बॅजर्सने वॉटसनला सुरुवात केली नाही – ईएसपीएन
बॅजर्सने वॉटसनला सुरुवात केली नाही – ईएसपीएन
April 17, 2019
क्षमस्व पेंग्विन – रशियन मशीन कधीही ब्रेक होत नाही
क्षमस्व पेंग्विन – रशियन मशीन कधीही ब्रेक होत नाही
April 17, 2019

मॅट्स 'स्टीव्हन मॅट्ज हि ऐतिहासिकदृष्ट्या खराब आघात – डेडस्पिन

मॅट्स 'स्टीव्हन मॅट्ज हि ऐतिहासिकदृष्ट्या खराब आघात – डेडस्पिन
मेट्स स्टीव्हन मॅट नावाच्या लेखासाठीचे चित्र हि ऐतिहासिकदृष्ट्या खराब आघात होते
फोटोः मॅट स्लोक्यूम (एपी फोटो)

जेसन Vargas केले होते फक्त तीन दिवसांनंतर एक प्रारंभ पासून yanked तो एक डाव एक तृतीयांश चार अर्जित धावा केली, मेट्स भांडे स्टीव्हन Matz एक वाईट कामगिरी मंगळवारी Phillies त्याचा सहकारी outdid. एका झुंजार खेळीत त्याने आठ फलंदाजांना तोंड दिले, आठ धावा दिल्या आणि शून्य धावा केल्या.

क्षेत्ररक्षण त्रुटीने जेव्हा एरंड्री मॅकक्युचनेला प्रथम स्थान मिळविण्यात मदत केली तेव्हा समस्या उद्भवली आणि जीन सेग्युराकडून दुहेरीने धावपटूंना द्वितीय आणि तृतीय स्थान मिळवून दिले. तलावाच्या त्या डंकांसह, मात्झने ब्रीस हार्परला 9 3 मिली-प्रति-तास सिंकरसह तळ ठोकण्यासाठी धरले. जेटी रीयलमोटोने दोन धावपटूंना घरी आणण्यासाठी 0-2 च्या बरोबरीवर दुहेरी धक्का दिला. स्कॉट किंगरीने नंतर डाव्या मैदानावर तीन धावांचा डाव मारला जेणेकरून मॅटने या हंगामातील त्याच्या खराब खेळीमुळे अर्धशतकी खेळी केली. परंतु वर्गास त्याच्या संघासाठी बाहेर पडण्यासाठी कमीत कमी दयाळू होता. पहिला.

पण Matz अद्याप पूर्ण झाले नाही. काही कारणास्तव, मॅटर्सचे व्यवस्थापक मिकी कॅलावे मानतात की त्यांच्या पिचरला अजूनही स्वत: ची सुटका करण्याची संधी आहे. पिचरने या आत्मविश्वासाने सेझर हर्नॅन्डेझला चालना देण्यासाठी आणि एरॉन अल्थर यांना फील्डिंग त्रुटीच्या आधारावर आधार देण्याची अनुमती दिली. मायकेल फ्रॅंकोने स्टेटोस्फियरमध्ये 83 मैल-प्रति-तास बदल घडवून आणल्याशिवाय तीन रन नसलेल्या होमरसाठी धूम्रपान केला नाही तोपर्यंत कॅलवेने अखेरच्या लढाऊ डाव्या बाजूस प्लग काढला.

फिलाडेल्फियाच्या गर्दीतून उभे राहिलेल्या मात्झने डगआउटकडे नेले. चार हिट्सची एक स्टॅट लाइन, आठ धावा (सहा कमावलेले), एक चालणे आणि दोन होमर पुरेसे खराब नव्हते, त्याचा ईआरए देखील 1.65 वरून गेला-बेसबॉलमधील पाचव्या सर्वोत्तम-ते 4.9 6 वर गेला. अरे, आणि त्याने इतिहासाच्या पुस्तकात प्रवेश केला.

त्याने काही कृत्येही त्यांच्या सहकार्याने केली.

मात्झची चांगली बातमी अशी आहे की या यादीतील कमीतकमी एका गोट्यांप्रमाणे तो तितकाच वाईट नाही. उदाहरणार्थ, पॉल विल्सनने 2005 मध्ये झालेल्या भयानक फेरीत त्याने केलेल्या सर्व आठ धावा त्याने मिळवल्या होत्या आणि आणखी दोन धावा केल्या होत्या – त्याने त्या दोन सामन्यांत 20 षटकार आणि 11 धावा दिल्या – लीग पूर्णतः वगळता . त्यामुळे गोष्टी नेहमीच वाईट होऊ शकतात.

Comments are closed.