क्षमस्व पेंग्विन – रशियन मशीन कधीही ब्रेक होत नाही
क्षमस्व पेंग्विन – रशियन मशीन कधीही ब्रेक होत नाही
April 17, 2019
यूएफसी 236: थ्रिल अँड द एग्नी – स्निक पीक – यूएफसी – अल्टीमेट फाइटिंग चॅम्पियनशिप
April 17, 2019

कार्ड येलिकला दोन वेळा निवृत्त करतात; त्याने तीन धावा करणारा होमर आणि ब्रुअर्सने 8-4 असा पराभव केला – STLtoday.com

कार्ड येलिकला दोन वेळा निवृत्त करतात; त्याने तीन धावा करणारा होमर आणि ब्रुअर्सने 8-4 असा पराभव केला – STLtoday.com

मिल्वुकी • कार्डिन्सला वाटले की त्यांनी त्या ख्रिस्ती येलिक गोष्टीची काळजी घेतली आहे. त्यांनी त्याला एकदा निवृत्त केले नाही, परंतु मंगळवारी रात्रीच्या तिसर्या सत्रात दोनदा मिलर पार्क येथे.

आता, जर तुम्ही गणित करत आहात तर याचा अर्थ मिल्वौकीमध्ये पाण्यात किमान 10 घोडेस्वार होते. ब्रुअर्समध्ये 11 फलंदाज होते. येलिकने पळ काढण्याचा प्रयत्न केला तेव्हा त्यातील तीन जण बेसमध्ये राहिले होते. ब्रुअर्सने कार्डिन्सच्या 8-4 अशा मातृशक्तीच्या मार्गावर चांगला विजय मिळविला होता. त्यांच्या नॅशनल लीग सेंट्रल डिव्हिजन प्रतिस्पर्ध्यांविरुद्ध सहाव्या गेममध्ये पाचव्या विजयने विजय मिळविला होता.

पण येलिकला त्याच्याशी काहीही संबंध नव्हतं असं खरोखरच वाटत नव्हतं. ब्रुअर्सच्या इतर तीन धावा कशा बनल्या?

येलिक, अभिवादन करणार्या रयान हेलस्ले यांनी आपले प्रमुख लीग पदार्पण केले आणि कार्डिन्सच्या विरूद्ध सहा सामन्यांत पाचव्या स्थानी त्याच्या तीन-दिवसीय ड्राईव्हसह आठव्या होमरचा शुभारंभ केला. त्यानं गेल्या वर्षी सप्टेंबरमध्ये सेंट लुईसमध्ये झालेल्या दोन गेममध्ये खेळल्या गेलेल्या 8 गेममध्ये कार्डिनल्स विरुद्ध तीन गेम _ आणि 24 सामन्यांत 18 धावा केल्या होत्या.

कार्डिन्सच्या मार्सेल ओझुनाने सहाव्या स्थानी ब्रँडन वुड्रफच्या दोन धावांचा सामना केला आणि ओझुनाने त्याच्या शेवटच्या तीन सामन्यात चार सामने आणि सात एकूण धावसंख्या गाठले. तो पॉल गोल्डस्चिमिटशी बांधलेला आहे आणि त्याने संघात आघाडी घेतली आहे आणि खराब सुरुवात झाल्यानंतर 15 व्या वर्षी धावांनी धावा केल्या.

हेलस्लेने आपल्या पदार्पणानंतर काही मैदानावर 100 मील प्रतिफ्रेंडवर पुनरागमन केले आणि पुढील सात फलंदाजांपैकी पाचपैकी चार फलंदाजांना त्याने पाचव्या आणि सातव्या स्थानावरून पराभूत केले.

यॅडियर मोलिना आणि कोल्टन वोंग दोघांनी आठव्या स्थानी धावांची खेळी केली परंतु पिंच हिटर जेड ग्योरोकोने पराभूत केले तेव्हा कार्डिनल्सने दोन धावपटूंना पराभूत केले.

लवकर बाहेर flaherty

जॅक फ्लॅहर्टीने त्याच्या तरुण कारकीर्दीतील सर्वात वाईट सुरुवात केल्याने 2 2/3 डावांमध्ये नऊ षटकारांचा समावेश केला, त्यात लोरेन्झो केनने एकमात्र होमर आणि तिसर्या इनिंगमध्ये यस्मानी ग्रँडलचा दोन धावांचा समावेश केला.

पेपर ट्रेल नंतर प्रमुखांनी मागे गेओव्हॅनी गॅलेगॉस, त्याला दिवसासाठी मेम्फिस रोस्टरवर ठेवले होते, त्याने येलिक आणि इतर चार डावांमध्ये फॅनिंगमध्ये आराम मिळवून दिला. गॅलेगॉसने पाचव्या स्थानी आपला दुसरा हिट स्वीकारायचा झाल्यानंतर, त्याला हेलस्ली नावाच्या रूग्णासाठी उचलण्यात आले, ज्याला तोंड द्यावे लागले. . . भयानक येलिच.

