डी जे. ऑगस्टिन ऑर्लँडोसाठी क्लच वर आला ईसी आरडी 1; गेम 1 – एनबीए
April 14, 2019
न्यू इंग्लंड रेव्होल्यूशन 0, अटलांटा युनायटेड 2 201 9 एमएलएस मॅच रिकॅप – एमएलएसएसकसार.कॉम
न्यू इंग्लंड रेव्होल्यूशन 0, अटलांटा युनायटेड 2 201 9 एमएलएस मॅच रिकॅप – एमएलएसएसकसार.कॉम
April 14, 2019

मिशिगनच्या स्प्रिंग गेममधून पाच टेकवे – वॉल्व्हरिन व्हायर

मिशिगनच्या स्प्रिंग गेममधून पाच टेकवे – वॉल्व्हरिन व्हायर

गेल्या आठवड्यात लोकांना खुले सराव केल्यानंतर, मिशिगन फुटबॉल संघाने पुन्हा एकदा त्यांच्या वार्षिक स्प्रिंग गेमसाठी हे केले. तो मोठ्या प्रमाणावर काही सराव घटक एकत्रितपणे आणखी एक सराव सत्र होता, तरीही तो महाविद्यालयीन फुटबॉल होता.

2018 च्या हंगामात एक कडू शेवट होता आणि आजच्या स्प्रिंग गेमची सुरुवात 201 9 च्या हंगामात सुरू झाली होती, जेथे वॉल्व्हरिनने रीबॉंड करण्याचा आणि बिग टेनच्या स्पर्धेसाठी स्पर्धा केली आणि कॉलेज फुटबॉल प्लेऑफमध्ये त्यांचा पहिला भाग मिळवला.

खेळ दरम्यान घडलेल्या कृतीतून माझ्या पाच टेकवे आहेत.

मुख्य प्रशिक्षक जिम हरबॉघ यांनी आपल्या स्प्रिंग प्रेस कॉन्फरन्सच्या दरम्यान पत्रकारांशी बोलताना सांगितले की, मायकेल ड्युमफोर आणि संरक्षक डोनोवन पीपल्स-जोन्स यांच्या संरक्षणात्मक कारणामुळे जखमी झाल्यामुळे काही वेळा चुकू शकते.

पीपल्स-जोन्स प्रॅक्टिस ड्रिल्समध्ये सहभागी झाले नाही तर ड्वामफोरने केले.

ड्यूमफोरने 100 टक्के भाग घेतला नाही कारण त्याने उपकरणे वापरली. जेव्हा गटाने आक्रमक रेषेच्या विरूद्ध ड्रिलमध्ये प्रवेश केला तेव्हा तो उभा राहिला आणि त्याने कधीही कचरापेटीत भाग घेतला नाही म्हणून त्याची स्थिती सध्या प्रश्नचिन्ह आहे.

अँड्र्यू स्ट्युबर आणि जालेन मेफील्ड यांच्यात योग्य अडथळा सुरू करणार्या आठवड्यातील प्रमुख प्रश्नांपैकी एक होता. उत्तर Stueber होते.

मेफील्डने इतर सुरुवातीच्या अपमानजनक लाइनमांसोबत कारवाई पाहिली तेव्हा स्टायबरने सुरुवातीस सर्वाधिक वेळ पाहिले.

दोघे जेव्हा बाहेर होते तेव्हा दोघांनीही चांगली कामगिरी केली आणि स्पर्धा दोघांच्या दरम्यान खूपच जवळ आहे. त्यापैकी कोणीही पाण्यामधून बाहेर पडले नाही किंवा त्यात कोणतीही मोठी चूक नव्हती. हे युद्ध लोकांपेक्षा खूप दूर आहे.

201 9 च्या हंगामात सर्वात मोठा बदल आक्रमक समन्वयक जोश गॅटीस यांच्या नेतृत्वाखालील नवीन गुन्हाचा पहिला होता. गॅटिसने “# स्पीडइन्स्पेस” हा गुन्हा म्हटले आणि त्या प्रत्येकास काय म्हणायचे आहे याची जाणीव करून दिली.

आज आपण गत्तीच्या डोळ्यात झलक पाहिला आणि त्याचा अर्थ काय आहे. अद्याप काही वाचलेले पर्याय आणि जेट स्पीप्स समाविष्ट होते. आरपीओ देखील एक घटक होता, परंतु काही जण असे मानत असत की जितके मोठे असेल तितके मोठे नाही.

आम्ही नेहमीपेक्षा मध्यभागी जाताना पाहिले आणि जेव्हा लोक अंतरावर बॉल पकडले, त्यांच्याकडे गती मिळविण्याची गती होती आणि कधीकधी टचडाउनसाठी ब्रेक होतो.

या गुन्हा करणार्या सर्व गोष्टी आम्ही पाहिल्या नाहीत, हे निश्चित आहे. ते काय असू शकते याकडे लक्ष वेधणे आणि ऑगस्टमध्ये काय दिसावे याबद्दल आम्हाला चांगली समज देते.

मोठ्या प्रमाणात रिसीव्हर निको कॉलिन्स आणि पीपल्स-जोन्स जखमांनी बाहेर पडले, त्यांच्या मागे खोली आज दाखवावी लागली आणि मुलांनी ते केले. फ्रेशमॅन वाइड रिसीव्हर माइक सायन्रिस्टिलने गेल्या आठवड्यात खुल्या प्रथेवर छाप पाडली आणि आज पुन्हा असे केले.

रोनी बेल्सलाही या गुन्ह्यासाठी चांगला खेळ होता म्हणून तो आज दर्शविणारा एकमात्र मोठा रिसीव्हर नव्हता.

वाइड रिसीव्हर ऑलिव्हर मार्टिननेही चांगले केले आणि तारिक ब्लॅक हे तंदुरुस्त दिसले आणि 100 टक्के पराभूत झाले. हे वॉल्व्हरिनसाठी चांगले संकेत आहे.

त्यांच्या मागे खोली खूप छान दिसत आहे आणि जर काही जखम झाले असतील तर त्यांच्याकडे पावले उचलण्याच्या प्रयत्नात नसलेल्या लोकांना मागे पाऊल उचलता येणार नाही.

गेल्या वर्षीच्या फुलबॅकने बेन मेसनने ते पूर्ण केले. यावर्षी तो बॉलच्या दोन्ही बाजूंवर आणि गुन्हेगारीवर नवीन पदावर खेळत आहे. मेसनने संरक्षणात्मक रेषेसह ड्रिल्स केले आणि जेव्हा क्रोध घडला तेव्हा त्याने कधीही त्यांच्या शेताचा त्याग केला नाही.

मेसनने कधीही पूर्ण दाबावर झोपायला नकार दिला, मागे फिरला किंवा घट्ट अंत झाला. हर्बॉघ म्हणाला की तो गेल्या महिन्यात पत्रकार परिषदेत म्हणाला होता.

मॅसॉन फुलबॅकवर काय आहे हे आम्हाला आधीपासूनच माहित आहे आणि बहुतेकदा मागे फिरणे, परंतु त्याला अगदी शेवटपर्यंत पाहून पाहणे आनंददायी आहे.

मॅसनने बॅकअपसह खेळत असतानाही संरक्षण केले. मॅसन असे दिसते की तो बचावावर एक मस्तकीसारखा असेल आणि संघ मेजवानीवर काहीतरी वेगळा असेल.

Comments are closed.