी निकिता कुचेरोवने 2016 वॉरियर्सच्या ड्रॅमंड ग्रीनचा भाग खेळला, जो सर्वकालीन सार्वकालिक सार्वकालिक सर्वकालीन संघ ठरला. टँपा बेने 2-0 ने पिछाडीवर 72 मिनिटांत 8-1 असा विजय मिळविला आणि हार्ट ट्रॉफीचा विजेता मार्कस नितिवाारावरच्या त्याच्या भयानक हल्ल्यासाठी कोलंबसमधील रविवारीच्या गेम 3 मधील निलंबनाची सर्व्हिस घेतल्याचा आरोप केला आहे.

जर विद्युल्लता कमी होत गेली तर 31 व्या क्रमांकाची निवड त्यांच्याशी होईल, याचा अर्थ रेंजर्सने त्या तिसर्या प्रथम फेरीच्या निवडीऐवजी कॅरोलिनापासून अॅडम फॉक्सच्या हक्कांचे अधिग्रहण करण्याच्या व्यवहाराचा एक भाग म्हणून कदाचित वापरला जाऊ शकतो. रायन मॅकडोनाग आणि जेटी मिलर यांच्यासाठी अंतिम भरणा म्हणून 58 व्या क्रमांकाची एकूण रक्कम मिळवा.

आणि, कदाचित समीकरणीय परंतु नक्कीच लक्षात न घेता, ब्लूम जॅकेट्सच्या अध्यक्षपदाची न्यूयॉर्कच्या भूमिकेस नकार देण्याबद्दल कोलंबसच्या प्रगतीमुळे ब्लूझीटर्सच्या जॉन डेव्हिडसनशी बोलण्याची क्षमता स्थगित होईल. ग्लेन सादर यशस्वी होण्याच्या शोधात स्टीव्ह यझरमने स्वारस्य असलेल्या व्यक्तीचा स्वभाव ठेवला तरीही डेव्हिडसन हा मुख्य उमेदवार आहे. रेंजर्स त्याला वाट पाहतील.

पण मोठ्या प्रमाणावर उन्हाळ्याच्या उन्हाळ्यापूर्वीच्या संघटनात्मक बैठकींसह फक्त तीन आठवड्यांपर्यंत, तितक्या लवकर चांगले. हेदेखील शक्य आहे, की डेव्हिडसनला खरोखर 1 जुलैच्या आधी ऑफर मिळाल्यास आणि नोकरी स्वीकारल्यास त्यास करार देण्याची जबाबदारी टाळता येईल, परंतु संस्था त्यासह राहील.

जाण्यासाठी अद्याप 120 मिनिटे किंवा त्यापेक्षा जास्त आहेत. लाइटनिंग प्रतिसाद देणार नाही असा विश्वास करणे अशक्य आहे. पण कदाचित खूप उशीर झालेला असेल. दोन्हीपैकी एक गेम हळूहळू दर्शविला गेला नाही. गेम बद्दल काहीहीच यादृच्छिक नव्हते. आणि इथे आम्ही दुसर्या वसंत ऋतुपासून दोन नुकसान दूर आहेत ज्यामध्ये मॅकडोनाघ, मिलर आणि डॅन गिरार्डी रेंजर्ससाठी थोडासा कमी आला.


तर, फॉक्स, अनधिकृत मुक्त एजन्सीपासून 16 महिने दूर राहिल्यास बचावासाठी हार्वर्डकडे परत जा. आपल्याला माहित असले पाहिजे की चार प्रथम-राउंडर्ससह (टँपा बे आणि डिनस येथून विन्नेपेस आणि त्यांच्या स्वत: च्या दुसर्या-समग्र समस्यांसह), रेंजर्स एक धोकादायक बचावासाठी कॅरोलिनाकडे पाठविण्यास नाराज होतील. होबे बेकर फाइनलिस्ट.

परंतु कदाचित त्यांना 31 व्या क्रमांकावर पराभवाचा सामना करावा लागला असेल. आता, ब्लूशिरेट्सला विचार करावा लागेल की यापैकी तीन सेकंद (तीन क्रमांकांवर स्वत: ची संख्या, ताम्पा खाडीची 58, आणि डल्लास ‘4 9 वर्षांच्या आयुष्यासाठी) काय होईल?