येलिक एकमेव आहे

जॅक फ्लॅरर्टीने असे काहीतरी केले जे अनेक कार्डिनल्स पिचर्सने या तरुण हंगामात मिल्वॉकीच्या ख्रिश्चन येलिकशी केले नाहीत. फ्लाहर्टीने येलिकला पहिल्या इनिंगमध्ये पार्कमध्ये ठेवले होते, तरीही एकल-सिंगल फुल-नॅकल व्हर्ववर उजवीकडे येण्याची परवानगी दिली. फ्लॅटरीने त्याच्या बॅगमध्ये चार बॅग _ चार-सिम फास्टबॉल, स्लाइडर, नॅकल वक्र आणि चेंजअप दरम्यान प्रत्येक पिच फोडला.

येलिकने पहिल्या पायावर पायचीत केले कारण फ्लॅरटीने रयान ब्रूनला मारले आणि माईक मॉस्टस्कासने स्वत: ला पॉपअप केले.

फ्लॉर्र्टीने ब्रुअर्सच्या सेकंदामध्ये दोन एकेरी खेळी केली परंतु लोरेन्झो केनने फ्लॅरेटी स्लाइडरवर फेकले आणि तिसर्या फेरीत तिचा दुसरा सामना खेळण्यासाठी सीझनच्या दुसऱ्या होमरसाठी डाव्या-बाजुच्या भिंतीवर नेले.

ब्रुअर्स पूर्ण झाले नाहीत. एका बाहेरून रायन ब्राऊनने तिसरे बेसमॅन मॅट कार्पेन्टर चार्ज करण्याच्या दागिन्यावर एक गोलाकार ठोकला आणि डावासाठी डाव्या शेतात फिरवले. दोन फलंदाजांनी फ्लॅरर्टीने दुसरा स्लाइडर गमावला आणि यस्स्मान ग्रँडलने दोन रन केलेल्या होमरसाठी डाव्या शेतात जास्तीत जास्त सेट केले.

अद्याप ब्रुअर्स केले नाही. ट्रॅव्हस शॉ आणि येशू अगुइलर सिंगल झाले आणि ऑरलांडो आर्सिया ब्रँडन वूड्रफसाठी ठिकठिकाणी भरण्यासाठी गेला.

आणखी एक वाईट स्लाइडर घडून आला आणि वुड्रफने 2-0 अशी आघाडी घेतली आणि आघाडी 5-0 अशी जिंकली आणि फ्वाएरीला जियोव्हानी गॅलेगॉससाठी पूर्ण केले, जे केनला येलिकमधील सर्व लोकांसाठी आधार देण्यासाठी गेले.

पण कार्डिनल्सने रात्रीच्या दुसऱ्या वेळेस येलिकला आणि इयनिंगसाठी निवृत्त केले. गॅलेगॉसने येलिचला पराभूत केले.

पहिल्या तीन डावांमध्ये कार्डिन्सला तीन हिट्स, सर्व सिंगल्स होत्या. पण ब्रॅंडन वुड्रफने 99 मी. प्रति. इतका उंचावलेला थर्ड बेसमन-दुसरा-दुसरा बेसमॅन माइक मोस्टाकस याने दुसर्यांदा यडियर मोलिनाच्या दुसर्या डाव्या नाटकाच्या मदतीने त्यांना सर्वव्यापी केले.

पाण्याच्या प्रवाहाला फ्लॉवर तयार करतात

माईक मेयर्सच्या उजव्या खांद्याच्या दुखापतीची अपेक्षा काय होती. कार्डिनल्स आऊटफील्डर टायलर ओ’नीलचा उजव्या कोहळा आजार सोमवारी रात्री मानल्या गेलेल्यापेक्षा थोडासा गंभीर दिसत होता.

दोन्ही खेळाडूंना मंगळवारी 10 दिवसांच्या जखमी यादीत ठेवण्यात आले होते, कारण कार्डिनल्सने हालचाली केल्या होत्या. त्यात युटिलिटीमन ड्रू रॉबिन्सन यांना पुन्हा मेम्फिस येथे आणले गेले होते.

रॉबिनसन सोमवारी रात्री ओ’नीलऐवजी बदल्यात तीनदा बॅटमधून दोनदा पराभूत झाला. त्यामुळे मंगळवारी रात्रीच्या सामन्यासाठी नवीन केंद्र क्षेत्रीय खेळाडू डेक्सटर फॉउलर असेल, जो 2017 पासून कार्डिनल्ससाठी केंद्रस्थानी नाही. , त्या हंगामा नंतर योग्य क्षेत्रात हलविले गेले.

