स्पॉटिफा – टेकराडरवर जाण्यासाठी अमेझॅनने विनामूल्य, जाहिरात-समर्थित संगीत सेवा सुरू केली
स्पॉटिफा – टेकराडरवर जाण्यासाठी अमेझॅनने विनामूल्य, जाहिरात-समर्थित संगीत सेवा सुरू केली
April 14, 2019
चीनमध्ये अधिक प्रशस्त हुंडई सांता फे एलडब्लूबी ब्रेक्स कव्हर – गाडीवाडाडी.कॉम
चीनमध्ये अधिक प्रशस्त हुंडई सांता फे एलडब्लूबी ब्रेक्स कव्हर – गाडीवाडाडी.कॉम
April 14, 2019

रिलायन्स जियो गिगा फायबरने 3.57 एमबीपीएस नेटफ्लिक्स आयएसपी स्पीड इंडेक्समध्ये सरासरी स्पीड मिळवला – टेलीकॉमटाक

रिलायन्स जियो गिगा फायबरने 3.57 एमबीपीएस नेटफ्लिक्स आयएसपी स्पीड इंडेक्समध्ये सरासरी स्पीड मिळवला – टेलीकॉमटाक

<लेख आयडी = "पोस्ट -192127">

हायलाइट
  • बीएसएनएल आणि एमटीएनएल क्रमाने क्रमश: 13 व 14 व्या स्थानावर घसरले
  • नेटफ्लिक्स आयएसपी स्पीड इंडेक्समध्ये 7 स्टार डिजिटल दुसर्या स्थानावर आहे.

गेल्या महिन्यात, आम्ही नोंदविले की रिलायन्स जियो गिगाफायबर नेटफिक्स आयएसपी स्पीड इंडेक्स फेब्रुवारी ते फेब्रुवारी 2019 पर्यंत पाच महिन्यांपर्यंत. नेटफ्लिक्स, जगभरातील लोकप्रिय ओटीटी प्लेयर, मार्च 2019 च्या महिन्यासाठी डेटा सोडला आहे आणि जियो जिगाफाइबरने पुन्हा चार्टमध्ये टॉप रेट केले ते काय आहे याचा अंदाज घ्या. तथापि, नेटवर्कवरील सरासरी गती 3.61 एमबीपीएसवरून 3.57 एमबीपीएसवर कमी झाली आहे जी फेब्रुवारी महिन्यात आयएसपी प्राप्त झाली. असे म्हटले जाते की, सात स्टार डिजिटल, स्पेक्ट्रानेट, एअरटेल आणि एटीआय फाइबरनेट या पाच स्थानांवर इतर चार स्थानांवर सुरक्षित रहाणे हेच राहिले आहे. राज्य-चालित टेलको आणि देशाचा सर्वात मोठा वायर्ड ब्रॉडबँड सेवा प्रदाता 2.04 एमबीपीएसच्या सरासरी गतीने 13 व्या स्थानावर आहे जो फेब्रुवारी महिन्यात 1.96 एमबीपीएसवरून वाढला आहे.

रिलायन्स जिओ चार्ट पुन्हा पुन्हा क्रमबद्ध करतो

आपण अपेक्षा केल्याप्रमाणे शीर्ष रँकवर, रिलायन्स जियो गिगाफाइबर त्याने पुन्हा त्याच्या 3.57 एमबीपीएस वेगाने स्पॉट घेतला आहे. ही सेवा यादीतील प्रत्येक इतर खेळाडूपेक्षा जास्त आहे परंतु मागील स्पीड 3.61 एमबीपीएस वर किंचित घट झाली आहे. दुसऱ्या क्रमांकावर, आपल्याकडे 7 स्टार डिजिटल आहे जे 3.40 एमबीपीएस ची वेग प्रदान करीत आहे. पुढील यादीत, आम्ही स्पेक्ट्रानेट आणि एअरटेल अनुक्रमे 3.3 9 एमबीपीएस आणि 3.31 एमबीपीएस वेगाने पाहू. एअरटेलच्या नंतर खालील ACT Fibernet सह या चार्टमध्ये उर्वरित प्रमुख खेळाडू पुढीलप्रमाणे खाली येतात. 3.13 एमबीपीएस सरासरी वेग. हॅथवे, अलायन्स ब्रॉडबँड, बीएसएनएल आणि एमटीएनएल 7 व्या, 11 व्या, 13 व्या आणि 14 व्या स्थानावर आहेत. फेब्रुवारीमध्ये बीएसएनएल 14 व्या स्थानावर होता आणि एमटीएनएल 13 व्या वर्षी होता परंतु मार्च 2019 मध्ये त्यांनी स्थिती बदलली.

इतर आय.एस.पी.वर एअरटेल गमावत आहेत

नेटफ्लिक्स आयएसपी स्पीड इंडेक्स रिपोर्टने सर्व आयएसपीच्या गतीसाठी एक तुलना चार्ट प्रकाशित केला आहे जो आम्हाला तुलना करण्यासाठी अधिक डेटा देतो. सप्टेंबर 2018 मध्ये लॉन्च झाल्यापासून लक्षात घेण्यासारखे काय आहे, रिलायन्स जियो गिगा फायबरने नेटफिक्स आयएसपी स्पीड इंडेक्स चार्टमध्ये त्याची सर्वोच्च स्थान कायम राखली आहे. वेगाने 3.41 एमबीपीएस पेक्षा जास्त वेगाने. दर महिन्याला दरमहा वाढीसह इतर सर्व कंपन्यांनी किंचित चढउतार दर्शविला आहे, अलायन्स ब्रॉडबँड जो एकदम नवीन खेळाडू आहे त्याने गतीमध्ये लक्षणीय सुधारणा केली नाही.

मागील वर्षापासून डेटा पाहत असताना, हे स्पष्ट आहे की रिलायन्स जिओने लॉन्च केल्यापासून नेटफ्लिक्स आयएसपी स्पीड इंडेक्सवर प्रभुत्व राखले आहे, जसे की स्पेक्ट्रानेट किंवा स्पेक्ट्र्रा या यादीत सर्वोच्च स्कोअर होते . तथापि, गेल्यावर्षीपासून एअरटेल स्पेक्ट्रानेटमध्ये तिसऱ्या स्थानावर आहे तर 7 स्टार डिजिटल सातत्याने दुसऱ्या क्रमांकावर आहे.

जरी सध्या रिलायन्स जियो गिगा फायबर केवळ निवडक ठिकाणी उपलब्ध आहे, तरीही ते नेटफिक्स आयएसपी स्पीड इंडेक्स चार्टवर वर्चस्व गाजवत आहे. प्रत्येक शहरात जेओ एकदा सेवा घेते तेव्हा हे भाडे कसे मिळते हे पाहणे मनोरंजक ठरेल.

Comments are closed.