रेंजर्स फार कमी फायदा घेत असलेल्या केरोलिना संघाची प्रतीक्षा करू शकतील. ऑगस्ट 2020 पर्यंत ते प्रतीक्षा करू शकतील आणि फॉक्समध्ये परतावा न देता पैसे जमा करू शकतील. उद्योगातील प्रत्येकास वाटते की हे पूर्ण झाले आहे. पण काही निश्चित गोष्टी नाहीत. दुर्घटना घडतात. आणि त्यांच्या लॉटरी यशामुळे उत्साही असलेल्या रेंजर्सला एक वर्ष प्रतीक्षा करावी लागत नाही.

अचूक आठ आवाज.


केव्हिन हेएससाठी एपीबी, ज्याने 4-3 च्या तिसऱ्या टप्प्यात 1:50 सह ब्लूटूथच्या जेट्सच्या गेम 2 पराभवमध्ये फक्त 8:32 चा खेळ केला. हेसने मालिकेच्या पहिल्या दोन सामन्यांत 23:51 मध्ये सेंट लुईसने 2-0 अशी आघाडी घेतली होती. विनीपेगने मालिका गमावली तर रेंजर्सकडे जाणे 22 वे एकंदर किंवा चांगले असेल.


केव्हिन हेस
केव्हिन हेस गेट्टी प्रतिमा

होय, पिट्सबर्गमध्ये पुन्हा सुरू होणार्या आयलंडर्सविरुद्धच्या मालिकेविरुद्ध पेंग्विनच्या बाजूने सैद्धांतिकदृष्ट्या जुळणी झाली आहे आणि माईक सुलिवान निश्चितपणे सिडनी क्रॉस्बीला उदयोन्मुख अॅडम पेलेच-रयान पुलॉक शटडाउन जोडीपासून दूर ठेवण्याचा प्रयत्न करेल, बॅरी ट्रॉट्झने हे केले आहे बर्याचदा पुरेसे असण्याची शक्यता कमी करतात.


ओटावा संघटनेने मालकांच्या सुट्यामधून उद्भवलेल्या अपयशांमुळे गिळले आहे, परंतु आश्चर्याने आश्चर्यचकित झाले की असे वाटते की सीनेटर्सने जूनच्या शेवटी योग्य निर्णय घेतला आणि त्यांनी स्वत: चा चौथा एकंदर निवड उचलला आणि हा वर्षाचा पहिला पाठविला सुमारे इतर प्रकारे ऐवजी कोलोराडो करण्यासाठी खेळाडू.

कारण शेवटच्या जूनमध्ये ब्रॅड टिकाचुकने चार जूनमध्ये खेळाडूला श्रेष्ठ पिकण्याची शक्यता आहे कारण लॉटरीमधील स्लाइडनंतर सीनेटर यावेळी चौथे-सर्वकाही जिंकू शकले असते.

अंध गिलहरी, तुटलेली घड्याळ, युजीन मेलिंक / पियरे डोरियन.


तसे, जर आर्टेमी पॅनरिन अशा गोष्टींबद्दल काळजी घेतात तर, गॅव्हीन ग्रुप.का वर गणना केल्याप्रमाणे कराच्या कर-परिणामांवर असे दिसून येते की रेंजर्सला जोएल क्विनविलेच्या प्रति ऑफर $ 11.3 दशलक्ष एवढा दरमहा $ 12.374 दशलक्षपेक्षा अधिक प्रतिसादात्मक मुक्त एजंट कोलंबस विंगर खेळावा लागेल. पॅंथर


अखेरीस, जागतिक चॅम्पियनशिपसाठी टीम कॅनडाच्या खंडपीठापैकी अलेन विग्नॉल्ट हा एक चांगला प्रशिक्षक आहे जो निश्चितपणे दुसर्या क्रॅकची गुणवत्ता निश्चित करतो. वियनॉल्टशी बोलण्यासाठी रेंजर्सकडून परवानगी मिळालेली फ्लायर्स याबद्दल गंभीर आहेत. परंतु हॉकीला “व्हिस्ल टू व्हिस्ल” हा हॉकी फिलीकडे आला तर त्याच्या समाजाच्या उत्क्रांतीचा कोणताही पुरावा मिळणार नाही.

Comments are closed.