येंमो मुनोज हे दुसरे सेंटर क्षेत्रातील संभाव्य शक्यता असू शकते, ज्यांना मेम्फिसकडून परत आणले गेले आहे.

नियमित पर्यायी असलेल्या मुनोज ओ’नीलच्या दुखापतीमुळे पूर्वी येण्यास पात्र नव्हते. अपेक्षेप्रमाणे, मेक्सिकोच्या ट्रिपनंतर मेम्फिसला निवडलेल्या राइथेंडर जियोव्हॅनी गॅलेगॉस, परंतु ज्यांना कळले नव्हते, ते पुन्हा टीमकडे परत आले. नवीन चेहरा राइथन हेलस्लेचा असेल जो त्याच्या पिचमध्ये पदार्पण करेल. हेलस्ले, उत्तरपूर्वीपासून (ओक्ला.) राज्य 2015 मध्ये पाचव्या फेरीच्या ड्राफ्ट निवडीने मेम्फिससाठी दोनदा सुरुवात केली आणि सात डावांत तीन धावा दिल्या.

उच्च 9 0 च्या दशकात फेकण्याच्या क्षमतेमुळे, हेलस्ली शुक्रवारीपासून ढकला नाही म्हणून मंगळवारी रात्री मदत भूमिकेसाठी उपलब्ध होईल. हेलस्लेला गेल्या वर्षी त्याच्या स्वत: च्या दुखापतीची समस्या होती जेव्हा खांदा टेंडिनायटिसमुळे तो 13 किरकोळ लीग गेम्सपर्यंत मर्यादित होता.

मिल्वौकीच्या ख्रिश्चन येलीचला, जो नंतर त्याच्या तीन घरांपैकी एक होता, मारत असताना उजव्या खांद्यावर एक खांदा उडवत होता, मेयर्सला उजव्या खांद्याच्या ताणनेचा त्रास झाला होता आणि त्याला किमान काही आठवडे वाटू लागले होते.

ओ’नील, सोमवारी दुसर्या सत्रात प्लेटवर भयानक जंगली फेकले गेले नाही, त्याला कोल्हा अर्नार नर्व सुब्लेक्सेशन आढळला होता, ज्यामध्ये कशेरुकाची चुकीची रचना समाविष्ट आहे. ते वाईट वाटतं पण ओ’नीलने याला “डे टू डे” श्रेणी मानली आणि मंगळवारी त्याला खूप चांगले वाटले.

सोमवारी त्यांनी सांगितले की, ऑफ ऑफलाइन फेकले गेल्यानंतर त्याने त्याच्या हातातील काही भावना गमावल्या. “मला माहित नव्हते काहीतरी बरोबर नव्हते,” तो म्हणाला. “काहीतरी चुकीचे होते आणि आम्ही शक्य तितक्या लवकर त्यास सामोरे जात आहोत.”

उपचार, आतापर्यंत, विश्रांती आहे. “मी त्याबद्दल खरोखर काळजीत नाही,” तो म्हणाला.

मेस्कर कॅनेडियनने मेक्सिकोच्या रविवारी मेक्सिकोच्या हंगामाच्या पहिल्या होमरचा पराभव केला होता.

ओ’नील म्हणाले, “त्याबद्दलचा हा कठीण भाग आहे.” “मला शेवटी माझ्या स्विंगचा आणि लय मिळाल्याबद्दल वाटले. परंतु आपण याबद्दल काहीही करू शकत नाही.

“ते खूप गंभीर वाटत नाही. आशा आहे की मी 10 दिवसात परत येऊ शकेन. ”

O’Neill हॅरिसन बॅडरला भरत होता, जो उजव्या हॅमस्ट्रिंगच्या ताठरपणातून बरे होत आहे. मंगळवारी रात्री आणि बुधवारी दुपारी खेळल्यानंतर उद्या गुरुवारपर्यंत बडर लाईनअपमधून बाहेर पडतील आणि गुरूवारच्या दिवसापासून दूर राहतील.

कार्डिनल्स ‘लाइनअप

1. मॅट कारपेन्टर 3 बी

2. पॉल गोल्डस्मिमिट 1 बी

3. पॉल डीजोंग एस

4. मार्सेल ओझुना एलएफ

5. जोस मार्टिनेझ आरएफ

6. यॅडियर मोलिना सी

7. डेक्स्टर फॉउलर सीएफ

8. कोल्टन वोंग 2 बी

9. जेक फ्लॅहर्टी पी

हे कार्डच्या रोस्टरवरील खेळाडू आहेत

Comments are closed.