तमिळनाडुमधील दुकानातून रोख पैसे काढले, टीटीव्ही धनाकरन यांच्या नेतृत्वाखालील एएमएमके पसरवण्यासाठी पोलिसांनी आग उघडली … – हिंदुस्तान टाइम्स
तमिळनाडुमधील दुकानातून रोख पैसे काढले, टीटीव्ही धनाकरन यांच्या नेतृत्वाखालील एएमएमके पसरवण्यासाठी पोलिसांनी आग उघडली … – हिंदुस्तान टाइम्स
April 17, 2019
जोरदार भांडी धूम्रपान करणार्यांना अतिसंवेदनशीलतेसाठी जास्त डोसची आवश्यकता असू शकते – हिंदुस्तान टाइम्स
जोरदार भांडी धूम्रपान करणार्यांना अतिसंवेदनशीलतेसाठी जास्त डोसची आवश्यकता असू शकते – हिंदुस्तान टाइम्स
April 17, 2019

करदात्याच्या माध्यमातून मतदान जिंकू शकत नाही “कनिमोझी – एनडीटीव्ही न्यूज

करदात्याच्या माध्यमातून मतदान जिंकू शकत नाही “कनिमोझी – एनडीटीव्ही न्यूज
थुथुकुडी, तमिळनाडु:

डीएमकेचे वरिष्ठ नेते आणि पक्षाचे प्रमुख एमके स्टालिन यांचे बहिण कनिमोझी म्हणाले की, लोकसभा निवडणुकीत भाजपा त्यांना आयकर छेडछाड करून दबाव वाढवून थांबवू शकत नाही.

“आयकर छेडछाड करून भाजप माझ्या यशांना रोखू शकत नाही. ही छेडछाड लोकशाहीविरोधी आहे, जानबूझकर नियोजित आणि चाचणी केलेली आहे आणि कोणतीही कागदपत्रे जप्त केलेली नाहीत,” असे कनिमोझी यांनी छापेनंतर थुथुकुडी येथील वृत्तसंस्था एएनआयला सांगितले.

छेडछाडानंतर आयटी सूत्रांनी सांगितले की ही “खोटे टीपा” होती आणि कोणताही मामला नोंदला गेला नाही.

“ते आम्हाला घाबरवू इच्छितात … ते थुथुकुडीमध्ये निवडणुका थांबवण्यास आल्या आहेत. डीएमके स्वयंसेवक आता अधिक उत्साहाने काम करतील,” असेही ते म्हणाले.

थिथुकुडी लोकसभा मतदारसंघातून निवडणूक लढविणार्या कनिमोझीवर 18 एप्रिल रोजी तामिळनाडुच्या मतदानाच्या 48 तास आधी छेडछाड झाली आहे .

मंगळवारी संध्याकाळी कर खात्याच्या अधिकाऱ्यांनी घरावर डोके वर काढले, जिथे द्रमुक नेते रहिवासी होते, स्थानिक प्रशासनातील “कोणीतरी” झाल्यानंतर उघडकीस आले. टॅक्सचे मालक तिच्या घराच्या पहिल्या मजल्यावर ठेवलेल्या “भरपूर रोख” शोधत होते.

कनिमोझी घरात छेडछाड होत असताना घरात उपस्थित होते आणि तिने केंद्रीय संघासह सहकार्य केले परंतु काहीही सापडले नाही. छेडछाड सुरू असताना डीएमके समर्थकांनी अनेकदा पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या विरोधात घोषणाबाजी केली.

भाजपाचे प्रमुख एम के स्टालिन यांनी आज आरोप केला की भाजप “हरविण्याच्या भीतीमुळे” विरोधी नेत्यांविरुद्ध सर्व केंद्रीय तपास एजन्सींचा वापर करीत आहे.

“मला कनिमोझीच्या परिसरवर छेडछाड करण्यात आलेला एक संदेश मिळाला आहे. भाजपचे उमेदवार तमिळसाई साउंडराजन यांच्या परिसर कोट्यावधी आणि कोट्यावधी आहेत … तेथे का छेडछाड नाहीत? कोण कारवाई करेल? पंतप्रधान मोदींनी आयटी विभाग, सीबीआय, न्यायपालिका आणि निवडणूक आयोगाचा वापर केला. निवडणुकीच्या प्रक्रियेत हस्तक्षेप करण्यासाठी भारताचा “स्टॅलिनचा दावा आहे.

निवडणुकीत 2000 रुपयांच्या नोट्स मोठ्या प्रमाणावर “ऑफर” दिल्या जात आहेत, असे स्टॅलिन यांनी म्हटले आहे, “हे मूलत: लोकशाहीचा खून आहे … आपण याबद्दल तक्रार कराल का? तेनी मतदारसंघातील मतदारांना 1000 रुपयांची नोट्स दिली जात आहेत, ते? तमिळनाडूचे मंत्री वेलुमानी यांना पैशांचे वाटप करण्याचा आरोप आहे, त्याचा जवळचा सहकारी सबसेन यांच्या घरावर छेडछाड करण्यात आली, कोणीच तक्रार केली नाही. ”

गेल्या आठवड्यात कर विभागाच्या अधिकार्यांनी तमिळनाडुमधील 18 ठिकाणी शोध घेतल्या. चेन्नई, नमक्कल आणि तिरुनेलवेली या स्थानांची यादी. बहुतेक शोध विपक्षी नेत्यांच्या मालकीच्या मालमत्तेवर आहेत.

लोकसभा निवडणुका 201 9 साठी ndtv.com/elections वर नवीनतम निवडणूक बातम्या , थेट अद्यतने आणि निवडणूक वेळापत्रक मिळवा. 201 9 च्या भारतीय सार्वत्रिक निवडणुकांसाठी आम्हाला 543 संसदीय जागांपैकी प्रत्येकाकडून अद्यतनांसाठी फेसबुकवर आवडतं किंवा Twitter आणि Instagram वर आमचे अनुसरण करा.

Comments are closed.