जोरदार भांडी धूम्रपान करणार्यांना अतिसंवेदनशीलतेसाठी जास्त डोसची आवश्यकता असू शकते – हिंदुस्तान टाइम्स
जोरदार भांडी धूम्रपान करणार्यांना अतिसंवेदनशीलतेसाठी जास्त डोसची आवश्यकता असू शकते – हिंदुस्तान टाइम्स
April 17, 2019
बॅजर्सने वॉटसनला सुरुवात केली नाही – ईएसपीएन
बॅजर्सने वॉटसनला सुरुवात केली नाही – ईएसपीएन
April 17, 2019

नॉगेट्स येथे स्पुर्स गेम थ्रेड: एप्रिल 16, 201 9, 8:00 वाजता सीटी – द रॉक द पाऊक

नॉगेट्स येथे स्पुर्स गेम थ्रेड: एप्रिल 16, 201 9, 8:00 वाजता सीटी – द रॉक द पाऊक

गेम थ्रेड मध्ये आपले स्वागत आहे. गेम थ्रेडच्या वेटरन्सला माहित आहे की आम्ही येथे कशा गोष्टी करतो, परंतु आपल्या सर्व नवीनbies आमच्याकडे काही नियम आहेत. आमचे समुदाय मार्गदर्शकतत्त्वे लागू होतात आणि मूळतः थंड असतात, वैयक्तिक हल्ला नाहीत, ट्रोल करु नका आणि जास्त शपथ घेऊ नका.

गेम 1 खूप मजेदार होता, नाही का? आज रात्री स्पॅनर्स डेन्व्हर नग्जेसवर 2-0 ने जाण्याचा प्रयत्न करीत आहेत. गेम 1 मध्ये शॉन इलियटने म्हटले आहे की, स्पॅनर्स डेन्व्हरमधील एका विजयासह समाधानी होऊ शकत नाहीत, त्यांना लालसा मिळवावा आणि नगेट्सना घरच्या विजयावर विश्वास मिळू देऊ नये. निकोला जोकिक आणि क्रूचे उत्कृष्ट संरक्षण खंडित करण्याच्या मार्गांवर काम करण्यासाठी डेमर डेरोजन आणि लामार्कस एल्ड्रिज यांच्यासाठी ही चांगली रात्री असेल. जॅरल मुरे यावर विजय मिळविण्याकरिता रौप्य आणि काळावर विश्वास ठेवू शकत नाही, म्हणूनच डेरिक व्हाईटने आघाडी मिळवून देणारी अशी आशा आहे. जा स्पर्स जा!

माहिती पहात आहे:

टीव्हीः एफएसएसडब्ल्यू, एनबीएटीव्ही

रेडिओः डब्ल्यूओएआय

स्मरणपत्र: टिप्पण्यांमध्ये बेकायदेशीर प्रवाहाच्या दुवे पोस्ट करण्यासाठी साइट धोरणाच्या विरोधात आहे , परंतु उदाहरणार्थ ईमेल पत्त्यांची देवाणघेवाण करण्यासाठी साइट धोरणाविरुद्ध नाही.

Comments are closed.