ऍपल आणि क्वालकॉम कोट्यवधी डॉलर्सच्या हद्दीत पुढील आठवड्यात कोर्टात बंद होतात – फोन अरेना
ऍपल आणि क्वालकॉम कोट्यवधी डॉलर्सच्या हद्दीत पुढील आठवड्यात कोर्टात बंद होतात – फोन अरेना
April 14, 2019
आता विनामूल्य रीबूट iOS आणि ऍपल टीव्ही सिस्टम पुनर्प्राप्ती साधन डाउनलोड करा – 9to5Mac
आता विनामूल्य रीबूट iOS आणि ऍपल टीव्ही सिस्टम पुनर्प्राप्ती साधन डाउनलोड करा – 9to5Mac
April 14, 2019

सॅमसंग गॅलेक्सी ए 80 प्रकरणे कशा दिसतात ते येथे आहे – GSMArena.com बातमी – GSMArena.com

सॅमसंग गॅलेक्सी ए 80 प्रकरणे कशा दिसतात ते येथे आहे – GSMArena.com बातमी – GSMArena.com

मोबाईल फोन स्क्रीन रिअल इस्टेटच्या विस्तारासाठी डच, पंच-राहील, फोल्ड करण्यायोग्य पॅनेल किंवा इतर कोणत्याही सद्य समाधानांबद्दल वैयक्तिक विचार आणि सहानुभूती विचारात घेतल्याशिवाय, आम्ही निःसंदेह एक छान आणि मार्गाने भरलेला स्मार्टफोन डिझाइन “पुनर्जागरण” यापैकी एक आहे. परंतु जरी चमकदार नवीन डिव्हाइसेस, जसे की सैमसंग दीर्घिका ए 80 हा प्रायोगिक डिझाइन भावनांचा अंगीकार करू शकला तरीसुद्धा त्या दिवसाच्या पसंतीच्या “काचेच्या सँडविच” शैलीवर अवलंबून असतात आणि अशा प्रकारे “टकसाल” राहण्यासाठी विशिष्ट स्तरांची काळजी आणि संरक्षण आवश्यक असते.

या डिव्हाइसेससाठी डिझाइन केलेले प्रकरण स्वतःमध्ये एक संपूर्ण नवीन आणि रोमांचक आव्हान आहे. अधिकृत गॅलेक्सी फोल्ड केस आणि त्याच्या प्रचलित $ 120 किंमत टॅगद्वारे स्पष्ट केल्याप्रमाणे एक कठीण आणि संभाव्य महाग.

परंतु, किंमत ही व्यक्तिपरक आहे आणि निश्चितपणे वेळेच्या खाली एक खडबडीत प्रवाहाचा पाठपुरावा करेल. खरोखर आपल्यासारख्या मोबाइल गीक्ससाठी खरोखरच मनोरंजक बिट, वास्तविक केस डिझाइन शोधत आहे. म्हणूनच आम्ही काही प्रारंभिक पर्याय प्रतिष्ठित केस निर्मात्या ऑलिक्सरने आधीच गॅलक्सी ए 80 आणि त्याच्या विस्तारीत, फिरणार्या मध्य-फ्रेम कॅमेरा यंत्रणा बाहेर काढल्या आहेत.

ओलीससर स्लिम जीन्यूइन लेदर वॉलेट केस ओलीससर स्लिम जीन्यूइन लेदर वॉलेट केस
ओलीससर स्लिम जीन्यूइन लेदर वॉलेट केस

प्रथम स्लिम जीन्यूइन लेदर वॉलेट केस आहे. हे प्रकरणांच्या संकल्पनेऐवजी उदार दृष्टीकोन घेते असे दिसते. यात कॅमेरा मॉड्यूलच्या काठावर विस्तार करुन फोनशी संलग्न करण्यासाठी काही प्रकारचे चिकट पृष्ठभाग वापरुन मागील भाग समाविष्ट आहे. व्हॅल्यू बटणाच्या खाली असलेल्या सामग्रीची पॅच वगळता गॅलेक्सी ए 80 ची बाजू खुप जास्त उघडी राहते याची आवश्यकता आहे. हे केसच्या सेगमेंटसाठी एक कटाक्ष म्हणून कार्य करते, जे समोरच्या काचेच्या शीर्षावर चढते.

किमान प्रदर्शन पूर्णपणे संरक्षित आहे. स्लिम जीन्यूइन लेदर वॉलेटचा केस तर्कशुद्धपणे खूपच लवचिक आणि स्टाइलिश दिसतो. ओलिक्सारची वेबसाइट सध्या ब्लॅक आणि टॅन व्हेरिएटची यादी आहे, जे 21.99 डॉलर आहे.

ओलीससर फ्लेक्सिल्ड शील्ड जेल केस ओलीससर फ्लेक्सिल्ड शील्ड जेल केस ओलीससर फ्लेक्सिल्ड शील्ड जेल केस
ओलीससर फ्लेक्सिल्ड शील्ड जेल केस

मग फ्लेक्सीशील्ड जेल केस आहे जो थोड्या अधिक संरक्षणाची ऑफर देतो. पारंपारिक मऊ केस जितका अधिक तो फोनच्या बाजूंना घेतो आणि त्यास “ओठ” प्रदान करतो ज्यामुळे स्क्रीन आणि कोणत्याही सपाट पृष्ठभागादरम्यान काही हवा ठेवते. हे लक्षात घेणे मनोरंजक आहे की ओलिक्सर एलिव्हेटिंग कॅमेर्याजवळील केसचा मागील भाग कापण्यात यशस्वी झाला होता, आणि तरीही शीर्ष फ्रेमच्या स्थिर भागाजवळ तिचा एक पातळ पट्टी ठेवत होता.

फ्लेक्सिशील्ड जेल केस नॉन-स्लिप सामग्रीमधून बनविला जातो आणि सध्या स्पष्ट, काळा आणि निळ्या रूपांमध्ये ऑलिझर्सच्या वेबसाइटवर आहे. गॅलक्सी फोल्डच्या तुलनेत ही किंमत केवळ 6.9 9 डॉलर आहे. गॅलेक्सी ए 80 आणि आमच्या प्रारंभिक छापांवर अधिक माहितीसाठी, आपण पुनरावलोकनाकडे लक्ष देऊ शकता.

स्त्रोत

Comments are closed.